ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2019, 09:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dh Hg

นี่สวิงยังไม่พอเรียกมาลงแขกกันเลยเรอะ!!! 

Zashiki Warashi

เอ่อ....ยูตะนี่พอไปเจอกับโยโกะทำไมรู้สึกว่ายูตะมีอาการช็อคนิดๆ พอกลับบ้านมาเพื่อนชวนร่วมวงด้วย ไม่ยอมร่วมวง หรือว่ายูตะจะรู้สึกผิด (ซึ่งก็ไม่น่าจะรู้สึกผิด)
ผมลุ้น(เดา) ให้ยูตะได้กับน้องวาดะเพราะไม่งั้นไม่ได้กำไรอะไรเลย ขาดทุนย่อยยับ

edit : กลายเป็นคุณแม่ติด sex อย่างถอนตัวไม่ขึ้นซะแล้ว......ว่าแต่ในท้องลูกใครเอ่ยยย

Summermay

โอย มาแนวนี้ปวดตับสงสารคุณแม่ ต้องเอาคืนกับโยโกะให้หนัก

earth4869

[S]ha[D]ow◕‿◕

ดูยังไงก็ขาดทุนนะเนี่ย เสียแม่แลกน้องเพื่อน ถ้าอดน้องเพื่อนอีก แถมถ้าแม่ท้องนี่โคตรขาดทุนเลย ถึงจะแลกเปลี่ยนกัน ก็น่าจะทำข้อตกลงกับแค่ไอ2คนนั้นก็พอมั้ง ให้ใส่ถุงทุกครั้งก็ดี ไม่ต้องเล่นมาเป็นทัวร์จีนเลย

เรียบร้อยท้องป่อง จะเป็นลูกใครละหนอ รอดูบทน้องเพื่อนสิจะโดนเพื่อนลงแขกด้วยไหม

marnning

ขอบคุณมากครับ จะขอติดตามผลงานเรื่อยๆครับ

golftoffy99999

armc0

Poppy Friend

nopparat2015

สนุกดี น่าจะมีอะไรให้ติดตามมากกว่านี้แน่ๆ

naki777ga

[Black]Rabbit

จะได้น้องเพื่อนไหมเนี่ย รอดูตอนต่อไป

5641317

พลิกเกิ๊นนน ยอมใจคนวาดเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

timeai

เห็นแววความปวดตับแล้วครับ เพื่อนแม่งเลวจริงพาคนอื่นมารุมแม่เพิ่ม สงสารคุณแม่ครับ

ไม่รู้จะสงสารใครดีครับ คุณแม่ท้องซะแล้วเป็นความรักที่เศร้าจริงๆครับ แม่ลูกคู่นี้