ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #45

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 12, 2019, 11:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

จากที่
ฟินมีเหตุอะไรสักอย่างที่ทำให้เครื่องต้องลงจอดฉุกเฉินที่ภูเก็ต แต่ฟินสบช่องที่ว่างเลยลางานอยู่ต่อที่นั่น

ฟินเลยเปลี่ยนใจอยู่ที่ภูเก็ตต่ออีกสองคืน พิมพ์มาถามผมแค่ว่า ว่างไหม
ผมบอกว่าไม่แน่ใจเลย แต่ผมเสียดายมากนะ ฟินบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวหาเพื่อนมาอยู่เที่ยวดีกว่า

ผมบอกว่าถ้าเคลียร์ได้เดี๋ยวว่ากันนะ ฟินบอกโอเค เอาสะดวก
ฟินถ่ายรูปมาอวดที่พักแล้ว ผมบอกได้คำเดียวว่า นี่มันที่ที่ยิ่งกว่าสวรรค์อีก
ฟินถ่ายรูปเดินเล่นกินข้าวไป ส่งรูปสาวๆริมหาดนุ่งจีสติงมาให้ดู

ผมบอกว่าพรุ่งนี้น่าจะไปได้ ฟินบอก โอเค เช็คกันก่อนแล้วกัน
ดึกๆในคืนนั้น ภาพนี้ก็ส่งมาผมถามว่าใครอ่ะ

ฟินบอกถ้ามาจะรู้....

ผมพาตัวเองขึ้นเครื่องไปแต่เช้า ฟินส่งที่อยู่มาให้ไปตาม Map ได้เลย
ผมลงเครื่องสัก 8 โมง เรียกแท๊กซี่โรงแรมมารับ
ฝ่ารถติดกลางเมืองภูเก็ตไปถึงที่รีสอร์ทที่ฟินพักสัก 9 โมง รีสอร์ทสวยมาก
เราๆหาแบบนี้ไม่เจอแน่นอน ผมมาถึงล๊อบบี้เดินดูวิวพร้อมกับโทรหาฟิน ฟินบอกพึ่งตื่นเลย รอก่อนเดี๋ยวลงไป
ผมเดินดูวิวรอบๆที่พัก มันสวย ส่วนตัว และมันเหมือนแยกออกมาเป็นโลกอีกใบ

ระหว่างที่ผมเดินไปริมทะเลผมก็เจอ...ไก่จริงๆด้วย

ไก่เดินมาตามทาง เราทักกันแบบตกใจ อ้าว..เฮ้ย...
ไก่ถามว่ามายังไง ผมบอกว่าฟินชวนมา ไก่ทำท่าเลิกคิ้ว
ผมถามไก่ว่ามากับใคร ไก่บอกมากับพี่อาม แต่พี่อามไปประชุมที่พังงาสองวัน

ผมนึกในใจนั่นไง ที่แบบนี้เราๆเหรอจะหาเจอ
ผมคิดค้างในใจว่าเมื่อคืนพี่อาม ไก่ ฟิน
ไม่ถามดีกว่า
เสียงฟินทักมาพอดี มาแล้วเหรอ วู้ๆๆ สวยไหม
ฟินเดินออกมาจากวิลล่าห้องข้างๆนั่นล่ะ ฟินก็แกล้งถามว่าจะพักกับใครดีน้า

แล้วฟินก็เดินขึ้นบันได้วิลล่าไปพลางพูดว่าจะพักกับเราก็ตามมานะ

ผมเดินตามตูดฟินขึ้นไปแบบไม่คิดมากโดยมีไก่มองฟินอีกทาง

การมาเห็นทั้งไก่และฟินเช้าแบบนี้คึกคักดี

ผมบอกว่าสั่งกาแฟมากินดีกว่า เช้านี้ยังไม่กินกาแฟเลย
ฟินบอกว่าเดี๋ยวสั่งให้ ใส่กางเกงก่อน
ผมเดินไปตีตูดบอกว่า ไม่ต้องใส่หรอก เดินไปเมื่อกี๊นอกบ้านไม่อาย ในบ้านทำอาย
ฟินทำเสียง อ๊อยยยยย ด้ายยยเลยยยยแล้วก็เบ้ปากใส่ผม

ฟินก็โทรไปสั่งกาแฟและเบรคฟัสท์มาสองที่
ผมนั่งมองวิวทะเลสักพักส่วนฟินก็นั่งอยู่ที่โต๊ะแต่งหน้า ลงแป้งเติมคิ้วเบาๆ

สักพักเสียงเคาะประตูบอกว่าอาหารมาส่งก็มา
แล้วฟินก็เปิดประตูรับทั้งชุดนั้นจริงๆ

เล่นเอาพนักงานอึกอักไปพักใหญ่ ฟินขอบคุณด้วยเสียงมีมารยาทน่ารัก
ขัดกับภาพตรงหน้าที่ผมมองอยู่มาก ผมเดินไปหาฟินแบบไม่พูดพล่ามทำเพลง
ฟินร้องว่ากินกาแฟก่อนนนน

แต่ผมไม่สนใจแล้ว ผมคว้าฟินเข้ามาจูบปากแล้วก็ขยี้ริมฝีปากลงไปแรงๆ
ฟินสอดลิ้นออกมาเกี่ยวกระหวัดตอบรับการรุกของผม
ผมจูบไปเอามือล้อวงไปในเสื้อฟินเอามือขยำนมฟินลงไปด้วยความหื่นกระหาย
ฟินถอนผปากจากการจูบกับผมเผยอปากร้องอ่ายยยย ซี๊ดส์ ผมเลิกเสื้อฟินขึ้นแล้วก็ก้มลงไปดูดนมแรงๆ
ฟินแอ่นตัวกลั้นเสียงหายใจร้องอึ๊หย์

เรานัวเนียกันไปมาโดยที่ไม่ได้ปิดม่านหรือหน้าต่างใดๆเลย
ฟินพลิกตัวมาคร่อมผมบนโซฟากลางห้อง
ฟินเอาตัวบดลงมาโดยถูผ่านกางกางไปมา ฟินก้มลงมาดูดนมผมพร้อมกับเอามือแกะกางเกงผมมออกไป

ฟินเลื่อนตัวลงมาที่กลางหว่างขาแล้วก็เอาลิ้นฉกไปรอบๆ ลิ้นแตะมาโดนแค่ปลายโคนแต่มันเสียวจี๊ดขึ้นไปถึงหัว
ผมแอ่นตัวขึ้นตามจังหวะที่ฟินฉกขึ้นลง ฟินไม่ยอมอม แต่ใช้เลียแล้วหยุด ฉก แล้วหยุด มันเสียวได้ใจจริงๆ
ผมทนไม่ไหวจับหัวฟินกดลงมาจนสำลัก แต่ฟินไม่ได้หยุดอม แถมตอนนี้ก็ดูดของผมจนผมต้องดึงหัวออก

ฟินมองหน้าผมตาเยิ้มเลย แล้วฟินก็ลุกขึ้นมาแหวกบิกีนี่จีสตริงออกแล้วก็เสียบลงไป
ฟินเอาของฟินจ่อคร่อมลงไปแค่หัวแล้วเกร็งตัวไว้ ไม่ให้มันลงไปสุดลำ
ผมจับเอวจะกระทุ้งฟินขืนไว้เอาหน้ามาพิงซบไหล่ ฟินขยับให้มันเข้าแค่หัวอยู่แบบนั้น
แต่ผมรู้สึกได้ถึงความชุมฉ่ำ พอเหลือบมองไป น้ำขาวๆของฟินไหลเต็มลำของผม
ผมกระซิบถามว่า เงี่ยนเหรอ ฟินบอกอืม ตื่นเต้นที่พนักงานมาเมื่อกี๊
ผมถามว่าทำไมตื่นเต้น เพราะจริงๆฟินแต่งตัวโป๊อยู่แล้ว

ฟินบอกเห็นของพี่เขาโด่ขึ้นมาเลย เลยตื่นเต้น
จบคำฟินก็กระแทกสวนลงมาพรวดเดียว ร้อง อ้าๆๆๆขึ้นลังหลับตาปี๋
ผมก็เด้งสวนขึ้นไปเป็นจังหวะ ฟินตัวสั่นทุกครั้งที่ผมเกร็งตัวสวน

ทั้งบรรยากาศที่พัก และวิวมันน่าตื่นตาตื่นใจไปหมด ฟินร้องโอ๊ยหหๆๆๆติดๆกัน
ผมรู้ว่าฟินล่องลอยไปจนจะถึงสุดทางล่ะ ผมเกร็งตัวกระแทกสวนจนฟินนั้นแอ่นตัวหงายร้องอ่าาาาห
ซี๊ดดสสสสส อ.อ.ออออ..อออโอยยยยย แล้วฟินก็ตัวกระตุกไป ผมพลิกเปลี่ยนท่าเป็นท่านั่งแล้วฟินคร่อมไปข้างหน้า กึ่งๆท่าหมา
ฟินเหยีดตัวคว่ำไป ผมนั่งกระแทกท่านี้กค่งๆแช่ๆไว้ แต่ฟินขมิบตอดตลอด ฟินเอี้ยวตัวมามองหน้าผมตาฉ่ำเลย

ผมถามฟินว่าชอบไหม ฟินบอก ชอบ แต่เสียวไม่ไหวแล้ว
ผมขยับเร็วขึ้น ฟินขยับตัวเป้นท่าหมา หันหน้ามาออกกระจก ฟินบอกว่าหยุดก่อ..นนนนนแล้วกระตุกไปอีกที
ฟินบอกพอก่อนเสียวว

ฟินหอบหายใจพักนึงแลเวก็เดินเปิดประตูไปหน้าระเบียง ผมพึ่งเห็นว่ามีจากุชชี่อยู่ข้างนอก ฟินเดินลงไปในอ่าง แล้วก็บอกผมว่ามาในนี้เถอะ
เหมือนภาพฟันในหนัง และนี่คือ 10 โมงกว่าเองมั้๊ง

ผมทอดตัวลงไปในอ่างพร้อมกับฟินหัหน้าออกทะเลไป ผมเคลื่อนตัวไปจ่อข้างหลัง ฟินเอื้อมมือลอดมาจับของผมใส่เข้าไป
พอมันตรงกันแล้วผมก็เสียบเข้าไป ฟินบอกช้าๆนะ อืมมมมม อ่าาา

ผมขยับช้าๆเป็นจังหวะ ฟินมองไปข้างหน้าที่หาด คนเต็มหาด บางครั้งก็ก้มลงไปฟุบกับขอบ
ผมรู้สึกปั่นป่วยนและตื่นเต้นมสาก ฟินเองก็เริ่มเอาก้นกระแทกสวนลงมาเร็วขึนจนเราสองคนเคลื่อนที่ไปในจังหวะเดียวกัน
ผมเกร็งตัวรั้งเอวไว้แล้วก็เร่งความเร็วไปจนฟินนั้นร้องลั่น คิดว่าน่าจะได้ยินกันหมด แต่ตอนนั้นไม่มีใครสนอะไรแล้ว
ผมบอกฟินว่าแตกในนะ ฟินบอกอย่าา แล้วก็ร้องว่า i'm coming โอวววววว
ผมชักออกมาแตกบนตูดงอนๆนั้น ท่ามกลางแดดเปรี้ยงและคนเต็มหาดทรายข้างล่าง

เราสองคนปล่อยให้ร่างกายกระตุกไปจนสุดพักใหญ่
แล้วก็แช่น้ำต่ออีกสักพัก

ฟินหัวเราะบอกว่า โอยยย ฉากในฝัน ฟินไปอีก
แล้วเราสองคนก็หัวเราะ พร้อมกับแช่น้ำอีก
ผมบอกว่าจะมีใครเห้นไหมเนี่ย ฟินบอกไม่มีหรอก เมื่อคืนพี่อามกับไก่ก็ฝั่งโน้น

ผมเอาฟินมานั่งตักถามว่าไปแจมกับเขาไหม
ฟินหัวเราะ คิคิ บร้า แต่ไม่ได้ตอบอะไร

ผมก็ไม่ถามต่อ ของแบบนี้ถ้าฟินจะเล่าเดี๋ยวเล่าเอง

แล้วเราก็เข้าห้องมานั่งกินเบรคฟัสต่อ ผมสั่งกาแฟมาใหม่เพราะที่สั่งมาไม่ร้อน
แต่คราวนี้่ฟินนั่งเล่นโทรศัพท์ แบบไม่สนใจพนักงานเลย คือนุ่งจีสติงตัวเดียวเลย

ผมก็ทำเฉยๆไป แต่แอบเห็นพนักงานตื่นเต้นจริงๆ
ผมถามว่านี่เอาแบบนี้่เลยนะ ฟินหันมามองถามว่าอะไรเย๋อออ ทำงานแป๊ป

แล้วก็ง่วนอยู่กับการสะสางงานไป

พอสักพักเสร็จแล้วฟินก็มานั่งคุยด้วย ฟินบอกว่า บีติดงานอยู่ยุโรป
กว่าจะได้กลับก็กลางเดือนอ่ะ ผมถามว่า บีเป็นไงเรื่องกบ

ฟินหัวเราะบอก อันนี้ไม่รู้ รู้แต่ว่ากบมันไม่ยอมจริงๆนะ
ผมส่่ายหน้า มันก็คงชอบชองมันล่ะ ฟินหัวเราะเอิ๊ก บอกตัวใครตัวมันดีฝ่า

ผมตื่นเช้าขึ้นเครื่องมาพอเสร็จกิจต่างๆเลยนอนพักสักงีบ

ฟินก็จุ๊กๆจิ๊กไป ผมตื่นมาเจอโน๊ตที่ฟินวางไว้ว่า ลงไปที่หาดนะตื่นแล้วก็ตามมา
ผมจัดการตัวเองเสร็จก็เดินตามลงไป นี่ก็บ่ายๆแล้ว

ผมเห็นไก่แว้บๆ ตรงสะน้ำ โอวแม่เจ้า
สมกับเป็นเพื่อนบีจริงๆ

ผมเดินลงมาหาฟิน ฟินนั่งอยู่ที่ร้านเล็กๆน่ารักเลย ฟินบอกว่าไก่กำลังลงมานะ
ผมบอกเจอที่สระกำลังขึ้น บทสนทนาไม่มีอะไรมากกว่าเรานั่งมองวิว

ตราบเมื่อไก่ลงมา ไก่ชวนว่าไปเที่ยวหาดอื่นกันมั๊ย
ผมถามไปยังไง ไก่บอกพี่อามทิ้งรถกับคนขับไว้ให้

ผมเดินอยู่ที่หาดโดยมาสายตาหลายคู่มองกด้วยความอิจฉาก็ว่าได้
เราขึ้นรถไปหาดนั้นหาดนี้กันน จนพลบค่ำ

ผมแวะซื้อไวน์ เพื่อจะมานั่งกินริมระเบียงตอนค่ำๆ

แต่เราก็ดิ่มค๊อกเทลกันมาทั้งวัน ด้วยความที่ทางมันเลี้ยวไปเลี้ยวมา
ทั้งผมและไก่นั้นอาเจนียนกันไปคนละรอบ

ผมต้องขอขับรถเองเพราะเมารถจริงๆ ไก่นั้นนอนสลบอยู่ข้างๆเบาะหน้า ส่วนพี่คนขับไปนั่งข้างๆฟินเบาะหลัง
ดูพี่คนขับก็เกร็งๆอยู่ ผมถ่ายชุดฟินให้ดูไม่ได้เลย แต่ฟินก็เขินๆอยู่

มาถึงที่พัก ฟินเอาไก่มานอนที่ห้องเราก่อน
ผมเองก็มึนหัว เลยนอนพักแป๊ป
ตื่นมาดึกแล้วได้ยินเสียงคนคุยกัน สองสาวนั่งคุยกันที่ระเบียง สองสาวนั่งจิบไวน์กันอยู่

ในความมืดฟินหน้าแดงไปแล้ว ไก่นั้นนั่งจับหัว สงสัยยังเมารถ
ผมลุกออกมาทักทั้งคู่แล้ว ฟินก็รินไวน์ให้ใส่แก้ว บอกแค่ว่าตามให้ทัน

ผมกระดกไปเกือบหมดแก้ว มันตีขึ้นหัวเลยทันที

ฟินหันมามองผม ผมพึ่งเห้นว่าฟินโนบรานั่งอยู่ด้วยเสื้อกล้ามยาวๆไม่ได้ชุดชั้นในอะไรทั้งสิ้น
ไก่นั่งอยู่ในชุดเสือกล้ามเอวลอย เห็นหัวนมเป็นเม็ด กางเกงบิกินี่ยังไมได้เปลี่ยน

เราคุยกันไป ด้วยบรรยากาศ ด้วยเสียงคลื่น
ด้วยความโรแมนติคของสถานที่ ทำให้เรื่องที่เราคุยกันมันเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ

จนมาถึงคำถามที่ไก่โพล่งมาว่ามาได้กันยังไง
ฟินหัวเราะลั่นออกมาแบบสุดเสียง
บอกว่าก็คุยกันไปท้ากันมานี่ล่ะ ไก่บอกไม่สิ คุยท้ากันมันไม่น่าไปถึงขั้นนี้สิ
ฟินบอก ไก่ไม่เคยถูกท้าเหรอ

ไก่ถามว่าท้ายังไง ฟินบอกเอางี้มาเล่นเกมส์ Drink or Dare กัน
ผมถามเอาจริงเหรอ ฟินบอกเอาสิ

ไก่บอกได้ เอางี้ เราสามคน มาเล่นเกมส์กัน
โอน้อยออก คนที่ออกคนแรก ถือสิทธิ์คำสั่ง อีกสองคนเปายิ่งฉุบ คนที่แพ้เลือกเอาว่าจะเล่าเรื่องที่ถูกถาม หรือดื่ม

ไก่บอกได้
ฟินหันมามองหน้าผม ผมพยักหน้า ฟินบอกงั้นเริ่มจากหมดแก้ววกันคนละแก้ววว
หมดแก้วแรกจากที่ตึงๆอยู่แล้ว ผมเองยังมึนๆ แต่คึกคักมากๆ

ครั้งแรกเกิดขึ้นโดยที่ ไก่ต้องเลือกเอาว่าดื่มหรือเล่าเรื่อง
เกมส์ถัดๆมาก็ยังไม่มีใครตอบคำถามหรือดื่ม แต่เริ่มเสียงดังและลิ้นเปลี้ยกันบ้างล่ะ

คำถามก็ลงลึกไปเรื่้อยๆ จนมาถึงตาผม และไก่เป็นคนได้ตั้งคำถาม
ไก่ถามผมว่า สามสาวชอบเอาใครที่สุด

ไก่จ้องตาผมแบบต้องตอบให้ได้
ผมคิดว่าถ้าแก้วนี้ผมคงเริ่มน๊อค และต้องตอบล่ะ
ผมตอบว่าชอบเอาทุกคน ไก่ตวาดมาบอกไม่ว่าไม่ได้ เลือกมาคนนึง
ผมตอบว่างั้นเลือกฟิน
ไก่ถามทำไม ก็ฟินนั่งอยู่นี่ ขืนไม่ตอบฟินผมก็อดสิ

ฟินหัวเราะลั่นบอกตาบ้า
ไก่ทำท่าส่ายหน้าหัวเราะ

ตาถัดไปเป็นฟิน ไก่ได้ถามอีก ไก่ถามฟินว่า ทำไมถึงชอบมีเเซ็กส์ในแบบนี้
ฟินหัวเราะไม่ตอบแต่ดื่ม ชอตนี้ฟินถึงกับกุมหัว

ตาฟินได้ถามไก่ ฟินถามว่า มีอะไรแผลกสุดที่ไหน
ไก่ตอบที่บ้านพักที่ไปกับยัวล่าสุด ไม่เคยมีอะไรเอาท์ดอร์เลยตื่นเต้น
พี่อามเป็นผู้ดีมาก ไม่ทำอะไรแบบนี้เลย ไก่ที่เมาอยู่แล้ว ก็พรั่งพรูออกมาแบบคุยไปกระดกไป
ฟินเอามือไปปราม แต่ดูเหมือนว่าไก่จะเครื่องติดล่ะ ถึงจะลิ้นเปลี้ยๆไปบ้าง

ไก่บอกว่าตอนนั้นที่โดนคนชื่อกบเอาอ่ะ ก็รู้ตัวนะแต่มันห้ามไม่ไหวแล้ว มันรู้แบบสลึมสลือ แต่บอกไม่ได้หรอก
ผมถามว่าแล้วพี่อามไม่ไหวเลยเหรอ
ไก่บอกพี่อามเขาอยากตื่นเต้น เขาพาไก่ไปให้เพื่อนๆลวนลามบ่อยไป

ฟินทำตาโตถามว่าไก่ชอบเหรอ ไก่บอกก็ไม่คู้หรอกพอเมาๆก็ปล่อยๆไป เอาใจพี่อาม
แต่เคยโดนเพื่อนพี่อามแอบล้วงจนเสร็จคามือไปเลยทีนึง

แล้วไก่ก็น้ำตาซึมๆ ไหลลงมา ไก่พูดว่าแฟนพี่อามจริงๆสวยมากแล้วก็เป็นครอบครัวที่อบอุ่นด้วย
แต่ไก่เองก็ไม่รู้ทำไมไปจากพี่อามไม่ได้สักที แต่ก็ไม่เคยไปรบกวนนะ

แล้วไก่ก็หลุดมา นี่พี่อามก็อยู่กับครอบครัวที่พังงาอ่ะ แล้วก็สะอื้นไห้ออกมา
ฟินเข้าไปปลอบกอดไก่ที่ร้องไห้อยู่

ฟินกอดปลอบใจพร้อมกับให้ไก่ซบมาที่อก
ผมลุกออกมาไปเข้าห้องน้ำให้สองสาวอยู่ด้วยกัน

ผมยืนมองทะเลเงียบๆในมุมมืดๆไม่อากออกไปให้ไก่อึดอัด
สักพักก็ออกไป
แต่เมืออกมาสิ่งที่ผมเห็นคือไก่กับฟินจูบกันแลกลิ้นอยู่บนเก้าอี้ที่นั่งโดยที่ไก่นั้นคร่อมฟินอยู่

ฟินเอามือตะโบมนมไก่แบบช้าๆแต่หนักแน่น
เสียงสองคนดูดปากจ๊วบจ๊าบดังลั่น
ผมยืนดูกำลังจะเดินเข้าไป พี่อามก็โทรมาหาไก่พอดี ไก่หันไปรับโทรศัพท์
ฟินกดรับเป็นวิดิโอคอลแทน

ทางพี่อามปิดกล้องไว้
แต่พี่อามเห็นทางนี้เต็มๆ พี่อามเห็นมือฟินที่จับนมไก่ที่หลุดมาครึ่งเต้า ไม่ด้พูดอะไร
แลวพี่อามก็เปิดกล้องกลับมา

ไก่เอาโทรศัพท์วางไว้แลวก็หันหลังให้ฟินโอบมาจากข้างหลัง ไก่ปลดบราออกแล้วก็เอามือของฟินมาปิดหน้าอกตัวเองไว้
ฟินเลื่อนไปขยำบเาสลับกับเอานิ้วบีบหัวนมเบาๆ พี่อามดูเฉยๆไม่พูดอะไร
แต่ด้วยความที่มันมืดมาก พี่อามก็เห็นแค่สลัวๆล่ะผมว่า ริมระเบียง

เสียงไก่ถอนหายใจแรงขึ้น ฟินเอานิ้วเลื่อนลงไปในกางเกงของไก่ ไก่บอกพี่อามว่าเดี๋ยวค่อยคุยกันนะคะพี่อาม
แล้วก็ปิดกล้องวางไป ผมเดินไปข้างหน้าไก้แล้วก็ปลดกางเกงลง
ภาพที่อย่ตรงหน้านี้ ใช้คำว่าเงี่ยนขึ้นได้เลย

ไก่มองของผมแล้วเหลือบมองหน้า ไก่มองตาฉ่ำเลยแต่ไม่ได้เอาของผมเข้าปาก
ไก่เอานมมาบีบของผมแล้วก็เลื่นตัวเข้าออก โดยที่ข้างล่างนั้นถูกฟินล้วงอยู่
ไก่หน้าตาเหยเกบิดช่วงล่างไปมา แต่ข้างบนก็เอานมถูไปกับของผม
ไก่ปล่อยมือจากของผมแล้วหันไปกระดกไวน์หมดแก้วอีกที แล้วคราวนี้ไก่ก็หันมาคว้าของผมเข้าปากไป

เสียงอีมมมแบบมีของอยู่เต็มปากดังไม่ขาดสาย ฟินเอี้ยวตัวไก่มาพร้อกับเอาตัวเหวี่ยงมข้างหน้าเพื่อดูดนมไก่

ผมเองรู้สึกตัวเองหายใจไม่ทั่วท้องนัก

แล้วไก่กับฟินก็เลื่อนตัวลงไปนอนข้างล่างโดยที่ไก่อยู่ข้างล่างฟินยู่ข้างบน ผมย่อตัวตามลงไป ฟินเอามือไพร่มาข้างหลังจับของอมไว้
ฟินชักของผมสักสองสามทีก็เอาใส่ในรูของเธอก่อน

ผมเสียบเข้าไปฟินร้องอ้าพร้อมกับเอาาปากขบไปที่นมของไก่
ไก่จ้องฟินที่โดนผมโยกอยู่ช้าตาโตๆ แล้วฟินก็เลื่นตัวเองลงมา
ฟินฉกไปที่ร่องของไก่ น้ำยืดๆเหนียวไล่ตามลิ้นฟินออกมา

ฟินเกร็งลิ้รค้างไว้แล้วปล่อยให้จังหวะที่โดนผมโยกนั้นไปเลียที่ร่องของไก่
ผมมองภาพนี้แล้วพาลจะแตกเสียให้ได้ ไก่ตอนนี้ตามองผมกับฟินแต่เอามือมาบีบนมตัวเองไปด้วย

ไก่ไม่ต่างจากบีเลย ทรงเดียวกัน แต่ไก่มีความเป็นลูกระเบิดทางร่างกายมากว่าลูกแมวขี้อ้อนอย่างบี
เป็นส่วนผสมระหว่างยัวกับบีก็ว่าได้

ผมเร่งจัวหวะใส่ฟินขึ้นเรื่อยฟินเลื่อนตัวเองไปนอนทับไก่แลกลิ้นกัน ผมตามจะไปเสียบฟิน
ฟินเอามือมาจับไว้แล้วเอาของผมไปถูกตรงร้องไก่แทน

เมื่อของผมจ่อไปที่ไก่ครั้งแรก ไก่ร้องอ้าาาาาาซี๊ดสสสส
ฟินถามเป็นภาษาอังกฤษว่า do you want....ไก้ก็สวนออกมาว่า come on ฟินก็ปล่อยมือจากผมให้เสียบเข้าไป

ชำแรกที่ผมเข้าไปไก่เองนั้นมีน้ำพร้อมทะลักอยู่แล้ว
ผมเสียบเข้าไป พรวดแรก ไก่ร้องโอ๊ยยยยยยสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส หายใจแรง
แล้วก็ยกก้นกระเด้าเองกลับมา

แล้วไก่ก็กระตุกไป เมื่อผมเห็นไก่เสร็จไปอย่างรวดเร็ว ผมก็ตามกระหน่ำลงไปอีกทันที ไก่ร้องไม่เป้นภาษาส่ายหน้า
ฟินนั้นเบี่ยงตัวไปดูดนมพร้อมกับเอาของฟิน ขึ้นไปคร่อมบนหน้าไก้่ ไก่นั้นไม่มีแรงจะเลียให้ แต่ก็พยายามแลบลิ้นไว้
ไก่นั้นบิดตัวไปมา แล้วไก่ก็หรี๊ดดังๆแล้วสะบัดตัวหลุดออกมา ตอนท่หลุดออกมาจากผมนั้น ไก่กระตุกแรงมาก
มีน้ำพุ่งออกมาเลย ไก่กระตุกแบบนั้น ฟินเลยนอนหงายเรียกผมเข้ามาผมเปลี่ยนมาเสียบฟิน
ด่้วยอารมณ์รุนแรงมากจาการที่เห้นไก่เสร็จ ฟินเองก็เอามือบี้ของตัวเองไปด้วย
มันรวดเร็วมากในทุกอย่างฟินกำลังจะเสร็จ บอกไก่ให้มาดูดนมตัวเอง
ไก่เข้ามาดูดแล้วแลกลิ้นกับฟิน ฟินล๊อคไก่ไว้ดูดนมไก่ไปด้วยตอนเสร็จ ฟินถอนตัวออกบอกพักก่อน

ฟินยังจูบกับไก่ต่อ
ผมเปลี่ยนเป้าหมายมาที่ไก่ ตูดใหญ่ๆโด่งๆของไก่มันล่อใจ
ผมเสียบไก่จากด้านหลังสวนเข้าไป ไก่ก้มหน้าตัวเกร็งฟุบไป
ผมล๊อคเอวไว้ไก่ขยับตัวขึ้นใหอยู่ในท่าหมา ใจผมก็อยากจะเสียบตูดไก่ แต่ไม่เอาดีกว่า
ผมล๊อคท่าหมได้คราวนี้ ผมเร่งสุดตัวเรียกว่ามีเท่้าไหร่ใส่หมด เสียงไก่ร้องโหยหวนจนตัวเกร็งไปอีก
ผมเห็นไก่เหลียวมามองผมน้ำตาไหลเลย ผมเร่งพลังสุกท้ายแล้วชักออกมา ไก่ล้มตัวลงไป
ฟินกวักมือบอกให้เอาไปที่ปาก ผมเอาของผมจ่อไปที่ปากฟิน แล้วฟินก็อ้าปากอมของผมแล้วก็กลืนมันลงไป

รอจนคอมเนท์เลยอันเก่า เลยมาช้าไปนิด
แต่ทีมใครก็ระวังกันให้ดีนะครับช่วงนี้ หุหุ

คอมเมนท์แล้วจะเห็นที่เหลือนะครับ
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Jim Lord

ของไม่เคยขาดเลย 3p อีกแล้ว 555

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

gaingane

ผมกะไว้ละพออ่านมาถึงช่วงหลัง พระเอกของเราต้องอยากเล่นตูดไก่แน่นอน คิดว่าอีกไม่นานน่าจะไม่รอด

waddafux

ในที่สุด ไก่ก็มาลงร่วมวงซะที ดีใจ

pamaaeng

แค่ 3 ทีม ก็เลือกไม่ถูกแล้ว
มีเพิ่มมาอีก ทีม ... ตายๆๆๆ

ทีมฟิน ทีมบี ทีมยัว ทีมไก่ ... น่าไปซะ ทุกทีม

badkitty

จากเราสองสามคนตอนนี้เป็นสามสี่คนไปละ ในที่สุดก็ถึงเวลาของไก่สะที
ฟินนี้ก็ไม่ทิ้งลายความเป็นตัวแม่ จัดแจงวางแผนตลอด

zero009

Slave

tip251226

kookai

เห็นแววเหนื่อยแล้วนะท่าน แต่ก็แอบคิดเล่นนะถ้าพี่อาร์มรู้แล้วมากดดันเพื่อนจะเคลมฟินจะทำยังไง #ทีมฟิน

sun_307

ต้องหาคนมาช่วยแล้ว สาวๆตั้ง 4 คน น่าชวนพี่อามมาเข้ากลุ่มนะ

sgsg tyujvbfn

โอ้ยยย ตอนนี้ทีมไหมก็แตกได้หมดละ

veget

เลือกไม่ถูกเเล้วว่าจะอยู่ทีมไหนดี ดีทุกทีมเลย

winnythepooh