ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนที่3

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 10, 2019, 04:16:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numvego

โจ อยู่ในวงล้อมของสาวๆ แค่นึกภาพก็หวิวละ

pongjun

bossbellbest

น้าโจเป็นผู้ชายของเรา คงเป็นของทั้งบ้านแน่นอน

Mr Donut

oddsk

สงสัยงานนี้มีผีผ้าห่มแน่เลย

sombie.pj

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โจก็ยังชอบแอบถ้ำมองสาวๆอาบน้ำเหมือนเดิมเลยนะ คราวนี้เป็นพี่จอยคนสวยใช้แตงกวาช่วยตัวเองในห้องน้ำ วิญญาณของใครนะที่ถูกกักขังไว้ในห้องนอนของโจ แล้วที่พี่นัดเข้าหาโจนี่ เพราะอยากมาเองหรือถูกวิญญาณสะกดให้มานะ.....????
อ้าว...เป็นความฝันหรอกเหรอ....อิอิ

buark

โจ ได้ฟาดเรียบเลย แต่คำว่าหมัดสั่งมันเกี่ยวกะชื่อเรื่องตรงไหนครับ ยังคิดไม่ออก 

Ek Sataweesuk

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ พอได้ห้องใหม่เป็นของตัวเองก็มีสาวมาช่วยตัวเองให้เห็นเลยแบบนี้มีแอบดูตลอดแน่แต่จะผีที่อยู่ในห้องเป็นผู้ชายแถมรู้ด้วยว่าน้าโจอยากได้อะไรมีพี่นัดมาให้จัดถึงห้องเลยเหรอนี้

kit2516

iammaa

พี่นัดเข้ามาหานี่อยากเข้ามาเอง..หรือวิญญาณสั่งมาละนี่ ศึกหนักเลยนายโจ ทั้งบ้าน

DrEd

mrcat2019

ลุ้นดีครับ ใครจะโดนโจคนแรกจัด

birdramon2

เข้ามาอยู่บ้าน สาวโสดยังไงก็ต้องได้บ้างละ แพร่บนึ่ง