ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มีความจำเป็นต้องไปนอนกะเพื่อน ทำยังไงให้ได้อึ๊บกับเพื่อน

เริ่มโดย kyons, มีนาคม 11, 2019, 07:19:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kyons

พวกอยู่มหาลัยปี 4,5 พอดี สัปดาห์หน้าจะมีเรื่องได้ไปอาศัย นอนหอเพื่อนสาวที่ค่อนข้างสนิทมาตั้งแต่มัธยม 2-2 (โสดๆซิงๆ ไม่มีแฟนทั้งคู่)
1. ช่วยแนะนำเทคนิคในการขอเย็ดเนียนๆหน่อยครับ
2. พกถุงไปจะบอกยังไงให้ดูไม่จงใจไปเย็ดเขา

jelly

ผมไม่เคยนะ แต่คิดว่าถ้ายอมให้เข้าไปนอนที่บ้าน 2 ต่อ 2 หรือตัวต่อตัวนี่ก็เหมือนมัดจำควยไปครึ่งลำแล้วมั้งครับ ขอให้เป็นไปได้ด้วยดี
แต่พึงระลึกไว้ว่า ชีวิตจริงไม่เหมือนเล่าเรื่องเสียวนะครับ ถ้าเค้าขัดขืนก็อย่าไปขืนใจเค้าล่ะ ต่อยท้องให้สลบก่อนค่อยจัด
::Yes!::

C-Master

cd13579

แกล้งโดนควยตุงกางเกงไปก่อนครับ อย่าประเจิดมากนักคล้ายไม่ตั้งใจ แล้วรอดูว่าเขาทำท่าทียังไง ถ้าเห็นนางสนค่อยจัดเหล้าไป ทางที่ดีจัดทีละคนนะครับ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

maneenil2535 .

เป็นไงมาเล่าให้ฟังด้วยนะคับ. ผมกะไม่เคยเหมือนกันแต่ถ้าจะให้แนะนำ ควรจะดื่มให้กรึ่มๆสักหน่อย แล้วหาจังหวะโชวหุ่น หรือ ำกิจกรรมนิดๆหน่อยๆที่พอถูกเนื้อต้องตัวกันบ้าง

HypN♥s

2-2 เท่ากับสวิงเลยนะเนี่ย แบบนี้ต้องถ่ายคลิปไว้ แล้วมาอับลงที่นี่  ::Beggar::

joker socool

เคยไปนอนห้องเพื่อนผู้หญิงที่สนิทกัน  ตอนนั้นเกือบได้เป็นแฟนแต่เราไม่กล้าบอกแถมไม่กล้ารุก  ส่วนตอนนี้ยังสนิทกันอยู่  สนิทกันกว่าเก่ามากแบบกอดกันได้ลูบหัวกันได้แต่ผมดันมีแฟนแล้ว...อืมมมม  ตอบไม่ได้ว่าควรมั้ยที่จะทำเพื่อนแต่คิดให้ดีๆนะ  เรื่องจริงไม่เหมือนนิยาย  แต่ถ้าได้ก็เอาประสบการณ์มาแชร์กันหน่อย55555

taton

คิดให้ดีๆก่อนทำนะครับ ถ้าคิดจะเอาทำแม่ของลูกจริงๆก็ลุยไปเลยครับ แต่ถ้าแค่หนุกๆ หลอกเอาผมว่าอย่าเลย เสียเพื่อนไปเปล่าๆ
ปล.ผู้หญิงบางคนเหมาะจะเป็นเพื่อนมากกว่าคู่เย..ครับ

asdf4321

อย่าไปเชื่อนิยายเยอะครับเขาแต่งเอาอรรถรสเฉยๆ ผู้หญิงน้อยมากที่จะยอมให้เพื่อนสนิทเย้ในคืนแรกที่มาพักในห้องเดียวกัน แม้ว่าแอบมีใจให้ก็ตาม โดยเฉพาะหญิงที่ยังซิงยิ่งไม่ต้องพูดถึง หนึ่งในล้านไม่รู้จะถึงหรือเปล่า แถมคุณก็ไม่มีประสบการณ์อีกต่างหาก เหอๆๆ แนะนำว่าอย่าเสี่ยงดีกว่าคับ หากพลาดแค่เสียเพื่อนอ่ะถือว่าโชคดีล่ะ แต่ถ้าโดนเอาเรื่องถึงโรงพักถึงโรงถึงศาลล่ะก็ จบยากแน่ หากแค่อยากเย้ใครสักคนก็หาซื้อกินเถอะครับ หากจะเย้เพื่อนคิดดีๆก่อน แต่หากจะหาแม่ของลูกก็บ่มเพาะความรักมาจากเมล็ดความรัก หมั่นรดน้ำพรวนดินดูแลครับ ต้นรักจะได้มีรากแก้วมั่นคงและยั่งยืน อย่าหวังฉาบฉวยแบบนี้
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

Strike27

คือจะเย็ดเค้า แต่ยังไม่คบไม่อะไรเลยมันดูเอาเปรียบผญไปหน่อยนะครับผมว่า เอาความสมัครใจดีกว่านะครับไม่งั้นคุณอาจเสียทั้งเพื่อนเสียทั้งประวัติเลยนะครับ

p1man004

1คุยไปเรื่อย ๆๆ 2ใกล้ไปเรื่อยๆ ดูอาการกันไปก่อน ถ้านิ่งเงียบไม่หนีไปใหน  เริมข้อ1+2ใหม่เหมือนเดิม ที่ต่างไป ให้+ความใกล้เข้าไปอีก แต่ถ้าไม่ให้ถอนตัวออกมาให้ไวนะคับ จากคนที่อยากเจอประสบการณ์เช่นนั้น แบบคุณ
::HeyHey::