ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีใครมีวิธีขยาย...ให้ใหญ่ขึ้น

เริ่มโดย Kewkew1150, มกราคม 01, 2023, 01:56:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kewkew1150

ใครมีวิธีทไให้ควยใหญ่ขึ้น (ไม่ฉีด)

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เท่าที่ศึกษามาไม่มีวิธีที่จริงจังแบบทันตาเห็น  แต่มีวิธีที่พอจะช่วยได้บ้างคือ  พักผ่อนให้เพียงพอรักษาสุขภาพ  กินอาหารที่มีประโยชน์  ฝึกชักว่าว  นวดควย  ฝึกควบคุมการหลั่ง  เพื่อให้ควยแข็งตัวได้นานหน่อย  ไม่ควรชักว่าวหรือเย็ดคนบ่อยเกินไป  เพื่อให้ควยแข็งตัวได้เต็มที่และนานขึ้น  อย่าไปเชื่อพวกกินยาห่อฉีดครับ  ที่โฆษณาตามเวบไซต์แล้วเอาดาราหนังเอ๊กซ์ควยใหญ่ๆมาโชว์  พวกนี้ควยใหญ่โดยธรรมชาติอยู่แล้ว  เพราะวงการหนังเอ็กซ์จะคัดเลือกนักแสดงแบบนี้   ผมลองถามกะหรี่ที่เคยเที่ยวมาหลายคนทุกคนบอกเหมือนกันหมดว่าไม่ชอบคนควยใหญ่  ขนาดผมรู้สึกว่าควยตัวเองเล็ก  กะหรี่ยังบอกว่าใหญ่กว่าหลายคนเลย  แล้วยังบอกว่าถ้าเจอใหญ่กว่านี้แล้วอึดอัดมาก  เพราะเคยเจอลูกค้าเป็นฝรั่ง นิโกร หรือแขกอาหรับ ที่ควยใหญ่เข้าไปครั้งเดียวเข็ดเลย

mighemay

เห็นพวกคนดำมันนวด เป็นแบบหนีบ แล้วดึงให้ยืดออก แต่เป็นแนวออกกำลังกายนะ ผมว่าน่าจะไม่ยาวแบบจริงจังหรอก

มีอยู่ครั้งหนึ่งผมเคยเที่ยวกะหรี่แบบ 1 หญิง 2 ชาย  โดยบังเอิญ  เพราะป้ากะหรี่ขาประจำผมรับงานไว้ก่อนแล้ว  แกเลยโทร.คุยกับเฮียคนนั้น  แกบอกตกลงเพราะอยากลอง ผมก็อยากลอง  เลยไปที่โรงแรมจิ้งหรีดแห่งหนึ่ง  เฮียแกเป็นคนจีนอายุสัก 50 ถ้วนๆ  แต่ยังน้อยกว่าป้ากะหรี่ที่อายุ 59 แล้ว  พอแก้ผ้าออกมาผมก็เขินเหมือนกัน  แต่เห็นแล้วควยเฮียแกเล็กกว่าของผมอีก  เลยมีกำลังใจขึ้นมา

DR.MAN

เวลาตั้งกระทู้ หลีกเลี่ยงการใช้คำ หี, ควย, เย็ด อะไรพวกนี้นะครับ เพื่อหลีกเลี่ยงเว็ปโดนเพ่งเล็งครับ.  ก่อนใช้งานบอร์ด เข้าไปอ่านกฎกติกาก่อนนะครับ

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ มกราคม 01, 2023, 01:23:20 หลังเที่ยง
เท่าที่ศึกษามาไม่มีวิธีที่จริงจังแบบทันตาเห็น  แต่มีวิธีที่พอจะช่วยได้บ้างคือ  พักผ่อนให้เพียงพอรักษาสุขภาพ  กินอาหารที่มีประโยชน์  ฝึกชักว่าว  นวดควย  ฝึกควบคุมการหลั่ง  เพื่อให้ควยแข็งตัวได้นานหน่อย  ไม่ควรชักว่าวหรือเย็ดคนบ่อยเกินไป  เพื่อให้ควยแข็งตัวได้เต็มที่และนานขึ้น  อย่าไปเชื่อพวกกินยาห่อฉีดครับ  ที่โฆษณาตามเวบไซต์แล้วเอาดาราหนังเอ๊กซ์ควยใหญ่ๆมาโชว์  พวกนี้ควยใหญ่โดยธรรมชาติอยู่แล้ว  เพราะวงการหนังเอ็กซ์จะคัดเลือกนักแสดงแบบนี้   ผมลองถามกะหรี่ที่เคยเที่ยวมาหลายคนทุกคนบอกเหมือนกันหมดว่าไม่ชอบคนควยใหญ่  ขนาดผมรู้สึกว่าควยตัวเองเล็ก  กะหรี่ยังบอกว่าใหญ่กว่าหลายคนเลย  แล้วยังบอกว่าถ้าเจอใหญ่กว่านี้แล้วอึดอัดมาก  เพราะเคยเจอลูกค้าเป็นฝรั่ง นิโกร หรือแขกอาหรับ ที่ควยใหญ่เข้าไปครั้งเดียวเข็ดเลย
ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบเที่ยวกะหรี่  เที่ยวมาหกสิบกว่าคนรวมจำนวนแล้วเป็นร้อยกว่าครั้ง   แล้วลองเปรียบเทียบหีของกะหรี่ที่ผมเคยเที่ยวมาทุกคน  กะหรี่หลายคนอายุ 40-50 กว่า  เคยมีลูกมาแล้วเกือบทุกคน  แล้วเป็นกะหรี่มา 10-20 กว่าปี  โดนเย็ดมาเป็นร้อยเป็นพันควย   แต่หียังไม่ค่อยบานเท่าไรเพราะไม่ค่อยเจอคนควยใหญ่  ต่างจากพวกดาราหนังเอ๊กซ์ที่ยังสาวๆอยู่ไม่เคยมีลูกทั้งนั้น  แต่หีอ้าซ่าบานเบอะแคมหีปลิ้นออกมาห้อยหมดจนแทบจะล้วงมือเข้าไปได้  ก็เพราะเจอแต่คนควยใหญ่ๆเย็ดทั้งนั้น

sakrinkuk

ชักว่าวนานมากเกิน ครึ่งชม. ขึ้นไป เหมือนการนวดไปด้วย. ใหญ่ขนาด 6 นิ้วได้ก็ หัวเยี่ยง ขูดแคมสาวได้มันแล้ว. ยิ่งสาวบริการ ไม่ชอบใหญ่กว่านี้แล้ว เพราะถ้าหลวม ลูกค้าไม่กลับมาอีกแน่นอน. ชีวิตจริง. แตกต่างกับในหนัง. นะครับ.

Xhip2545

วิธีที่ได้ผลชัวร์และแน่นอนสุดคือการศัลยกรรมเพิ่มขนาดองคชาตโดยแพทย์ผู้ชำนาญ

johnyred59

ลองใช้กระบอกปั้มดูก็ได้ ผมใช้อยู่อาทิตย์ละ2-3ครั้งไม่รู้ช่วยให้ใหญ่หรือเปล่า แต่เรื่องความแข็งช่วยได้แน่
เพราะผมอายุ63ปีมันไม่ค่อยแข็ง ใช้แล้วแข็งตัวดีมันเหมือนกับจะใหญ่ขึ้นกว่าปกติเพราะเลือดไปหล่อเลี้ยงเยอะขึ้น

GoDeRsOuL

มาแนะนำวิธีนวดครับ ผมเองทำอยู่แต่ไม่ประจำ ถ้าประจำคงได้ผลเยอะกว่านี้ ผมทดลองและวัดขนาดเองโดยใช้วิธีจดสถิติหาค่าเฉลี่ยแล้วพบว่าปัจจุบันรอบวงเพิ่มขึ้น 1 นิ้ว และยาวขึ้น 1.5 นิ้วครับ (ประมาณแบบเลขกลม ๆ )

หลักการก็ง่าย ๆ ครับ คือข้างในน้องชายเราเนี่ย มันก็คือกล้ามเนื้อรูปแบบฟองน้ำที่สามารถพองขยายได้เมื่อเลือดเข้าไปหล่อเลี้ยง และด้วยความที่มันเป็นกล้ามเนื้อ เราจึงสามารถทำเวทเทรนนิ่งกับน้องชายเราได้ครับ

อุปกรณ์ก็มีแค่มือเรา กับสารหล่อลื่นซึ่งจะใช้เป็นอะไรก็ได้ตามสะดวกครับ ไม่จำเป็นเลยกับพวกน้ำมันนวดขยายขนาดต่าง ๆ เช่นน้ำมันจิ้งเหลน ผมเองแรก ๆ ก็น้ำมันมะกอกเลยครับ แต่ตอนนี้ใช้น้ำมันมะพร้าวช่วยบำรุงผิวได้ด้วย

ท่ามี 4 ท่า ใช้เวลาตามสะดวกครับ แต่ควรจะประมาณ 10-15 นาที/ วัน
-ใช้นิ้วโป้งนิ้วชี้หนีบจากโคนไล่เบา ๆ ไปถึงคอหยักสลับมือไปเรื่อย ๆ โดยให้นึกว่าเรากำลังไล่เลือดออกที่ปลายหัว  ทำราวๆ 50 ครั้ง
-ใช้นิ้วโป้งกับนิ้วชึ้กำติดกันเหมือนทำมือ ok กำแน่น ๆ ที่โคนแล้วรูดช้า ๆ จำถึงคอหยัก จากนั้นใช้อีกมือกำที่โคนต่อโดยยังไม่ปล่อยมือข้างก่อนหน้าแล้วค่อย ๆ รูดขึ้น จึงค่อยปล่อยมือ  ทำช้า ๆ ทำเรื่อย ๆ ไปราวๆ 2-3 นาที
-แบมือออกสองข้าง ใช้ฝามือประกบน้องชายนวดคลึงผ่อนคลายทุกด้าน จะกำคอหยักดึงออกจากตัวให้ตึงไปด้วยก็ได้ ท่านี้เน้นผ่อนคล้ายกล้ามเนื้อ  ทำราว ๆ 1 นาที
-ขมิบน้องชาย 40 - 50 ครั้ง เรื่องขมิบไปศึกษาเอาเองครับ ซึ่งขมิบนี้จริงๆ ทำได้ตลอดเวลา ทำที่ไหนก็ได้ แต่ต้องทำให้ถูกจุด และถ้าปกติทำอยู่แล้ว ก็ตัดท่านี้ทิ้งไปได้
-เมื่อทำครบ นับเป็น 1 set ทำแบบนี้วันละ 2-3 set ครับ

ทำให้ได้ทุกวัน ถ้าอยากใหญ่ ยาว แข็งแรง อึดทน ขึ้น ก็ทำไปเรื่อยๆ จนคิดว่าไม่อยากได้แล้ว ก็ค่อยหยุดครับ เห็นผลแน่นอน ปลอดภัย แต่อาจจะไม่ทันใจเท่านั้นครับ

ใครไม่เชื่อเอาไปลองได้ แล้วถ่ายรูป วัดขนาด มาทำรีวิวฟาดหน้าผมได้เลยว่าทำแล้วไม่ได้ผลจริง อิอิ 

ปล. จริงๆ มีเคล็ดลับอีกนิดหน่อย แต่ขอสงวนไว้แล้วกันครับ เพราะแค่นี้ยังหาคนทำตามแบบมีวินัยยากเลยครับ