ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 31-1

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 11, 2019, 09:02:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dts Rayong

อยู่โรงเรียนไหนเนี่ยครูโจ้ น่าอิจฉาเด็กจังเลยครับ

larvi

ครูโจ้นี้กว่าจะถึงกรุงเทพคงได้หมดทั้งดอย

Lert Nil

sarojs2514

ครูโจ้จะสอนบทอัศจรรย์บทต่อไปยังไงล่ะเนี่ย

มงคล.เผ่า

เป็นเด็กดีมาก แบบนี้ครูติดใจแน่นอน ลุ้นครับ 

3hman

เอ้า กลายเป็นติดถำ้ไปเสียแล้ว ถ้ำส่วนใหญ่มีเรื่องเล่านา ระวังจะเจอดี เหอๆ

offroad

โถ....ใครๆก็จ้องจะเอาแต่ครูโจ้ แม้แต่เด็กลูกศิษย์....!!

alasangel

เจอนักเรียน 2 คนพร้อมกันก็ยังไหวสำหรับครูโจ้

jeditay

jjhj1988

ดูเหมือนครูโจ้นอกจากจะเป็นไข้แล้ว
ยาปลุกก็ยังคงไม่หมดฤทธิ์ด้วยสินะคับ
ไม่แน่ใจว่าจำผิดมั้ยว่าก่อนหน้านี้ครูโจ้โดนยาปลุกมา 5555+
แต่ดูท่า แค่เด็กนักเรียนสองคนน่าจะไม่พอสนองความหื่นของครูโจ้ตอนนี้แน่
รอลุ้นว่าจะมีใครมาโฉบครูโจ้ไปอีกรึเปล่า

maitree_kongton

emuzang

มีลูกศิษฐ์กตัญญูแบบนี้น่าดีใจแทนครูจริงๆ ครับ