ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การ์ตูนนักศึกษากับอาจารย์

เริ่มโดย Prof.CoreX, มีนาคม 05, 2019, 11:09:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

das1515

สุดจัด ต้องนักศึกษาชอบมาก ในชถดแบบนี้

Barnabe Mudju

ชุดนักศึกษา เป็นอะไรที่ดีต่อใจ มากครับ

polka2012

เห็นชุดนศ.สาวๆที่ไรของมันขึ้นทุกที่จริงๆ55555 ::WooWoo::

solomon1977

มันก็น่าจะมีบ้างล่ะครับเรื่องแบบนี้แต่ไม่มีใครเอามาพูดกันหรอกครับเพราะมันเสียหายทั้งสองฝ่ายต่างคนต่างเงียบไปครับ

Kiss my ass

::Yes!:: นศ แบบนี้ ผมเป็น อจ เอาไม่ลงแน่เลย ไม่ลงเตียงนะ อิอิ

naxilucifer

แค่เห็นชุดก็ขึ้นแล้วครับ อิจฉาจัง

vi vo

bigboy001

::Thinking:: จะบอกว่านศ. เหล่านี้น่ากลัวสุด ๆ บางคนพยายามเอาเงิน บางคนพยายามเอาเกรด โดยการอ้าให้เย แตกใน สิ่งที่ตามาก็คือ แบล็กเมล์ เหล่าอาจารย์ชายทั้งหลายที่หลงกล ยิ่งอ้างว่าโดนข่มขืนแล้วด้วยละก็ เสร็จโจรเลยละ... ::Thinking::

wilunx

ผมว่า ชุดนักศึกษานี่ XXX ที่สุดแล้ว
::Bloody::

นิด หน่อย

ผลประกอบการดีขนาดนั้นเลยหรอ แต่ก็นะทุกมหาลัยต้องมีบ้างซัก2-3คนแหละ น่าสนใจจริงๆ

khim-juntho.sundote-man

Close Read

จริงๆผมว่ามันเป็นการดิลของทั้ง2ฝ่ายนะครับ ถ้าเขาได้ของที่ต้องการทั้งคู่ก็วินๆ แต่ที่โดนจับกันจะเป็นกรณีไปข่มขู่เขาเอา ซึ่งเอาจริงๆก็ดูการแต่งตัวสิยั่วขนาดนี้ใครจะห้ามใจไหว ::Me?::

Phatsakorn Kamkom

แหมมเป็นอาจารย์เพศศึกษาน่าจะรุ่งมีลูกศิษย์สาวๆเยอะเนี่ย

FURI

มีอยู่ละแหละครับ เรื่องแบบนี้ มากน้อยแค่นั้นเอง ::Shower::

FAEROH

เคยติดตามงานของผู้วาดอยู่นานใน Twitter   บัดนี้ได้หายไปทำ Pateon แล้วมั้ง
 แนวนี่พิมนิยมโดยเฉพาะเนื้อเรื่อง  ::Oops::