ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pfrankz

อายุเยอะกว่าไม่น่าใช่ปัญหาหุ่นแบยนี้จัดยาวๆเลย

ครั้งแรกของมานะซังง

kak_KOH

ชอบเนื้อเรื่องมาก อยากรู้เป็นไงต่อ ได้ทั้งเมียได้ทั้งเงิน

nekki

เรื่องนี้ข้องใจตายาย ของตระกลูมากกว่า คนไหนตา คนไหนเป็นยายฟระนั้น
Edit ทำกันขนาดนั้นแล้วยังไม่ท้องนี่ พระเอกไม่มีน้ำยารึเปล่าหว่า

Aou Nunthawit

ไอ้หนุ่ม ได้ทั้ังเมีย แถมได้เงินรักษาพ่อ win win เห็นๆ 

intanianoi

แต่งงานหรือเอา เพื่อแลกกับเงิน เนื้อเรื่องคล้ายละครไทยเลยแฮะ
edit ป้าก็ครั้งแรก อายุตั้ง 36 ไม่น่าเชื่อ

yamashita

ได้เอาฟรีแถมได้เงินดีสุดๆแต่มันต้องมีอะไรแน่นอน

Gunitle

ตกลงมานะนี่คือลูกของคุณลุง ตอนแรกผมนึกว่าเป็นเมียลุงซะอีก5555 แต่ข้อเสนอแบบนี้เป็นผมผมเอานะ5555555 รออะไรมาประเคนถึงขนาดนี้55 ขอบตุณมากนะครับ ขออ่านต่อเลยนะครับผมท่านคาร์เทอร์
ถ้าทั้งเรื่องมีแต่มานะจัง ผมขอตั้งแบบตามสูตรหนังไทยเลย ร้อนรักมานะจัง 555555 ขอบคุณมากนะครับผม รออีก5ตอนที่เหลือครับผม

tam08

ได้กับได้แบบนี้ยังต้องอึดอัดตอบรับอีกหรอ

ipor

งานนี้มีฟ้าเหลืองแน่ๆ ภาระกิจหลักเล่นทำลูกอย่างนี้

ชื่อเรื่อง ภาระกิจพิชิต มานะ

aeee40

Akira Watanabe

::Shy:: ได้ทั้งเงิน ได้ทั้งซั่ม อย่ามัวรีรอ จัดหนักเลยฮับ

::Sweat:: ชื่อเรื่อง " ภารกิจทำลูก เพื่อเงินและเพื่อพ่อ "

cookiewithjam

เป็นตระกูลที่พิลึกจริงครับ แต่คุณยายนี่ยิ่งน่ากลัวพิลึกกว่า 555

vincenttatto

โห ฟรีขนาดนี้ยังอิดอด แตกแล้วก็จบแค่นั้นเอง

alaaum

เปิดมาแบบสายเลือดเลยทีเดียว แต่แบบนี้ก็คงไม่ต้องเลือกล่ะมั้ง

Poorea

มันคงไม่หยุดแค่ลูกพี่ลูกน้อง​หรอก ติดตามกันต่อไป
สู้ต่อไปพ่อหนุ่ม