ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kwan wonglae

เป็นเรื่องที่ใครๆก็ตกใจ ใครจะรู้ว่าเด็กจะต้องมาเพื่อทำลูก 5555 แนวครอบครัว ขอบคุณครับ

kang za

อยากได้แบบนี้แนว Milf ด้วย ::JubuJubu::

Mhokkk

คุณป้า36 หน้าตาดูเด็กอย่างกะสตาฟเอาไว้ นึกถึงพวกดาราเลยครับ จะ40อยู่แล้วยังดูเหมือน20ต้นๆ

poloxz

เปิดเรื่องมาแนวนี้ ต้องมีอะไรถึงมีมาตั้ง หกตอน

ผมรออ่านได้หมดทุุกแนว แต่หลังๆมานี้อ่านพวกแนว NTR แวตื่ื่นเต้นเป็นพิเศษ ไม่่รู้ติิดใครมา

ภารกิจกอบกู้ตระกูล

mklx1319

พรอตเรื่องยังกับละครไทย มันน่าจะมีลับลมคมในสักอย่างน่า

พออ่านจบมันก็ฟืนดีนะ ไม่ได้แย่แต่ก็รู้สึกแปลกๆ  ::Shy::

darchinbox.hayday

teyzazaza

PaulA

ท่าทางจะยาวลายเส้นสวยดีครับ อยากติดตามไวๆ

แรกยังเบสอคอยู่เลยตอนต่อไปอัพเกรดแน่

the013

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ตัวเอกจำเป็นต้องช่วยพ่อจริงๆครับ 55555

hulk17

siwapol55

ตัวละครแต่ละตัวที่ปรากฏออกมา ยกเว้นพระเอก
ดูแล้วน่าจะมีความลับซ่อนไว้เยอะ
ขอบคุณมากครับ

Phoowadol

อ่านช่วงแรกๆดีใจ ที่ได้เห็น ภาพสี พออ่านไปเรื่อยๆ อ้าว...ขาวดำโผล่มาซะ...แต่ไม่เป็นไรเพราะ ว่า  นี้ เนื้อหา  มันโดนครับ..อิอิ...น่าจะมีดราว่าด้วย   ลูกพี่ลูกน้อง  ได้กัน  อันนี้ ตื่นเต้นดีครับ  แต่ถ้า มาแนว  กับลูกนี่ ไม่ไหวๆ 555  เอาเป็นว่า แบบเรื่องนี้ ผมชอบละกัน  แล้วนี่คือวิธีสืบทอดตระกูล ของ ครอบครัวนี้ สินะ แต่ภาพสุดท้านตอนก่อนจะซ่อน  เหมือนว่า พระเอก จะมีความโกรธอยู่นะ  เอาเถอะ  ทำๆไป เดี๋ยว คงรักมาจะได้ อยู่หรอก หุ่นนาง สวยขนาดนั้น เอามันส์ ขนาดนี้  เป็นผมจัดแตกใน ทุกวันเลยหละ อิอิ
      วกมาที่เรื่อง  ผมว่า  ถ้าตั้งชื่อว่า   ด้วยรักและผูกพันธ์     มันจะเข้าแก็ปรึเปล่าน๊า..... แต่จะว่าไป พระเอกเองก็มีเมมโมรี่ดีๆกับนางเอกนี่นา อืมห่างกันตั้ง1รอบ โอไม่น้อยเลยนะ ตอนนี้ จะยังคงไม่เท่าไหร่  แต่ถ้าผ่านไป อีก 20ปี  จะรู้เองหละ555   เพื่อตระกูล ต้องทำได้สินะ

raitos

มาแนวเลือดบริสุทธิ์งั้นเหรอเนี่ย... ขอรับไปอ่านเลยนะครับ

แอบสนใจคนร้านขายของแฮะ ต้องรอดูว่าจะโผล่มาตอนไหน ขอบคุณสำหรับงานแปลมากครับ

exelier

อ้าวววว เป็นแค่ลูกพัี้ลูกน้องนิอ
จัดไปสิไอ้หนุ่้ม อย่าให้เสีย

แค่แก่กว่ารอบเดีัยวเอง
ไม่เสียหายหรอกน่า

หลังอ่าน
ตอนอัศจรรรย์สั้นไปนิดนึงงง
แต่มีตั้ง6 ตอน
หวังในใจว่าจะเคลมสาวทุกคนที่แนะนำตัวไว้นะครับ