ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ntsystem

แหมมม เปิดมาก็ต่างคนต่างดม

สุดท้ายก็ไม่รอดด

earthkung0

ตอนจบคงได้กัน แล้วก็ท้อง / ยังรอดอยู่แต่ข้ามเส้นมาขนาดนี้แล้วคงไม่รอดแน่ๆ ขอบคุณครับ

[S]ha[D]ow◕‿◕

ต่างคนก็ต่างโรคจิตและมีอารมณ์เพศสูงทั้งคู่ ส่วนคนพ่อก็หนอ มีของดีขนาดนี้ดันไม่เอา เป็นผมนี่ไม่เหลือละ สาวใหญ่สุโค่ยยย

แหนะยังทนต่อต้านได้อีกสินะ แบบนี้มันต้องจับมัดเชือกขึงให้ลอย แล้วยัดดิลโด้เปิดmaxปล่อยทิ้งไว้สักชม.ให้mindbreak

Poppy Friend

ดูจากเนื้อเรื่องแนวคุณแม่นี้sexจัดไม่เบา คุณลูกก็เงี่ยนไม่น้อย เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ
ลายเส้นก็สวยอ่านแล้วตื่นเต้นดีครับชอบ

apichart2523

ลูกก็หล่อแม่ก็สวย พ่อไม่มีอารมณ์ทางเพศ อย่างนี้ให้ลูกช่วย พ่อมารู้ทีหลัง ของขึ้น ก็เริ่มสวิงกันเลยขอบอก

แม่ก็เล่นตัวไม่งั้นแหละน้ำเงี่ยนเต็มเลย รับรอง ถูตัวอีกหน่อย รับรองควบเอง อยากได้แม่แบบนี้จังเลย

sonic7470534

แน่นอนคงเป็นเรื่องเกี่ยวกับแม่แต่จะเป็นแนวใหนคงต้องขออ่านก่อนโดยปกติชอบแนวแม่ลูกมากกว่าแต่ถ้า ntr ก็พอได้ ส่วนเนื้อหาน่าจะแม่อยากมีเช็กกับลูกหรือไม่ก็ลุกแอบอยากมีเช็กกับแม่ยังไงก็ขออ่านก่อนละกันครับใว้เด่วมาตอบต่อทีหลัง /แม่คงอดใจไม่ใหวแน่นอนตอน 2 น่าจะโดนเสียหุ่นอย่างเปะแต่ผัวไม่ใส่ใจสะงั้นเด๋วกลูกจัดต่อให้เอง

Jeerapan Khasonta

พอไม่เอาผมเอาเอง

ยังใจแข็งได้อยู่ แต่ตอนหน้านิไม่เหลือ

มโน สกลนคร

ได้ใช้บริการกันเองสินะคู่นี้
แล้วแม่เล่นตัวแบบนี้ทำไมละครับ

polian

ใจตรงกันมาก แต่ผมว่านะแม่อ่อย ลูกหื่นแต่เก็บไว้ทั้งคู่แน่ๆ

ท้ายสุดได้แค่เกือบ ต้องลุ้นหน่อย ผมว่าตอนหน้ามีจัดหนักแน่ๆ

hontai2007

ขอบคุณครับผม เป็นกำลังใจให้ครับ ทำออกมาอีกเยาะๆๆเลยนะครับ ผมรอเสพอยู่ครับ

kit Nana

แม่ก็อยาก...
ลูกก็อยาก...
อยากกำลังสอง...
ก็ต้องเกิดผลลัพธ์...
จัดไปอย่าให้เสียของ...

siwapeeza

สรุปน่าจะได้เด็กอีกคนแต่จะเป็นลูกหรือหลานนี่ 555

อ่าวนึกว่าจะได้ซะละ ดันตัดใจซะนี่