ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Natsu no Oyatsu] Haha no Hiji ความลับของแม่ ตอนที่ 1[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 07, 2019, 06:33:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

PONDCONNER

อ่านไปลุ้นไปเมื่อไหร่จะได้กัน ปกติเห็นได้ตั้งแต่เริ่มเลย

Osaka OneMore

คุณพ่อปล่อยให้คุณแม่เหงาได้อย่างไง

edit คุณลูกจะไม่ยอมให้แม่เหงา

exsoldier

แหม ติดใจกันชนาดเอามาดมงี้ ขึ้นกับเวลาละแหละว่าลูกชายจะเปิดก่อนเมื่อไหร่  ::Shy::

น่ะ รอดเฉย จิตใจยัคงควมยับยั้งชั่งใจอยุแต่เด๋วตะล่อมอีกหน่อย ได้แน่นอน สู้เขาพ่อหนุ่ม

neomdi

คิดว่าคุณลูกคงติดแม่สมัยเด็ก พอโตมาเลยมีรสนิยมสาวใหญ่  ::NoNo::

ตัวคุณแม่เอง น่าจะยังมีจิตสำนึกเรื่องทางเพศอยู่นะครับ ถึงได้หักห้ามใจได้
แต่ถ้าปล่อยใว้แบบนี้ รับรองว่าโดนลูกชายกดมิดลำแน่ ๆ ครับ

ขอบคุณมากครับ

Bomza

แนวนี้สุดท้ายฝ่ายหญิงก็จำยอมตลอดและ
ปล.ถ้าไม่มีดราม่า มาเพิมอ่ะนะ

soyo romo

exia

คิดว่าแม่น่าจะเสร็จลูกแน่นอนครับ หึหึ

เข็มขัดสั้นจริงๆ สุดท้ายก็อดหรออเนี่ยยยย

rachit R

คุณแม่น่าจะจงใจโชว์เพื่อให้ลูกเงี่ยน
ลูกจะได้จับคุณแม่มาสนองตัณหา
แบบนีี้วินวินทั้งคู่

dome48601

แม่นี่ความต้องการทางเพศสูงนะเนี่ย

ทำเป็นใจแข็งนะ

miroku2535

ต้องเป็นแบบ คุณแม่วัยร่าน ที่สามีไม่เอาใจแน่ดลยครับ แล้วก็ต้องหา ตัวช่วยอื่นแทน สามี

boonthong jomsri

แม่กำลังเงี่ยนได้ที่เลย ลูกชายสงสัยจัดหนัก จัดจนมีลูก

beethayu

ลูกชายติดกล้องกะดูโจร หรือดูคนในบ้าน  ส่องหาคนซะชัดเชียว

อ่านเม้นอื่นเค้าว่า ตอนนี้ไม่ได้อึ้บ 5555