ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kousuke] Chin Ashi! | Assistant ผู้ช่วยดุ๊กดิ๊ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 12, 2019, 06:33:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

วาดได้แบบสุดยอดด้วยการศึกษาจากเน็ตนี่ก็เก่งมากแล้วนะ แต่นี่มาขอกันโต้ง ๆ แบบนี้แล้วหุ่นแบบนี้เป็นผมก็ยอมละคร้าบบบบ สงสัยอาจจะตกหลุมรักก้นก็ได้นะตอนจบ

ต้นฉบับเกือบไม่ทันส่งหนะสิ แล้วนี่ยังไม่พอกันอีกต้องต่อกันอีกหลายรอบชัว ๆ เลย

MooOon

ถ้าผู้ช่วยจะเสนอตัวเองขนาดนี้ ผมว่าใครก็ได้มั้ง ไม่จำเป็นต้องพระเอกหรอก

อยากรู้เหมือนกันถ้าขอเเบบนี้กับผู้ชายคนไหน จะมีไหมที่นางเอกจะรอด  ^^

---------------------------------

มีบอกด้วยนะ ว่าหุ่นไม่ดี นี่ถ้าไม่ดี คงไม่มีนางเเบบหุ่นดีๆเหลือเเล้วมั้ง

ฮาพระเอกจริง ลาก่อนเหตุผล เจอสถานการณ์เเบบนี้เข้าไปตรงๆ คงไม่มีใครทนเเล้วละมั้ง

ยิ่งนางเอกเรื่องนี้ดูไม่ขัดขืน เหมือนดูใสๆ เเต่ทุกการกระทำนี่ ยั่วทั้งนั้น555+

ผมกำลังจะดูว่ามีใครเก็ตมุก "ลาก่อนเหตุผล" หรือเปล่า เพราะตรงส่วนนี้ผมพยายามวาดให้เหมือนต้นฉบับที่สุดแล้วนะ

thegift52

อ้าาาาาา ผู้ช่วยน่าร๊ากกกก โนเซนท์ น่าร๊ากกกกกก
กลับมาก่อน กลับมาๆๆๆๆๆๆ น่าจะจบแบบที่ งานดี ฝีมืออัพ แล้วก็ถูกคอ เป็นนักเขียนคู่หูถาวรไปเลยครับ
.
ทายถูกด้วยยยยย แต่ส่วนมากก็ประมาณนี้อ่ะครับ ที่เป็นจุดเด่นก็คือเล่นเส้น แน่นมากครับ ชอบๆๆๆๆๆๆ

pongsarun

ไม่ได้เข้ามาอ่านนาน มีการ์ตูนให้อ่านเยอะเลย ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน180วัน

tamagot123

::Thinking::  อืมมถ้าไห้เดาเรื่องนี้น่าจะจบลงโดยการที่ นางเอกขอดูลีลาเวลามีเซ็กด้วยเพื่อพัฒนาตนเองต่อไป
ไม่ใช่แค่ดูปู๋อย่างเดว

เห็นม้ายยย5555 อยู่ช่วยงานต่อซะง้าน

tcm12599

มีผู้ช่วยแต่หมดงานจะช้าลง เพราะมัวแต่มองนม  ที่หลังหาที่กำลังดีก็พอนะ ::DookDig::

ทำงานด้านไหนก็ควรศึกษาด้านนั้นเยอะๆครับ ตัวอย่างก็อย่าง คุณผู้หญิงแหละ  ติดงอแงมเลย

tikcom1

ลายเส้นสวยดี ชอบมากครับ

เม้นท์มักง่าย(ข้อความที่ห้ามเม้นท์)ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้editหลังอ่าน
แบน365วัน

biggiggog

ลองมาแบบนี้ งานไม่น่าจะเสร็จ
แต่อย่างอื่นน่าจะเสร็จมากกว่า

หลังจากนี้ต้นฉบับคงเสียวกว่าเดิมแน่เลย
ขอบคุณมากๆครับ

tazasss01

สางงานไม่ทันแน่เลย เจอแบบนี้

มีผู้ช่วยแบบนี้ คงเขียนเรื่องได้เยอะขึ้น และสมจริงขึ้นสิน่ะ

Sorawit Thangsakul

สมกับเปนผู้ช่วยจริงๆ ช่วยคลายเครียดให้อาจารย์ไปได้เยอะเลย 555

Sorawit Thangsakul

ไม่น่าเชื่อ ว่าง่านจะเสร็จ นึกว่าจะทำจนหมดแรงซะอีก

aminoclan

คือชื่อเรื่องนี่แบบน่ากลัวมาก ดุ๊กกิ๊ก ถถถถถ ::Oops:: ::Oops::
ดูเสร็จก็ฝึกเข้าคอร์สต่อซะเลยจะได้วาดฉากอื่นได้  ::Grimace::

เตรียมตัวต้นฉบับหน้าด้วยแฮะ ::GiveMe::

Theemotionof

ช่วยลูกศิษย์หน่อยครับท่านอาจารย์

เรื่องนี้จบแบบหวานๆแน่  ::Shy::

Boss`

เดี๋ยวมันจะเด้งใส้หน้าเอานะ

กลายเป็นทาสเซ็กส์ไปซะละ

bigboy001

::Thinking::  คาดเดายากมาก ๆ ว่าตอนจบเป็นอย่างไร แต่คงเดาได้ว่า งานเขียนไม่เสร็จ แน่ ๆ เพราะมัวแต่เอากันไม่หยุด พระเอกนางเอกต้องเอากันฟ้าเหลืองแน่นอน ::Thinking::

EDIT ทายว่าเอากันฟ้าเหลือง คงเกินเหลืองไปละ เพราะวาดซะละเอียดขนาดนี้ แต่ที่แน่ ๆ ผิดคาด งานเสร็จ 555+