ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนที่ 2 (อัตชีวประวัติ)

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 06, 2019, 03:35:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hungry

แอบงงหน่อยๆแต่ติดตามอยู่น้ะครับ สถานที่กับรายละเอียดตัวละครน้อยไปนิด เลยทำให้จำไม่ได้ว่าใครเป็นใคร

chon101

testman

ถ้าไม่ซ่อนน่าจะอ่านเข้าใจ เรื่องมันกระโดดไป จากตอนจบที่แล้วแล้วหายไปดื้อ ๆ

ถ้าเอาออกหมด แล้วอ่านใหม่ อาจเป็นกลวิธีของนักเขียนก็ได้ครับ

Narakja Naka

::Glad::ดูแล้วจะมีสาวๆให้ได้เชยชมหลายคนเลยนะครับ ฟิตร่างกายพร้อมปะฉะให้เต็มที่เลยนะครับ

live20

harajugo

123aw

เรื่องจะลึกลับแค่ไหน คุณโจจะกลายเป็นพญาเทครัวหรือไม่ น่าติดตามครับ

tip251226

สงัด ชำนาญ

ผมอยากรู้ว่า หมัดสั่ง มันคือ? เป็นฉายาหรือว่าอะไร

Lert Nil

noker

Nattanan Tst

มีพ่อแบบนี้แทบเรียงลำดับญาติกันไม่ถูกเลยทีเดียว เอาใจช่วยโจน่าจะได้จัดสาวสักคนนะ

mspeed

pp1659

ผู้หญิงคนแรกของโจต้องเป็นคนในบ้านนี้แน่ มีสาวๆต้องหลายคน