ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 4/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2019, 01:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warone07

มาหลับแบบนี้เสร็จหนุ่มหื่นๆแถวนั้นแน่ๆ เจ้ายูตะอดเปิดซิงเลย
แบบนี้ติดใจ คงออกมาทำทุกวันแน่

B&B

อยากรู้จริงๆ ทำไมต้องนัดกันตอนค่ำๆ ฟ่ะ ตอนเช้าไม่ได้รึไง!!! เพราะส่วนมากพวกที่นัดกันตอนค่ำ ถึงจะพึ่งเจอกันได้ไม่นาน ส่วนมากก็จะจบที่โรงแรมโว้ยยยย

แต่จะว่าไป โยโกะนี่สายมโนสินะ อืมๆ เฮ้อ~ ไม่รอดแล้วละ เสียดายนิดนะเนี่ย

(╯°□°)╯︵(\ .o.)\(\ .o.)\(\ .o.)\

เอิ่มมม... ว่าไงดีละ สตอรี่นางดูเหมือนจงใจให้รีบจบไงไม่รู้สิครับ

ไม่ค่อยปูเรื่องของนางเลย เหมือนแค่บอกว่า ยัยนี่ชอบพระเอก แค่นี้จริงๆ เหมือนจะพยายามขายฉากสวิงแบบแม่พระเอกเท่านั้นเอง แค่เปลี่ยนจากแม่เป็นโยโกะ

เรื่องนี้ ถ้าจัดอันดับ ตอน 3 ตอน 2 ตอน 1 ตอน 4 ตามนี้เลย เรื่องนี้ควรจบแค่ 3 แต่อาจารย์แกคงกลัวว่าจ้างไม่คุ้มกับเงินเลยใส่ตอน 4 ของโยโกะไปละมั้งนะ

ขอบคุณครับ

Tsan3

ยูตะเอ้ย ทีตอนแรกล่ะวิ่งหาเขาแทบตาย พอเขามาแล้วไม่สนใจ

กลายเป็นผู้หญิงเป็นคนอย่างงี้ไปเลย จะสงสารดีมั้ย 555

virgoranger

ยูตะ นายรี้มันมั่วไปเอากับแม่ นี้สาวสดเลยนะ

edit อ้าวติดใจซะงั้นน

banrai kidsada

darkzided

darkzided

Phoowadol

อ่านมาถึงตอนก่อนจะซ่อน...ผมแอบเห็นแววตา  ของโยโกะ ผมว่ามันดูเศร้าๆไงไม่รู้อะ  จริงๆนะ  ก็ย้อนไปไกลถึงก่อนหน้านี้ ที่เจ้ายูผิดนัด  แล้วเธอเผลอหลับไป  ผมว่าผมได้กลิ่น คาวเลือดสาว มาตะหงิดๆ นะ  ครั้งแรกของเธอ คงไม่ได้ใช้กับ ยูตะแล้วหละ  เพราะ เหตุการณ์คู่ขนาน อีกฟากนึง  ยูตะมันกำลัง เมคเลิฟกับแม่อยู่   บอกเลยครับว่าที่จริงผมแอบหวังในใจ ว่า ยูตะจะมาเล่นจ้ำจี้กับโยโกะนะ  แต่คงได้แค่หวังแล้วหละ  เฮ้อ.....
  Edit บอกเลยครับ ว่า อารมณ์แรก ที่อ่านต่อหลังจากซ่อน... ความรู้สึก สงสาร
หดหู่ มันแว็บ มาก่อนเลย แต่ว่า อาการ ช่วงล่างของผมกลับตื่นตัวซะงั้น  แต้พอโยโกะ คล้อยตามอารมณ์ คราวนี้ เล่นเอาผมใจเต้นตึกตักๆ เลย ยิ่งโดนไปสองทางพร้อมกัน มันยิ่งจิ๊ด....อะ    ก็ไม่ถูก สงสารก็ไม่ใช่  แต่ว่าผมชอบนะ อารมณ์นี้  มันดีกว่า  เห็น เจ้า ยูตะ ล่อกันกับแม่
เสียอีก  (อันนี้ แค่ ส่วนตัวนะครับ อิอิ)
  ปล. แต่ยังไงๆ ก็เสียดาย อยู่ดี  ยูตะกับโยโกะ น่าจะได้ ลงเอยกัน ด้วยดี  เสียดายไม่ มีตอนต่อ  จินฯกันต่อเองละกันเนาะ...ขอบคุณมากครับ

แค่รูปตอนโยโกะนํ้าตาไหลผมก็จี๊ดในอกแล้วครับ ถ้ายูตะมันไม่โง่ กล้ามาสารภาพรักกับโยโกะแต่แรก
ผมว่ามันแฮปปี้เอ็นดิ้งทุกอย่างโดยไม่ต้องเอาแม่แลกด้วยซํ้า

wavetome

รอมาสี่ตอน ในที่สุดสาวผมทองก็ออกมาซักที แต่สภาพแบบนี้ เสร็จคนอื่นแน่ๆเลยอะ
edit: โดนตามคาดฮะ mind break แน่นอน

Kingkong Keang

ถึงวันจัดคืนละนะยูตะคุง
ติดใจสวิงละทีนี้อีนู๋เอ้ย

macnerf

ครั้งแรกด้วยยูตะเอ้ยย มึงพลาดแล้วมัวแต่ไปอยู่กับคุณแม่

แมงโก้ส้นตีน

น้องสาวจริงจังแหะ เจอแบบนี้ น่าสงสารเหมือนกัน คนที่ชอบก็เล่นแม่ตัวเองอีก  ::Orz::

โธ่ น้องสาว ติดใจความเสียวมากกว่าความรักซะแล้ว  ::Crying::

hermit312

อ้าว เบ็ดเสร็จแล้วมานั่งหลับซะงั้น จะรอดมั๊ยนี่

หลับลึกมาก โดนอุ้มไปยังไม่รู้เรื่องเลย แถมกลายเป็นติดใจซะงั้น ได้ทั้งเงิน ได้ทั้งเสียว สุดยอดเลย

bigboy001

::Thinking::  งานนี้ได้ผัวรัว ๆ แหลกหลายคนแน่นอนไปหลับอะไรตรงนั้นเล่าปัดโถ้ว อยากโดนเย ก็นัดไปบ้านเลย มาสวนสาธารณะเพื่อ!! ::DookDig::

EDIT แต่ก็ใช่ว่าจะดีนะโดนรุมทุกวัน หอย ตูด ย้วยก่อนวัยอันควร หาผัวลำบาก แต่ถ้าโดนผมเข้าไปแหกฉีดแน่นอน ก็มันใหญ่ไปหน่อยไงจะอะไรละ 555+