ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

charzep

NewZaKung

ชอบแนวพี่น้องมากครับ ยิ่งมาสไตล์นี้ยิ่งชอบเลย 555 ความโชคดีของพระเอก

ภูธน วรวิเศษ

=v=สงสารพระเอกขึ้นมาทันใด ไม่ใช่แฟนทำแทนกันได้ 555คำนี้โดนมากครับ

edit สรุป เจ๊แกเทรนนิ่ง อัพเกรดพระเอกดีๆนี่เอง ร้ายแท้

Theemotionof

ดูทรงแล้ว พี่สาวแค่ซึนแน่ๆเลย

หวังให้จบแบบน่ารักๆครับ

โอ้ยย จบแบบฟินดีครับ

powerant

jachal

เล่นเกมส์กับเพื่อน เพื่อนหลับซะ เลยไปหาพี่สาวเพื่อนเล่นจ่ำจี้ซะเลย

พี่สาวเพื่อนประกาศตัวเป็นเมียแบบนี้ มีฟ้าเหลืองแน่คืนนี้

tuix

พี่สาวเพื่อน สวย นมใหญ่ หุ่นดี เป็นการขึ้นครูที่คุ้มค่ามาก จนไม่มีแรงจะเดินเลยทีเดียว  ::Glad::
ทำไมตอนวัยรุ่นไม่ได้แบบนี้บ้างน๊า

Tee001

ไม่ใช่แฟนยังโดนขนาดนี้ ถ้าได้เป็นแฟนคงขาดใจตายในเวลาไม่นานแน่่ๆ เอิ๊ก...

mariners1

อาเจ๊แกอะไรจะจัดหนักขนาดน้านนน อย่างลองดูแบบนี้บ้างจังว่าจะไปได้กี่น้ำ ไม่ใช่แฟนก็ทำได้ ::WooWoo::

————————
แหม่ ตอนจบเล่นซะฟินเลน ลองเชิงก็ไม่บอกนะครับคุณเจ๊ เจอแบบนี้ฟินทั้งกายทั้งใจ

adobe

Okumoto Uuuta>>Okumoto Yuuta รึเปล่าครับ

มันทั้งโชคดีโชคร้ายแหละ นกแต่ได้ข้ามขั้นตอนไปไกลไม่ต้องนั่งจีบมาก

...

ตอนจบว่าผมพอเข้าใจความรู้สึกน้องมันนะ คืออยู่ๆเพื่อนดันเปลี่ยนเป็นพี่เขย พร้อมกับหันไปเจอเพื่อนในสภาพฟ้าเหลือง งานนี้พระเอกเตรียมตัวตอบคำถามยาว 555

raitos

หุ่นลายเส้นที่วาดมานี่เด็ดดวงแท้เลยแฮะ
แต่สุดท้ายก็น่าจะจบที่ไข่สั่นมนุษย์...

ชอบการล้อก้าวแรกสู่สังเวียนจริงๆ ถถถถถ
จบดีแฮะ ชอบมากครับ ยินดีด้วยที่ไม่จบลงด้วยไข่สั่นมนุษย์

kittitnun

กำลังเข้าประตแห่งความลับแล้ว

จบได้ตลกดีครับ 555

edcba

อยากมีเพื่อนแบบนี้จัง 555สุดท้ายน่าจะได้เป็นแฟนพี่จริงๆ นะเนี่ย

โห ไม่น่าเชื่อว่าจะแฮปี้เอนดิ้ง 555

tentenpop

ของอ.ท่านนี้เด็ดจริงๆ แต่ยังดีนะที่ยังลุกมาเดินไหว โดนซะขนาดนั้น