ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 4/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 13, 2019, 01:35:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loversmak

น่าสงสารพระเอกชิบหาย แต่ก็นะ ปกติของแนวนี้

sopon225

ขอบคุณมากคับ ในที่สุดก็ดำเนินมาถึงตอนจบ

nekki

เข้าใจเพิ่งอกหักมา แต่ออกมาล่อเป้าแบบนี้ก็เข้าทางซิครับ
EDIT แหม่ครั้งแรกรึครัชไม่เห็นเลือดออกเลย เจอพร้อมกัน2ทางด้วย

hinneeNUEA

kwan.makchay

งานนี้ยูตะ คงติดรุ่นใหญ่มากกว่าเด็กๆแล้วละครับ

noosziis

Whoo Amm Ii

เวรกำ มาหลับข้างทางซะได้ ครั้งแรกด้วย เสร็จคนอื่นจริงๆเหรอนั่น

Edit : ครั้งแรกก้ติดใจซะขนาดนี้ คงได้จัดต่อกันยาวๆ

ddrsatapon

bomb1021

แต่งตัวแบบนี้มาหลับรอ เสร็จสิ

ยูตะก็นะ ของใหม่ๆสดๆดันไม่มาจัด

Dh Hg

ครั้งแรกแท้โดนทั้งหน้าทั้งหลังเลย   เสียดายไม่มีตอนต่อไป 

llar

ยูตะพลาดเลยแบบนี้ไม่ยอมมา

กลายเป็นติดใจเลย ครั้งแรก

เสียดายจบแค่นี้ น่าจะมีต่อ

Zashiki Warashi

ขาใครเอ่ยยยย เจ้ายูตะไปไหนของมัน ไม่มาตามนัดสงสัยเดี๋ยวคนอื่นมาจัดซะก่อน *เห็นรูปไม่ได้ซ่อนสุดท้ายน่าไม่ใช่คนนิสัยดีน่ะ

Edit : โยโกะ ครั้งแรกก็โดนรุมจนเสพติด sex ไปอีกคน เรียกว่า Bad end ได้ไหมเนี้ยะ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

น้องครับ มานั่งหลับในที่สาธรณแบบนี้ มันอีนตรายนะครับ

Summermay

โถ น่าสงสารโยโกะผู้ไม่รู้อะไรเลย จริงๆยูตะน่าจะมาเก็บโยโกะก่อนนะ แม่นี่ได้แล้ว จะได้อีกเมื่อไหร่ก็ได้

earth4869