ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2019, 09:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chailopburi

รูปสุดท้ายเหมือนกับตอนที่คุณแม่อ่านหนังสือ 25 รุม 1 เลย

edit  พระเอกเราการเป็นติดใจ ในรสสวาท ที่แม่มอบให้สะแล้ว สิ

titaniuminyou

Sessiri Ratanatharakeat

พลิกตลอดเลยแหะ สงสัยแบบเดิมๆ คงไม่สนุกสำหรับคนญี่ปุ่นแล้วมั้งเนี้ย

น่าจะมีฉากตอนท้องด้วยนะ

cocopelli

mspeed

เอ่อ บางครั้งก็รู้สึกสะเทือนอารมณ์มากเกินไปนิดนึงนะ
แต่น้องสาวยังไม่ได้เลยนะหนุ่ม แม่เอ็งโดนจนบานแล้ว

asdw

อ้าว โดนซะเยอะเลย แต่ผมว่า ยูตะจะกลับมารักแม่นะ ผมว่า

ns52800189

เพื่อแบบนี้ต้องจัดหนักน้องสาวมันเป็นการแก้แค้น

genoside

ถึงขั้นมาเป็นสมาคนแบบนี้ จะไหวมั้ยเนี่ย

ถึงขั้นท้องเลยเหรอ แบบนี้คิดไม่ถึงนะเนี่ย

fallenversa

ร้องเหี้ยเลย แม่งเพื่อนชั่ว พามาทั้งชั้นเรียนแบบนี้ แม่เอ็งจบละ.

..
เอ้อ หมดคำบรรยาย โคตรจะ loser เลย

jeejeexx1

dude0998

โห.. มารุมกันเยอะขนาดนี้ ถ้าแห้วนี่ ขาดทุนยับๆ

***จบแบบนี้ ตับพังจริงๆ แล้วน้องสาวล่ะ ต้องไปต่อตอนหน้าสินะ