ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2019, 09:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

botsmans

โอ้วไม่นะ น้องสาวเพื่อนก็ไม่ได้เอาดันให้แม่โดนลงแขกอีก ตับแตกเลยแบบนี้

seedchild

สงสารพระเอก ที่แม่ตัวเองต้องมาเจอแบบนี้ แต่ทั้งหมดก็เพราะพระเอกเองที่อ่อนแอ และต้องการแค่สาว ทั้งยังเหลียดแม่ตัวเองเป็นทุนเดิมอยู่แล้วด้วย สมเพชพระเอก

bigzaba

เฮ้ยๆ พวกเอ็งไปเรียกแขกมาเยอะจังวะ เดียวแม่ก็ช็อคตาตั้งพอดี 55

saharat.kao

::Orz:: น่าสงสารพระเอกนะครับ มีแต่เสีย ไม่ได้อะไรเลย

buja

ติดตามผลงานเลยครับแบบนี้ผลงานดี ชอบมากครับการทำแต่ละครั้งต้องเสียทั้งเวลา ชอบผลงานครับ

charzep

ขอบคุณมากๆ นะครับ แต่เหมือนจะมีสปอยย

NewZaKung

เริ่มดาร์กขึ้นเรื่อยๆแล้ว แต่สไตล์นี้ก็ไม่ได้แย่เลยครับ ไม่ดาร์กมากจนเกินไป ชอบอาจารย์ท่านนี้มาก

kittitnun

เพื่อนชวนเพื่อนมาลงแขกแม่แล้วจะไม่ทำะไรเลยหรอ

นึกว่าจะช่วยแม่แต่ดัน............

edcba

เอิ่ม จะได้น้องสาวเพื่อนป่ะเนี่ย ลุ้นมาก 555

นึกว่าจะจัดน้องสาวเพื่อนตอนนี้เลย กำ แม่ดันโดนรุมอีก

Rider V3

โดน สหควย ทั้งโรงเรียนแล้ว มั่ง คุณแม่
โอ ๆๆ เริ่มจะปวดตับแล้ว ละท่าน ::Orz::

PEE WAII

ไม่คิดว่าเพื่อนจะพาคนมาเยอะขนาดนี้ น่าจะห้ามและเก็บไว้เองน่าะดีกว่า อ่านแล้วน่าต้ดตามมากครับ

panuwat.tungtorniran

เพื่อนเนี่ยก็เลวได้ใจจริง แต่แม่พระเอกก็อยากได้แบบนี้อยู่แล้วนิ

Tawanna Soralee

แม่พรุนไปล่ะ ไม่คุ้มเอาไปแลกเลย   

กลายเป็นแม่เสพติด sex ไปเลย ปวดตับ