ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนที่3

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 10, 2019, 04:16:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมหวัง สามชาย

hunterkung

อ้าว จะเหมายกบ้านใช่ไหมนี่ ลุยเลย

TTHAI

งานนี้ได้หมดบ้านแน่ เขียนสนุกครับ

springer95

วิญญาณสวาท หฤหรรษ์ (?) สาวคนแรกในฮาเร็มมาแล้ววว ว่าแต่ตอนจบคงไม่นั่งหมดสภาพ(?)คามุม แบบในมังงะ โจ ....สังเวียนน่ะครับ (สาวตั้งห้าคน แค่รุมคืนเดียว ถ้าเป็นผมคงสลบไปข้ามวันแน่ๆ) ::Shy::

naiaong

ones26421

โจ คงจะพบศึกหนักแน่ จะได้กับใครก่อนล่ะ

จิรภัทร โฉมทอง

มีตัวช่วยมาแล้ว ได้สาวๆหมดบ้านแน่

klayut

Rave Neam

intanianoi

oit758

ฟ้าเหลืองแน่ผู้ชายคนเดียวในบ้าน ผลัดกันวันละคนนี่ไม่ต้องทำอะไรละหมดแรงทุกวัน

sewacipher

ได่กลิ่นฮาเร็มมาไกลๆ  ::Glad::

โชคดีจริง ๆ พ่อหนุ่ม

♤judas♤

คนแรกของโจจะเป็นพี่นัดเหรอเนี้ย..ว่าโตผีในห้องนั้นเป็นใครกันหว่าท่าทางน่าจะทำเรื่องวุ้นๆให้โจแน่ๆๆ

winnythepooh

โจจะได้เปิดซิงแล้วใช่มั้ยครับ

bukna

::HeyHey::พี่นัดเป็นคนแรกต่อไปคงทั้งบ้าน