ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konchiki] Oinarisama Juicy Beastly : เทพจิ้งจอกสุดจี๊ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 13, 2019, 09:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

เกร็ดนิดนึง คิทสึเนะ อุด้ง

บะหมี่อุด้งใส่ฟองเต้าหู้ทอดอันเลื่องชื่อจากโอซาก้า
เรื่องนี้เล่นคำว่าคิทสึเนะ = จิ้งจอก ครับ

noohun

นึกถึงมังงะเซ็นโกะซังเลยครับ
ว่าแต่ ไหงพระเอกมันมีเต้าหู้ติดบ้านเยอะจังฟะ
ปล.จะเอาไปติดคืนทำไมว้าาา เดี๋ยวก็ได้กินถั่วดำหรอกเฮ้ย

abc123abc

ศาลเจ้านี้อยู่ที่ไหนได้โปรดบอกข้าด้วยเถิด  ::GiveMe::

Flowswitch

คือถ้าพระเอกติดดุ้นกลับไปหนิ ตอนหน้ามาอีกwayเลยนะ ไบเซ็คชวลเลยนะ

preneko

Wheel of Fortune

op4911338

::HoHo::ถ้าติดไปเด๋วโดนตุ๋ยนะ อิอิ
ว่าแต่ศาลเจ้านี้อยุ่หลใดเอ่ย ไม่ดีกว่า ถึงไปจนแน่ๆ กินเก่งขนาดนั้น

HypN♥s

เรื่องนี้ฮาดีนะ แถมเทพจิ้งจอกยังโคตรน่ารักอีกด้วย มีทั้งนมเล็กนมใหญ่ให้เลือกซะด้วย

ชอบครับเรื่องนี้

ปล.แต่งภาพได้เยี่ยมครับ งานฝีมือ นับถือๆ

ipor

ตัวนึงชัดเจนว่า เพศเมีย เเต่อีกตังนึงนี่ แค่กระเทาะกระเจี๊ยวออกก็กลายเพศกันเลยหรือ ตอนจบพระเอกดันไปเจอส่วนที่ขาดหายอีก สนุกหล่ะซิ

yopern

ไหนบอกไม่ชอบถั่วดำงัย ทำไมเอาของไปคืนให้แบบนั้น หรือว่าลึกๆในใจอยากลองเหมือนกัน

Rachata Dheva

โอ้ยย ติดคืนนี้เดี๋ยวโดนจิ้มตูดแน่ๆ ไม่ก็อาจจะเปลี่ยนเป็นชอบกินข้าวเหนียวถั่วดำก็ได้นะ 5555

WE ARE SON

ความเป็นชายโดรกระเทาะออกไปเล่น 555555 เจ้าพวกเด็กเลวววว
::DookDig::

ดวงแก้วคุณธรรมไปอีก คุณธรรมข้อไหนฟระ! ::Cheeky::

chocolaze

::Bloody:: เทพเจ้าจิ้งจอกน่ารักง่ะ แต่ส่ามีดุ้นจะ3Pแบบไหนเนี้ย หุหุ

MooOon

ผมโดนดักซะเเล้ว คิดว่าเป็น สาวทั้ง2คนเลย จบกัน จำติดหัวเลย

เเต่ก็อ่านดูจนจบ  T^T พยายามจะเปิดโลก รับสิ่งใหม่ๆละนะ

virgoranger