ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaks1984

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้ครับ อ่านไปแล้วคิดตามเลย ถ้าเป็นเรื่องจริง ด๙คดีสุดๆ

powerslam

ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ
ผมว่าตัวละครมากกว่านี้ในตอนที่ 2 นะครับ
เรื่องราวที่นำมาแปลตัวการ์ตูนสวยดีครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

monkeywind10

งานดีเงินดีแบบนี้รีบรับงานสิเจ้าหนู ::GiveMe::

tuix

นึกย้อนไปถึงตอนที่อายุเท่านี้ กำลังคึก ๆ ฮอร์โมนพลุ่งพล่าน ถ้ามีสาวใหญ่ สวย ๆ อวบ ๆ มาบอกว่า มาทำลูกกันเถอะ ขอบอกเลยว่า คงฟินสุด ๆ ครับ แต่ถ้าเป็นตอนนี้ก็เอาอยู่นะครับ ยังหื่นอยู่ ดูตามเรื่อง คงได้เอาหมด แต่ว่า คงไม่เอาคุณยายหรอกนะครับ ไม่ไหว ๆ

Pruttinan Maikham

ถ้าสายเลือดเดียวกันทั้งบ้านลูกมันจะไม่เอ๋อกันหมดเหรอเนี่ย

XYZ

เปิดเรื่องมาได้บีบคั้นมาก ต้องเสียน้ำแลกกับเงินรักษาพ่อ
ว่าแต่เรื่องนี้จะมีอะไรพลิกมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

ผมว่าน่าจะชื่อเรื่อง เคืองที่ไม่มีสัญญาณนะครับ 555
ปล. ยังค่อนข้างงงกับการลำดับญาติของพระเอกอยู่ว่าทำไมตอนเด็กๆ ถึงให้เรียกว่าป้า

igodzini

แค่ทำลูก็ได้เงินแล้วสินะ แต่สุดท้ายคงไม่ได้ไปจากที่นี้อยู่ดีแน่ๆเลย

baycon

อึ้บฟรี แถมได้ตัง จะคิดมากทำไมว้าาา

ปล. หักมุมสุดๆ  ตัดจบเลย 5555+

gojira

พึ่งมาเห็นตอน2 ขออ่านตอนแรกก่อนละกันจะเป็นยังไงเนียพระเอก
แก้ไข ดูแนวแล้วไม่ใช้ได้แม่อีกคนนะ 555

omeganaja

โอ่ว เด็กน้อยคนนี้ ช่างน่าอิจฉายิ่งนัก

เดาว่า เดี๋ยวทำๆไปก็ปิ๊งกันเองนั่นแหละ

กำ ค้างเลย 555 รอๆๆๆ ลุ้นกันต่อว่าจะเป็นยังไงต่อไป

bear803

GuLuBan

สาวแก่ท้องยาก แล้วสายเลือดนี้มันพิเศษยังไง ตระกูลก็ฐานะธรรมดาไม่ใช้เชื้อเจ้าเสียหน่อย

PN RO

บางครั้งผมว่าให้ดูที่เนื้อเรื่องบ้างก็ดีครับ  ไม่ใช่แค่จะเอาอย่างเดียว ทั้งสนุกทั้งชวนติดคาม

Master-V

เพื่อรักษาเลือดบริสุทธิ์เอาไว้ในตระกูลถึงต้องทำแบบนี้ แต่ก็นะ ซูบารุก็เลือกไม่ได้อยู่แล้ว กับข้อเสนอที่จำเป็นขนาดนี้

KonMol2

เพื่อเลือดของตระกูลต้องทำขนาดนี้เลยหนะ

แต่เป็นป้าที่ยังสาวและบริสุทธิ์ก็น่าสนใจแหละ