ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kishizuka Kenji] Eats In กินฉันสิ [แปลไทย & คลีน By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 20, 2018, 06:42:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zerost

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ ว่าแต่จะโดนถีบก่อนหรือเปล่าเนี่ย

charzep

myaopap

ตามหาภาพแบบนี้มานานมากกก ชอบ อ่านตั้งแต่เด็กๆ

Fepun

้ลายเส้นดูคุ้นตามากและ ถึงจะเก่าแต่ก็น่าอ่านมาก

Hawaalaew

ลายเส้นในตำนานอีกท่านหนึ่ง อยู่ในวงการมานานมาก สาวตัวใหญ่เนื้อนมไข่มีเยอะนะครับ

santi.jitpichitchai

เนื้อเรื่องและลายเส้นคุ้นตามากครับ เหมือนเคยอ่านแต่ไม่จบ ขอบคุณที่เอามาต่อให้ครับ

jittipong.manus

tm241281207

lordofthetwo

โอ้ เป็นเรื่องที่ดีครับ เข้าใจเลยว่าทำไมถึงติดอยู่ในความทรงจำ
แถมฝ่ายชายก็ยังมีสำนึกผิดชอบชั่วดีมาขอรับผิดชอบอีกต่างหาก

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน

earthyz1111

ถึงว่าเป็นโดจินในดวงใจ ลายเส้นโคตรเร้าอารมณ์เลย

bigzelon

johnywalker

::Shower:: อย่างงี้เรียก ทีใครทีมัน แต่สุดท้ายก็สบายตัวด้วยกันทั้งคู่

WE ARE SON

ผมก็ชอบผลงานของศิลปินท่านนี้นะคัป สาวๆ ตาหวานเยิ้มมาก เวลาวาดสาวๆ ทำตาสระอิ อ้อนๆ หรือ ตอนน้ำตารื้น ผมนี่แทบอยากมุดหัวทิ่มเข้าไปในมือถือ เข้าไปลูบผม เข้าไปปลอบ กอดให้แน่นๆ ละลายยยยย~
::Dribbling::

ด้านพลอตเรื่องนี่ ก็ชอบนะคัป เลือกมาดีคัป สถานการณ์แปลกๆ ชวนมโนดี
::Dribbling::

rskiz

เป็นเรื่องเป็นราวดีครับเรื่องนี้ ไม่ได้แค่เปิดมาแล้วมีอะไรกันเลย
มีเอาคืนด้วย