ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Uuuta] I'm finished Your sister ถ้าคุณแน่ อย่าแพ้พี่เพื่อน (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 16, 2019, 06:22:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

warone07

ไม้รับรัก แต่ยอมให้มีอะไรด้วย คงมีใจอยู่บ้าง แต่อาจมีปมในใจ

Pattarapol Teng

ผมว่าลายเส้น.อ.แกดูเป็นเอกลักษณ์มากครับแค่เห็นก็ดีงาม สาวทรงใหญ่ทุกเรื่อง

ตายสงบ อ่ออยากแฟนแบบเทรนมาดี555 sex จัดมากพี่

Chaos OSK

พี่สาวหุ่นแบบนี้Sexจัดๆแบบนี้ด้วยแบบไปหาซื้อของเติมพลังทั้งวันเลย 5555+

kit Nana

สุดๆๆ
ยอดแห่งพี่สาวเพื่อน
แบบนี้ต้องมาทุกวันนนนนนน

XYZ

ไม่รับเป็นแฟนแต่ได้กินเรื่อยๆ นี่กำไรชัดๆ
ว่าแต่หน้าสุดท้ายนี่น่าสงสัยมาก ถ้าไม่บอกว่าไม่ดาร์ค มีคิดว่าปวดตับแน่ๆ

ขอบคุณมากครับ

จบได้ฮาดีครับ เปลี่ยนจากเพื่อนเป็นพี่เขย 555

aminoclan

พอเห็นลายเส้นแล้วคุ้นๆเรื่องที่กำลังออกมาอยู่ช่วงนี้แฮะ แต่ดันนึกไม่ออก ::Dozy::
แต่ที่รู้ๆ พี่สาวแอบชอบน้องเขาแล้วละสิ  ::GiveMe::

FARM1 HGf

แนวพี่สาว เด็กมากหุ่นน

เเถมสายรุก หนัก หื่นซะด้วย

ดูจากสภาพพระเอกไม่รุ้อิฉาหรือสงสารดีๆ

ตอนจบ อย่าพลิกเรื่อง ปวดตับก็พอ

ขอบคุณสำหรับการเเปลครับ

jittipat

สับสนหน้าน้องกะเพื่อนลืมจำสีผม 555

ตอนจบนี่จะเอาฮาไปไหน

jojyjung

เอ๊อะ สรุปยังไงหว่าาาา

พี่สาวมันพาใครมาอยู่ด้วยหรอ หรือ กำลังช่วยตัวเองอยู่

gokuon

คุณพี่สาวนี่หุ่นเด็ดจริงๆ ไอ้หนุ่มก็โชคดีเหลือเกิน ประเดิมครั้งแรกก็เสียไปหลายน้ำ

Edit : เทรนไอ้หนุ่มก่อนเอาเป็นผัวสินะ แผนร้ายนะเนี่ย พี่สาว

badkitty

คุนพี่สาวสวยขนาดนี้ ถึงไม่รับรักแต่ได้เอาแบบนี้ก็ยอม
ขออ่านต่อว่าสุดท้ายแล้วจะเอาชนะกายหรือชนะใจพี่สาวได้ไม แล้วจะกลับมา edit นะครับ

กลับมาตามสัญญา ชอบต้องที่ท่านสรุปแฮะ ว่าไม่อยากได้ไก่อ่อนเลยกับมาเทรนก่อน
พี่สาวสวยขนาดนี้จะไปขึ้นคานได้ไง มีแต่จะขึ้นคร่อมอย่างเดียวเนี้ยเหละ

sim2000

BabyFace

ขอโต้รุ่งกับพี่สาวจ๋าดีกว่าเกมส์อีกเชื่อดิ