ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 10, 2019, 01:20:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เติมเนื้อเรื่องกับตอนที่2กันต่อ เริ่มมีดราม่าเล็กๆ มันไม่ได้เซ็กส์แล้วจบ
บางคนอาจมองคุณยายใหม่หรืออาจมองซูบารุใหม่ก็ได้นะ ในตอนนี้

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ
(ขอบคุณคนที่กลับมาEditตอนที่1นะครับ ที่ไม่เขียนกฎEditก็ยังทำ
ไว้ตอนต่อไปเดี๋ยวผมจัดโปรต้อนรับพวกมักง่ายเอง)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

aeee40

janara

เพิ่งเข้ามาอ่าน เดี๋ยวต้องไปหาต่อที่ 1 ก่อน ขอบคุณครับ

surasun

::WooWoo::สุดยอดที่สุด

ตอบแบบนี้ ถึงไม่มีกฎก็โดนเพ่งเล็ง ประวัติเก่าไม่ดีด้วย บินไปเลยแม๊กนั่ม!!  ::Fighto::

thegift52

อ่ะ เค้าเปิดทางให้แล้ว "มีอะไรก็บอกเธอได้" แปลว่า ถ้าอยากมีอะไร ก็บอกเธอ อย่างนี้ใช่มะ? ใช่รึปล่าว? 55555555
.
อ้าว เฮ้ย เดี๋ยวสิ ยังไม่ได้ "มีอะไรก็บอกเธอได้" เลยนะ งั้นต้องรีบไปรีบกลับ หรือไม่ก็จัดการก่อน แล้วค่อยกลับ เอ๊ะ หรือเอากลับไปด้วยเลยดี  ::DookDig::

Note Noi

wow

ดีจัง ปิดเทอมสินะ  ::HeyHey::

noohun

ท่าทางที่นายทำทุกคืนๆกับคุณมานะ น่าจะเป็นความบันเทิงหนึ่งเดียวของที่นี่แล้วล่ะ
ไหงกลายเป็นประเด็นของการต่อต้านของคนพื้นที่กับนายทุนไปได้กันเนี่ย เนื้อหาไม่ได้แค่ซั่มไปตอนๆจริงๆ เหมือนเอาเรื่องจริงมาเขียนในแบบการ์ตูนเลย
ปล.1. สองคุณยายตอนสาวๆ สวยมากมาย
ปล.2 ซึซึจัง.....ผมนี่ชูป้ายไฟเลยครับ

ผ่านไปตอนเดียวก็ให้กลับแล้วรึ เออ....แต่มันก็ไม่มีธนาคารอ่ะนะ คงต้องเอาเงินไปส่งโรงพยาบาลเองรึเปล่า

zerost

สงสัยจะได้เมียเพิ่มอีกคน

อ้าว มาตอนที่สองถูกให้กลับแล้วหรอเนี่ย

MooOon

มาขนาดนี้ ซึบารุคงำม่ปล่อยสาวสาวอย่างซึซึกิ ต้องเหงาหรือมั้ง

มาขนาดนี้เเล้วต้อง 3p เเล้ว สงสารน้องเขาที่ไม่มีคนค่อยเเก้เหงา

เเต่ เมียหลวงยังเด็ดสุด ^^

--------------------------------------

นึกว่าจะได้กับ ซึซึกิ ซะอีก ตอนหน้า จัดให้ที เดียว สาวคนใช้จะเหงา

หวังว่าจะไม่ปวดตับนะ อยู่ได้ไม่นานโดนไล่กลับอีก กลัวไอ้เเก่นี่

จะเคลิบ เมียพระเอกจริงๆ

ลองข้ามไปดูผ่านๆ ตอนล่าสุด ก็ได้เเต่หวังให้มีตอนที่7 T^T

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่แท้ตระกูลอิซาจิมีความเป็นมาที่ยิ่งใหญ่นี่เอง แต่เพราะญี่ปุ่นแพ้สงครามเลยทำให้ตระกูลตกต่ำลง คนในตระกูลส่วนใหญ่ก็แยกย้ายออกไป ดังนั้นเพื่อรักษาวงศ์ตระกูลให้คงอยู่และเจริญรุ่งเรืองต่อไปจึงต้องให้สายเลือดบริสุทธิ์อย่างซูบารุกับมานะมาให้กำเนิดทายาท....ว่าแต่ที่บอกว่าซึซึกิลับหลังซูบารุชอบแอบทำเรื่องแปลกๆ นี่คือการเอาชุดของซูบารุมาสูดดมเพื่อบำบัดความใคร่ให้ตัวเองงั้นเหรอ แบบนี้ซูบารุที่บังเอิญมาเจอ คงจะต้องช่วยสักปึ๊ดสองปึ๊ดล่ะนะ....อิอิ
เอ้อ...เสียดายจัง เพิ่งจะรู้สึกแปลกๆกับซึซึกิ ก็ต้องเดินทางกลับแล้วเหรอ เพราะคุณมานะท้องหรือเพราะมีสาเหตุอย่างอื่นหรือเปล่า....????

Theemotionof

ว่าแล้วว่าต้องเป็นแบบนี้

พระเอกน่าจะช่วยเหลือแน่ๆมาเห็นฉากแบบนี้ ::Bloody::

bpbpbp

แหมมีคนมาให้ท่าถึงที่ แล้วยังมีคนใช้ขี้เงี่ยนอีกยังงี้ต้องจัดแล้วพระเอก

นึกว่าจะได้จัดคนรับใฃ้ซะอีกโถ้พระเอก

F150Rapter

เจอขนาดนี้ต้องเข้าไปช่วยไม่งั้นแย่แน่ๆ

นายไข่ย้อย

แหม่ พระเอกนี่สบายชะมัด อยู่เฉยๆ ก็มีลาภมาถึงที่ แต่หวังว่าเรื่องนี้คงไม่ปวดตับนะ

Edit อยุ่ดีๆ ก็โดนไล่ซะงั้น จะกลับไหมน้อพระเอกเรา เปนผมผมไม่กลับหรอก 555+

อิอิอิ

nekki

เออ แค่ผมไปทำงานในป่า3วันไม่มีอินเตอร์เน้ตมือถือยังจะลงแดงตายเลย เข้าใจความรู้สึกพระเอกดีที่โดนตัดความเจริญออกจากชีวิตนี่ แต่อย่างน้องพระเอกมันดีที่มีsexแก้เซ็งได้

EDIT: กลับไปโตเกียวทำไมอะ พ่อเสียรึ ผมว่าไม่น่าใช้