ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เฉลยนะคะ วัยพึ่งเริ่มหัดเอาเลยคะ ไม่รู้ลีลาจะถูกใจพี่ๆหรือป่าว

เริ่มโดย RinNaruk, มีนาคม 12, 2019, 07:12:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โดเรม่อน

ใช่กำลังเริ่มหรอครับ555 ไม่น่ากำลังเริ่มนะครับ
ดูคลิปแล้วอยากจะบอกว่าสุดมากครับคงฟินน่าดูแล้วผู้ปรกครองไม่อยู่ด้วยอิอิ

พึ่งหัดค่ะ แค่เรียนรู้ไว อิอิ ครั้งแรกตอน 16 ปลายๆเองนะคะ ไว้จาอัพให้ดูนะ ::Ahoo::

pana159

สมัยเป็นเด็กๆย่างวัยรุ่น ส่วนใหญ่14-15เพื่อนเปิดซิงไปหลายคนแล้ว แล้วพวกผู้ชายชอบเอามาโม้อวดกัน บ่งบอกถึงความเป็นชายเต็มตัว(ทัศนคติตอนย่างเป็นวัยรุ่น)

อย่างไรก็ถือว่าเป็นประสบการณ์ในช่วงวัยมันส์ละนะ น่าเสียดายในช่วงวัยมัธยมซึ่งผมเป็นพวกผู้ชายที่ไร้เสน่ห์กว่าจะได้เปิดซิงก็เลยช่วงมัธยมไปแล้ว ::Crying::

ขอขอบคุณที่ให้ได้รับชมครับ

JORPOR