ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย Pt2

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 09, 2019, 03:05:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านจบแล้ว อยากถามว่า ฉากเปิดซิง หมอพลอย กับ น้องแพรว คุณว่าฉากไหนเสียวกว่ากันครับ?

หมอพลอยแน่นอน
น้องแพรวแน่นอน

solofancy2

pimmy121

ถ้าคุณหนูแพรวสวยสดอย่างรูป ลุงเกริกคงยอมตาย ไม่ปล่อยให้คุณแพรวเงียบเหงาแน่นอน

Summermay

สงสารหนูแพรว ลุงเกริกมาข่มขืนซะนี่ ถ้าเป็นคนทั่วไปคงไม่กล้ามีเซ็กว์อีกแล้วเพราะแขยง ต้องโดนลุงแก่ๆเหม็นๆข่มขืน มันไม่น่าอภิรมย์เลยให้ตายสิ  ::Touchy::

nujane_dude

locklock leck

eka1325

จัดข่มขื่นเรียบร้อยเลยนะลุง เด็กสาวติดใจแน่นอนแบบนี้ คงมีให้จัดกันบ่อยล่ะ คนแก่เจอเด็กอะไรก็ดีไปหมด

kapook6336

kidzero

พึ่งเห็นว่ามีซีรี่ย์นี้ด้วย บรรยายดีมากเลยครับ ผมว่าตอนบทนี้ตื่นเต้นมากเลย มีขืนใจนิดๆแต่ก็แอบยินยอม ดูท่าน้องแพรวอาจจะแอบมีใจให้ก็ได้

Vuttinun Prasartglew

chaiya88

แต่งได้ดีมากบรรยายก็ดีครับ  ตอนหน้าต้องลุ้นกันต่อ  ขอยาวๆอย่ารีบจบนะครับ