ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

แอบถ้ำมองคนข้างบ้าน

เริ่มโดย [email protected], มีนาคม 14, 2019, 12:16:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[email protected]

เชื่อว่าชายทุกคนต้องมีใจวิปริตหรือมีอารมณ์แปรปรวนทางเพศเมื่อเห็นสิ่งที่ต้องตาพึงใจกันบ้าง เช่นตัวผมเองที่บ้านหลังข้างบ้านเจ้าของย้ายไปอยู่ที่อื่นบ้านหลังเดิมที่ติดกับผมจึงปล่อยให้เช่า
แน่นอนว่าทันทีที่ประกาศเช่าก็มีครูต่างถิ่นย้ายมาสอนที่นี่ขอเช่า แกมองว่ามันดีกว่าอยู่บ้านพักครูเยอะเลยล่ะ
ครูเล็ก เป็นครูสอนวิชานาฏศิลป์แกมาเช่าอยู่ แรกๆก็ก็อยู่คนเดียวแหละ ผมก็สร้างสัมพันธไมตรีแบบมิตรภาพไว้ ใจเขาใจเราต่างถิ่นมาต้องดูแลช่วยเหลือเท่าที่ทำได้
ครูเล็กครูสาววัย 40 ผมมองว่าอายุรุ่นนี้แต่เช้งกระเด๊ะอยู่แบบนี้คงไม่ธรรมดา แกเล่าว่ามีครอบครัวแล้วมีลูกสองคนแล้ว แต่แฟนแกกำลังทำเรื่องขอย้ายมาอยู่ที่นี่ด้วยกันแต่คงสักระยะ คำว่าสักระยะนี่แหละทำให้ผมเกิดแผนชั่วในสมอง ใจทำเป็นดีแต่ลึกๆผมต้องจัดอะไรติดไม้ติดมือติดปลายหัวจวยผมก็ยังดี
ผมเเอบไปหลังบ้านแกตอนกลางวันที่แกไปสอน ไปด้อมๆมองๆหาทที่เหมาะเหม็งไว้เล็งถ้ำยามแกอาบน้ำ และเหมือนสวรรค์เป็นใจท่อแปบน้ำที่ต่อออกมาข้างหลัง มันรูใหญ่กว่าท่อนิดนึง ผมมองว่าคงเป็นแหล่งจ่ายสินค้าให้ผมได้ดี
ตกค่ำคืนแรกผมก็เริ่มปฏิบัติการทันที ขณะที่แกอาบน้ำล้างตัวถูหีเพลินๆหารู้ไม่ว่ามีคนแอบถ้ำมองอยู่ หีครูเล็กไม่ใหญ่หรอกแต่หมอยโคตรดก เยอะดำขลับเลย ตอนแกก้มตัวลงถูสบู่ที่ขา มองเห็นแตดแกดำโผล่ออกมาในระยะสายตาประชั้นชิดขนาดนี้มีหรือควยผมจะไม่เเข็ง ผมเริ่มรูดว่าวไปด้วย พูดถึงนม นมครูเล็กมันก็เล็กสมชื่อนะแต่หัวนมใหญ่ดำน่าดูด ตรงฐานเป็นสีน้ำตาลเเก่ด้วย แกผิวขาว สวยและสูงไงเลยรวมๆน่าเย็ดมากๆ คืนนั้นผมจัดไปสามดอกแทบตายเลยตอนตื่น แสบหัวควยมากเหมือนเย็ดเด็กซิงๆมา ผมทำแบบนี้ทุกคืนจนเวลาผ่านไปสามเดือน
ทีนี้แกอยู่กันครบหน้าพร้อมครอบครัว ผมก็ไม่สน แกมีลูกสาวเรียน ม.สองลูกชาย ป.5 ผมก็เลือกดูทั้งแม่และลูกสบายใจสบายควยเลยทีนี้ ลลูกสาวหีใหญ่มากหมอยน้อย นมใหญ่ รวมๆน่าเย็ดเลยล่ะ
ผมเเอบดูสองแม่ลูกอาบน้ำเป็นปีสองปีจนเบื่อเลย จนแกจะย้ายไปที่อื่น โดยให้ลูกสองคนไปอยู่กับยาย (แม่ครูเล็ก)ก่อนล่วงหน้า ในคืนที่แกเก็บของ ผมคิดแค่ว่าจะไปดูส่งท้ายสักหน่อย เจอแจ๊คพ็อตเลย ผัวแกกับแกมาเย็ดกันในห้องน้ำ โอ้โห++++++
ควยผัวแกใหญ่ลำเขื่อง แทงเข้าแทงออกทีแกครางในลำคอเหมือนวัวถูกเชือดใกล้ขาดใจ เสียงดังไม่ได้ไง เเกเกาะขอบอ่างน้ำ ขาซ้ายแกถูกผัวจับยกขึ้น เย็ดกันแบบกวางเหลียวหลัง ผมว่าผัวแกคงอึดมากเพราะเเกบอกผัวว่าเสร็จไปสองครั้งพี่ยังไม่เสร็จเหรอ...
คืนนั้นเขาเปิดไฟบนห้องนอนทั้งคืน ผมว่าผัวแกคงเย็ดส่งท้ายบ้านหลังนี้ทัังคืนแน่นอน ส่วนผมก็ชักว่าวจินตนาการวนไป
จนแกย้ายออก เจ้าของบ้านเดิมโทรมาว่าจ้างผมไปเช็คเก็บกวาดความเรียบร้อยเพื่อรอคนเช่าต่อไป ผมไปทำหน้าที่เจอกางเกงนสีดำมีคราบน้ำติดอยู่ไม่รู้ว่าของแกหรือเปล่าแต่ที่แน่ๆผมสำรวจแล้วก็ชักว่าวใส่ทับไปอีกรอบ มีความสุขมากกกกกกกกกกกกกก
--ไว้มีคนมาเช่าต่อไป ผมถ้ำมองอีก จะมาเล่าสู่ฟังนะ--

devilzoa

แหมแค่มองอย่างเดียว นึกว่าจะแอบไปเยด้วย

Warute