ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

พักสมองกันซักเรื่อง ดาร์คติดๆกันเดี๋ยวไมเกรนจะขึ้นเอา(คนแปลนี่แหละ)

01 พี่สาวภาพแรกทำเอาใจเตลิดไปไกลแล้ว หุ่นดีมาก

02 นกแต่หัววัน

03 เกมพลิ๊ก

04 End Game เจอพี่สาวเผด็จศึก

05 โคตะเอ๊ย โชคดีของโชคดี

06 หลบทำไม อย่าหนีงานเซ่

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ
***ไม่มีกฎEditครับ แต่คนที่ไม่ได้Editก็จะโดนเพ่งเล็งและขุดประวัติเก่า วิธีนี้ได้ผลกว่าบังคับEditอีก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

MooOon

ขอ อนุญาติ ขอตอบเม้นเเบบนี้ก่อนนะครับ ขอบพระคุณทืแปลของอาจารย์นี้มากครับ

ชอบมากของอาจารย์ท่านนี้ ลายเส้นดีงาม + เนื้อหาฮิลลิ่งดีๆนี่เอง ของอาจารย์เเก สาวๆอกใหญ่ทุกเรื่อง

ว่าเเต่พี่สาวคง sex จัด เเบบพระเอกบอกจริงๆ ไม่คบเป็นเเฟน เเต่จัดให้ขนาดนี้ ชักอยาก

ให้มีเนื้อเรื่องเสริมจริงๆว่าใครเป็นคนเปิดซิง พี่สาวคนนี้ หรือเเต่เดิม เจ้เเก  sex จัดเเบบนี้อยู่เเล้ว

หวังว่าช่วงหลังๆ นางเอกจะยอมคบกับพระเอกจริงๆจังนะๆ หรือจริง คุณเธอ เเอบซึน *0*

----------------------------------------

ตอนจบ ฟินดีจริงๆ ยอมรับเเล้วว่าได้ผัว 555+ ว่าเเต่พระเอกนี่อารมเเบบฟ้าเหลือง ไม่รับรู้อะไรเเล้วสินะ

อยากลองเจอสาวๆเเบบนี้เหมือนกัน อยากรู้ ว่าเจอเข้าไปจริงๆ จะได้กี่ยก เราหรือสาวจะน็อกก่อนกัน 555+

เนอะ ไม่เคยเหมือนกัน จัดไปเรื่อยๆเปิดหนังฟังเพลงดู ดูซิใครจะน็อคก่อน 55

hnarii

พี่สาวนางเซ็กจัดจริงๆ นะเนี่ย เหนือยกันเล่ยทีเดียว

chang1978

ขอบคุณนะครับที่แปลมาให้อ่านครับ ไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนแปลแบบนี้เท่าไหร่เราะไม่ค่อยมีคนแปลมาให้อ่าน(หรือไม่ค่อยได้เข้ามาดูหว่า)

Tantit J

คุณพี่ริตะ​ เซ๊กจัดมากกก​ น่าอิจฉาจริงๆๆๆ​  ดูสิจะจบยังไงง

aliass

ง้ะ ไม่รับเป็นแฟน แต่จัดเต็มซะขนาดนั้น ผมว่ า คุ้ม แล้วละ แต่ว่านะ อาจจะเป็นสายล่าแต้มก็ได้ ต้อง ตามติด
....โอ้ย จบน่ารักกว่าที่คิดไว้เยอะเลย ฮาาา

โดเรม่อน

ขนาดยังไม่ใช่แฟนยังโดนเป็นตายขนาดนี้ ถ้าได้เป็นแฟนจะขนาดไหนคับ555

::HoHo::นั้นไงชอบล้อพี่ดีนักเจอพี่จับเพื่อนทำผัวไปเลย สุดท้ายพระเอกก็สมใจ ::Elder::

WE ARE SON

น่ากลัว ผู้หญิงอะไรรร๊ ถ้าเจอนี่กลัวจริงๆ ด้วย  ::Horror::

อืม... แต่ถ้าเป็นพี่ของเพื่อนสนิทก็คงจะไว้ใจได้อยู่หน่อยๆ หละนะ อย่างน้อยก็เป็นผู้หญิงที่ตรงดี ไม่รักก็บอกไม่รัก ดีกว่าไม่รักแล้วหลอกใช้
::YarKK::

สู้ๆ นะโคตะ

มีแผนอยู่แล้วนี่เองงงง! ลงเอยกันจนได้ เหมาะสมกันละ ถ้าโคตะเป็นแบบผม น้ำเดียวเหี่ยว เรื่องนี้คงจบเศร้าแน่ๆ  ::Crying::

nopparat2015

kazu36

พี่นายเอ็กซ์มากเลย
หักมุมตอนท้าย แหะ เพราะคำสบประมาทแท้

HaoMaRu

นายน่ะมันเหมือนเป็นดิลโด้ที่มีชีวิตเท่านั้นแหละ

สุดท้ายก็ได้ขึ้นสวรรค์ไปอย่างสงบ 555

Chanawin Tosingchai

คุณพี่สาวสุดยอด เซ็กจัดแบบนี้โดนเข้าไปฟ้าไม่เหลืองยังไงไหว

tadds

ขนาดไม่ใช้แฟนยังได้ขนาดนี้เป็นแฟนจะได้ขนาดไหน
edit : พี่สาวโหดมากพูดโครดตรงเลย

Phoowadol

ออกตัวก่อน ว่าเบาๆ. ลองดูซิว่าจะเบาจิงรึเปล่า.   เปิดหน้าแรกมาก็โป๊ะเชะเลยครับ พี่สาวน่ารักมาก เออเห็นสวยๆแบบนี้ ไม่น่าเชื่อเลยเราะว่า จะเซ๊กส์จัด แม่ล่อเพื่อนน้องชายซอเป็น
สิบๆน้ำ. โอยๆๆๆๆ มันผลิตน้ำทันได้ไงนะเนี่ย ::Me?::  เห่อๆแต่แปลกนะ ไม่ยอมเป็นแฟน แต่ทำแทนกันได้ บ๊ะ!? ชีวิตจริงไม่เห็นเป็นงี้เลย55 ::HoHo::
Edit. ภาพหน้า12นี่ได้ใจผมจริงๆ ว๊าวๆๆ แหม...พอโดนแตกในไปทีเดียว ถึงกับยอมรับให้เป็นแฟนเลยนะ พี่ริสะ อิอิ. ไม่สิอย่างนี้ ต้องเรียกว่ายอมรับว่ามีสามีแล้วสินะ. เล่นประกาศต่อหน้าน้องชายแล้วนิ อิอิ. น่ารักอะ