ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

งานนี้มีลุ้นว่าระหว่างแม่กับลูก
ใครจะหลุดก่อนกัน

เรื่องแบบนี้ลองได้เริ่มแล้วหยุดยาก
ลุ้นต่อตอนหน้า
ขอบคุณมากๆครับ

BlackSkuLL

เดาไม่ยากว่าเดี๋ยวลูกมันต้องหาจังหวะแบล๊คเมลแม่มันแน่นอน 555 แต่ยังไม่อยาฟันธงชัดๆ เอาไป 50 50 แล้วกัน  ::Grimace::
============================
ป๊าด ผมเดาถูก แต่ตอนนี้น่าจะผิดคาดกันมั่งอะ นึกว่าจะได้เยแล้วนะ แต่กันตัดจบแบบค้างคามาก ยังดีกลับไปอ่านหัวมู้ ว่ามีตอน 2 รออ่านเลย... อิอิ

::Confident::

Gunitle

เรื่องราวก็ต้องตามแบบฉบับโดจินอยู่แล้วครับท่านฮิป555 ได้แน่นอนไม่มีเสีย แต่ตอนแรกอาจแค่ชิมลาง ต้องรอตอน2ครับ5555 ขออ่านต่อเลยนะครับท่านฮิปปป

ว่าแล้วตอนนี้แค่ชิมลาง5555 รอตอนต่อไปเลยครับผม ขอบคุณมากนะครัลบบบบ

Sorawit Thangsakul

ตอนจบ คงแอบเยด จนมีลูกแหละ โดยพ่อมันไม่รู้อ่ะนะ

Sorawit Thangsakul

jittipat

แนวนี้กะไม่ต้องเดาว่าจะเป็นยังไงเลย แต่จะจบไงนี่ซิ

ถึงว่ามีแคสองตอน เอาแบบจบพอดีนี่เอง

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จัดไปเลยไอหนุ่ม  แม่เองอยากมีน้องอยู่พอดี

ตอนนี้ไม่ได้ ตอนหน้าก็คงไม่เหลืออ่านะ

littlevoi

ผมคิดว่าน่าจะตามพ๊อตแบบปกติเลยนะ สามีไม่สนใจ ภรรยาก็ไปหาวิธีแก้หงี่ต่างๆนาๆ แล้วลูกดั๊นมาติดกล้องไว้ซะอีก ทีนี้แหละการเติมเต็มกำลังจะเกิดขึ่้นแล้วว  ::Evil::

หลังอ่าน : ห๊าาาา ผิดคลาดเลย > < ไม่น่าเชื่อว่าจะอดกลั้นได้ขนาดนี้นะขุ่นแม่

Ppcub Jjip

บางทีแม่อาจรู้แล้วตั้งใจยั่วก็ได้ ตอนจบขอให้ได้ลูกเพิ่มอย่างที่ตั้งใจละกัน

เอ้าดราม่าซะงั้น หน้าเสียเลยพระเอกตู

Exllector

แม่ก็อยากโดนไอลูกก็ตั้งกล้องไว้อีกโดนแน่ๆ

ตอนหน้าไม่รอดแน่ๆ

elviswhat

ใครบอกกันละครับว่าอายุสามสิบกว่า ๆ เป็นหุ่นยายแก่ สามสิบกว่านี่ละกำลังกลัดมันเลยทีเดียว เฟี้ยว ๆ กำลังดีครับสามสิบกว่า ๆ แบบนี้

ทำใจแข็งนะคุณแม่ แต่บางทีคำพูดคำจาไม่เหมือนแม่ลูกเลยนะจ้ะ ตอนหน้าเสร็จแม่แน่ยู

F150Rapter

เป๊นเรื่องที่น่าคิดอยู่นะทำให้คิดเลยว่ากานบ้านเป็นสิ่งสำคัญไม่อาจมองข้ามได้อารมมันคงเป็นสันดารดิบของคนเราดีๆนี่แหละพอมันสะสมมากจนเต็มที่มันก็เลยต้องหาทางระบายออกในรูปแบบต่างๆกันไม่ว่าจะเป็นคนในครอบครัวหรือคนใกล้ตัวหรือเหตุมันพาไปก็แล้วแต่...สรุปนี่อาจเป็นทางออกอีกแบบเท่านั้น   

badkitty

แม่คงรู้อยู่แล้วว่าลูกชายตั้งก้องเอาไว้ เลยตั้งใจยั่วแน่ๆเลย

Just_Oneman

งานนี้คงได้ท้องกับลูกชายแทนพ่อแน่นอน ความสัมพันธ์คงยุ่งเหยิงน่าดู

Edit ตอนนี้รอดไปนะ ตอนหน้าไม่รอดแน่นอนเจ้าหนุ่ม

B&B

พระเอกคงบอกในใจว่า "เจ้าแมวบ้า แกทำดีมาก" อะไรประมาณนี้ อิอิ

ไม่รอดแน่ๆ พระเอกคงทนไม่ไหวแล้วบุกไปหาแน่ๆ ครับ

Σ(っ゚Д゚;)っ

เอาจริงดิ!!?? เคยคิดนะว่าแบบนี้ต้องมาสักครั้งแน่ๆ แต่ไม่คิดว่าจะมาเร็วแบบนี้ อืมๆ สกิลยังไม่ถึงขั่นสินะเรา

ยังไงก็ติบถูกแหะ อิอิ แต่ก็นะ แม่มันมีคสามสำนึกมากพิที่จะไม่ข้ามเส้นความเป็นแม่ลูก เพราะแค่นี้ก็มากพอแล้ว ถ้ามากกว่าอาจจะหยุดไม่ได้

หายากจริงๆ เรื่องที่ตัดตบแบบครึ่งๆ กลางๆ แต่บีบอารมณ์ได้ดีแบบนี้ ก็ถือว่าผ่านนะครับ

ขอบคุณครับ