ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

การ์ตูนนักศึกษากับอาจารย์

เริ่มโดย Prof.CoreX, มีนาคม 05, 2019, 11:09:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuzeed

archi ongtong

ได้ยินข่าวมาบ่อยมากนักศึกษาขายตัว แต่ยังไม่เคยลอง

mikoto2288

สมัยนี้นักศึกษาบางคนก็ทำอาชีพไซด์ไลน์ไปพร้อมกับเรียน

เอาแค่น้องๆที่อยู่ในไลน์ผม บางคนยังไม่เชื่อเลยว่าหน้าตาแบบนี้จะมาเป็นกะหรี่

น้องบางคนหลอกเพื่อนฝูงว่าเป็นคนมีตังค์ ขับรถหรู แต่เงินที่เอาไปเปย์เพื่อน ซื้อของแพงมา ก็มาจากการขายหี

ส่วนตัวผมไม่ว่านะ ที่ใครจะทำแบบนี้ ชอบด้วยซ้ำ

แต่ถ้าถามว่ามีไหม ที่อาจารย์แก่หื่นๆเย็กนักศึกษาสาวเพื่อแลกเกรด แลกใบจบ

ผมบอกได้เลยว่ามีมาตั้งแต่สมัยผมเรียนเมื่อสิบกว่าปีก่อนแล้ว
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Sara Deengam

attawit2524

ตอนนี้ก็มีมากขึ้นนะครับ ที่นักศึกษากับอาจารย์ เรื่องแบบนี้มันก็มีกันบ้างครับกับสังคมสมัยนี้ แต่เอาจริงๆไม่ค่อยเปิดเผยกันเท่าไรเพราะสังคมยังไม่ค่อยยอมมากนักแต่ไม่แอนตีเท่าสมัยก่อนแล้ว  ::Elder::

jackalza

มันมีอยู่แล้วกับเรื่องแบบนี้น่ะ ที่จริงมีตั้งแต่ ม.ต้นแล้ว 555

k9g9r9

sunmoon

eiaws

พูดซะอยากไปเป็นอาจารย์บ้างเลยครับ

pttar

1CE0

kingkong36

ใครจะไปคิดว่าคนที่นั่งเรียนข้างๆจะเป็นแบบนี้

Golfysung

การ์ตูนนี้มาจากเว็บไหนอ่าครับ จะตามไปดู