ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนพิเศษ บ้านสาวโสด

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 16, 2019, 03:30:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

เป็น side story ที่เล่าออกมานอกเหนือมุมมองของตาโจ ช่วยเปิดจักรวาลเรื่องราวได้เยอะมากครับ 

ziggy2

มีอีกหนุ่ม จะมาแย่งฮาเร็ม โจ เหรอเนี่ย

Wannadit Iempan

สาวๆเยอะมาก เรียบเรียงยังไม่ถูกเลย นายโจต้องเหนื่อยตายต้องมีคนช่วยแล้ว

God25

เป็นเรื่องก่อนที่โจจะเข้าฮาเร็มแน่ๆ

Panya Sripaks

สงสัยจังนายโจไปไหนแล้วไม่มีบทเลย ขอบคุณครับ

mrcat2019

fantastica

test1234

aodpasa

numvego

intanianoi

เมื่อไหร่หนอน้าโจ จะได้เอากับเค้าบ้าง

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง
ว่าไหมแอด 5555

abaratei

ดูจากชิ่อเรื่อง นึกว่านิยายบู้ล้างผลาญ ตอนนี้ออกแนวหนังอีโรติกหนังอาร์หน่อย

testman

ตอนพิเศษนี่คือเล่าเรื่องเจาะลึก หรือเล่าอดีตของบ้านนี้ก่อนโจมาใช่ไหมครับ แปลว่าต้องมีการปูพื้นแน่ ๆ ว่า ถ้านายโจมาสิ่งที่นายโจจะต้องเจอมันเกิดจากอะไร