ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mysoon

แม่ขี้เหงาขนาดนี้ลูกชายจะช่วยได้หรือเปล่า

Edit
ไม่น่าเชื่อว่าจะใจแข็งมากคิดว่าคงทนได้ไม่นาน

anontatum

ผมคิดว่าตอนจบน่าจะเป็นเอากับลูกจนท้องแล้วสามีจับได้ครับ 555 น่าจะดราม่าหน่อยๆจากความคิดผมนะครับ

benclubx1

ตอนจบคงมีลูกกับลูก ลูกของลูก เป็นหลานของแม่ ลูกของแม่เป็นน้องของลูก งง !!!!!!

EDIT
:รอต่อไป

anontatum

จากการที่อ่านจบแล้ว ทำให้คาดเดาว่าตอนต่อไป แม่มีอะไรกับลูกจนท้องแทนผัว แล้วก็มีอะไรกันต่อเรื่อยๆ อ่านแล้วผัวน่าจะจับไม่ได้นะครับ 555 รอตอนต่อไปครับ

pichat.kongkaew

ตามสูตรเลยครับ
แม่เห็น
แล้วจับกดลูก
ภาพสวยดีครับ

pichat.kongkaew

อ้างจาก: Pichat Kongkaew เมื่อ มีนาคม 09, 2019, 08:57:21 ก่อนเที่ยง
ตามสูตรเลยครับ
แม่เห็น
แล้วจับกดลูก
ภาพสวยดีครับ
นั้นไงเดาผิดลุ้นตอนหน้าครัย

akasaboy

ขอเดาล่วงหน้าว่า แม่เอาของว่างมาให้ลูก แล้วเจอลูกช่วยตัวเองด้วยคลิปที่อัด แม่ก็เลยช่วยลูกชายพร้อมกับตัวเอง เรื่องก็เลยจบแบบ วิน - วิน ทั้งคู่

::Doubt:: ::YarKK:: ::Touchy:: ::Touchy::
ค้างคามาก ๆ รอตอนต่อไปด้วยใจที่จดจ่อ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

phatsa

สงสัยว่าลูกคงได้เชื้อแม่มาเยอะแน่นอน.....คงได้เอากันทั้งวันชัวร์เลย

Edit : โดนคุณแม่เบรกไว้แล้ว...แต่จะทนอีกนานไหม (รอติดตามตอนต่อไป)

tongjedsada

ลูกชายก็ใจเย็นดีนะครับ ค่อยๆดูค่อยๆแอบ เป็นการวางแผนที่ดี ::Confident::

Edit :

คุณแม่สุดยอดมากตอนที่ออรัลให้ลูก แต่ก็ยังหักห้ามใจตัวเองได้แต่ตอนหน้าผมว่าไม่รอด 5555

bunhelupu

แบบนี้น่าจะติดใจกันทั้งคู่

อ้าวอารมณ์ค้างซะงั้นแต่ไม่น่ารอดตอนต่อไปแน่

poshopboy

intina.sason

ติดกล้องแบบนี้แม่คงรู้ แต่จงใจแสดงโชว์ลูกแน่ๆ

d9l3l2

กล้องเป็นเหตุ มันบังเอิญไปเปล่าเนี้ยตั้งกล้องไว้เล่นๆเสือกมีอะไรให้ดูซะงั้น!

::HeyHey::คุณแม่จำหนดต่อหลักฐาน ลูกจัดหนักซะเลย

สมถ ไชยเมือง

จบเเบบลูกได้เเม่โดยเก็บเรื่องนี้เป็นความลับตามชื่อเรื่อง
ทิ้งไว้กลางทางเลยเหรอ เเต่ตอนต่อไปต้องโดนเเล้วละ รู้สึกค้าง555 ::Angry::

msanookmak

ปูทางมาขนาดนี ไม่ต้องสืบ

อ้าว หักมุม