ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bank bank

แม่ไม่น่าจะรอดมือจากลูกได้นะ

รอดได้ไงทำไหมๆๆรอต่อไป

BiBPY

คุณแม่กับลูกชายจินตนาการซะขนาดนี้คงจะไม่น่ารอดหุหุ
Edit
ดูทรงแล้วไม่น่ารอดนะนั่นคุณแม่เนี่ย

Master-V

เรืองราวเปิดหัวมาเป็น เรื่องราวของสามีที่ไม่ค่อยทำการบ้านให้ภรรยาที่มีอารมณ์ทางเพศสูง ปูเรื่องมาแบบนี้ ต้องมีคนคอยช่วยทำเรื่องแบบนี้ให้ ซึ่งมักเป็นคนใกล้ตัวและแล้วหวยก็ลงที่ลูกชาย เพียงแต่ว่าภรรยายังห่วงเรื่องความเป็นแม่ลูก ไม่ยอมให้เลยเถิดจนเกินไป ให้เดา คงควบคุมอารมณ์ของตัวเองไม่ได้และเสร็จลูกชายแน่นอน

ท่าทางของคุณแม่ที่ต้องการเหลือเกิน จนเกือบจะห้ามใจตัวเองไม่ได้ขนาดนี้ ลูกชายอ้อนอีกสักหน่อยคงเคลิ้มตามแน่ๆ

aeadza

ในเมื่อเคมีตรงกันแบบนี้ก็รอแค่จังหวะดีๆเท่านั้นครับ

wunman

น่าจะได้กันแน่นอน เพราะด้วย จังหวะที่แม่น่าจะเข้าไปเห็นลูกชายช่วยตัวเองกับคลิปของแม่แน่นอน แม่เลยช่วยลูกชายให้ปลดปล่อย

edit : ไม่น่าเชื่อแต่เป็นไปแล้ว คุณแม่ยังคงหักห้ามใจตัวเองไว้ได้อยู่แต่ไม่แน่หรอก หึหึหึหึ

PN RO

ตอบ  แม่กับลูกคงมีอะไรกัน แต่ทายว่าน่าจะค่อยๆเป็นค่อยๆไป  ไม่ได้กันเร็วแน่ๆ

อย่างที่คิดเลย ไม่ง่ายๆ ห้ามใจได้อยู่

เจริญ สอน1

คุณพ้อไม่ทำการบ้านหรอ แม่ สวยเข้งขนาดนั้น น่าอิจฉา

boba

หื่นด้วยกันทั้งแม่ทั้งลูก อย่างงี้ ไม่นานเกินรอ ใส่กันแน่นอนดูจากทรงแล้วไม่ใช่เล่น ๆ เลยคู่นี้

ตอนแรกนึกว่าจะใส่กันแล้ว แม่กับมีมโนธรรมขึ้นมาซะงั้น อดไปไอลูกชาย 5555

ขอบคุณครับผม

TCM12.0

ทำไมต้องที่ห้องรับแขก ห้องตัวเองไม่มีหรือไง เห็นทุกเรื่องอย่างงี้หมด555 คงอีกหรอบเดิมได้กัน
ผิดคาดแหะคงได้กันตอนหน้าแหละ555

ken yamada

หุ่นสะบึมชวนฝันจริงๆ ผมนี่ชอบฉากหนุนตักดูดนมแล้วแม่ใช้กางเกงในชักให้นี่สุดๆไปเลย

ปล.ช็อตแม่น้ำเงี่ยนแตก นึกว่าตะกั่วเหลว 55555

flukeapiwat

ลูกตั้งกล้อง แม่แอบเอากางในลูกช่วยตัวเอง สุดๆ5555

Demon-Wolf

ตอบ เรื่องจะเป็นไปว่าลูกได้แม่หรือแม่ได้ลูกก็ได้ ::WowWow::

แม่ยังเล่นตัวอยู่สินะเหอเหอ

I TOPFI

แอบอัดวิดีโอแต่แม่ไม่รู้ตัว สงสัยลูกต้องจักหนักแม่แน่นอน

ไม่เป็นแบบที่คิด แม่ไม่กล้าพอ

Natakorn

ไม่น่าเชื่อว่าแม่อายุ30กว่าแล้วความเงี่ยนไม่เข้าใครออกใครจริงๆ

Edit ไม่น่าเชื่อแม่ใจแข็งมากๆ รอตอนหน้าครับ

pongsarun