ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
Y

ยังคงคิดถึงเสมอ

เริ่มโดย yokmanee, พฤษภาคม 02, 2019, 10:54:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yokmanee

หลังจากที่ผมไม่ได้เจอน้องมาหลายเดือน เจอกันน้องก็ทักทายได้น่ารักที่สุด

น้องเค้าจัดให้ผมอยู่นานมาก ดูดหมดทั้งลำควย เป็นครึ่งชั่วโมง

ผมเลยจัดคืนให้ในท่าปกติธรรมดาก่อน

น้องบอกอย่างน่ารักว่าพี่ค่ะ น้องขอทำบ้าง

ผมเลยเปลี่ยนมาหน้ากระจกดูบ้าง

สุดท้ายด้วยความที่ไม่ค่อยได้เจอกันเลยขอกดหัวน้องกระแทกจนแตก

ถ้าตอบรัดีก็จะลงเรื่อยๆ

kyons

ปีหน้าผมเรียนจบแฟนผมจะยอมให้เย็ดปาก เสียดายไม่มีโอกาสจะได้คาชุดในวัยเรียนแบบนี้

nowhereman

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ แต่เสื้อผ้าเยอะไปนิดนะครับ 5555

jelly

ควรค่าแก่การคิดถึง ท่าทางจะลีลาไม่เอา

doitheer

เอากันในชุดก็ได้อารมร์ไปอีกแบบ

GirlFriendRevenge

otsubasa-k

คิดถึง
จัดไปกี่น้ำหล่ะครับ 555

ขอบคุณที่แบ่งปัน

gugugundam

prasongwan

รอติดตามผลงานนะครับ ชอบมาก ๆ แบบนี้