ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, มีนาคม 16, 2019, 07:52:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

WE ARE SON

::Falling::

WE ARE SON

ดูเหมือนจะมีแต่คนเข้าใจผิด
(และอยากให้)เป็นแนวINCEST พี่น้องเนอะ

***ตอนนี้ยังไม่มีตอนต่อไปนะคัป
ถ้ามีจะแปลมาให้คัป (อาจจะมีเท่านี้)

อ้างจาก: Moo Oon เมื่อ มีนาคม 16, 2019, 08:10:34 หลังเที่ยง
นึกว่าจะมาเเนว พี่สาวกับน้องชายซะอีก หรือจะมีตอนต่อไป

เอาจริงๆก็อยากให้ในเรื่องอธิบายละเอียดๆ หรือเฉลยไปเลยนะ ว่า พ่อเเม่นางเอกหายไปไหน

มาฟังจากปากคนอื่นเเล้วมันไม่น่าเชื่อเท่าไร หรือพ่อเเม่นางเอกก็โดน 2คน ขายเนื้อร้านนี้หลอกอีกทีนึง

หวังว่าจะมีตอนต่อไป ตอนจบเหมือนจะมีต่อไงไม่รู้ เเต่มาเเนวนี้ ตอนจบคงหวังจบสวยๆยาก T^T

ขอตอบข้อ 6.เคยอยากเลิกอ่านโดจิน18+มั้ย ทำไม ถ้าเคย ประสบการณ์ในการเลิกอ่านเปงไงบ้าง

เคยคิดอยากครับ เเต่ไม่ไหว เลิกได้ไม่นานกลับมาอ่านต่อ เต่ก็มีเเวะไปดู AV บ้าง ยิ่งช่วงนี้

มีเเบบซับไทยหลายเรื่อง ส่วนใหญ่สลับกันดู กันอ่าน เปลี่ยนบรรยากาศซะมากกว่า ถ้าดูอะไรเเบบเดิมๆ

เหมือนมันจะไม่สนุกหรือจำเจไปอะครับ เเต่สุดท้ายก็ดูหมดเเทบทุกอย่าง ส่วนใหญ่ที่ไม่ดูจะไปทางเเนว

คนกับสัตว์อะไรเเบบนั้นมากกว่า

ผมก็อยากรู้คัป ปริศนาเยอะมาก แต่เท่าที่หาได้ตอนนี้ยังไม่มีตอนต่อนะคัป ถ้ามีจะเอามาแปลให้คัป แต่ผมว่าคนแต่งน่าจะตั้งใจให้เป็นภาระคนดูไปมโนเองมากกว่า

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ มีนาคม 16, 2019, 09:18:08 หลังเที่ยง
ด้วยความที่เป็นตูนแบบ อันเซ็น. มันจึงทำให้ มีความรู้สึกถึงความดิบ ของเนื้อหาได้ดีทีเดียวครับ อ่านไปก็รู้สึกสงสารเธอขึ้นมาเลยอะ. ยิ่งต้องมายอมใช้หนี้ด้วยวิธีเอาตัวเข้าแลกมันยิ่งเศร้า. ถึงแม้ฉากเมคเลิฟต์เธอจะสมยอม แต่ดูไปเแล้วเหมือนโดนข่มขื่มมากกว่า ยิ่งเพิ่มความดิบเข้าไปอีก หลายหลาย อารมณ์ในคราเดียวกันเลยครับ ความหื่นมา100%. แต่ความสงสารก็มาเต็มเช่นกัน. โอยๆๆๆ
Edit...ภาพตอนจบ ที่น้องชายเข้าไปอาบน้ำด้วย แล้วพี่สาวไม่อยากให้น้องแตะต้องตัว. เพราะเธอคิดว่าตัวเธอนั้น สกปรก มันยิ่งบีบคั้นหัวใจผมนะครับ  ทำไมมันถึงได้ดราม่า ขนาดนี้นี่
   การตัดจบของเรื่องนี้ เหมือนจะมีต่อนะครับ อาจารย์ที่วาดเรื่องนี้ น่าจะมีแนวคิด สร้างตอนต่อ. ด้วย ฉากIncest   พี่สาวเผลอใจไปกับน้องชาย ในห้องน้ำนี่แหละ. ไม่รู้ว่าผมจะคิดไปเองรึเปล่านะ 555.  แต่ว่าเรื่องนี้ผมชอบนะครับ ที่ท่านนำมาแปลให้เราได้อ่านกัน   ขอบคุณมากครับ

เสียพ่อเสียแม่ เป็นหนี้ โดนข่มขืน โดนไอ่หื่นเปิดซิง โดนอีป้าหลอกอีก คนแต่งเก็บกดอะไรมาไม่รู้ ส่วนตัวผมอยากให้พี่น้องมีความสุขกันได้ จะไป incest หรือไม่ก็ได้ (มีแต่คนอยากให้ไป incest ต่อแฮะ 5555+)

อ้างจาก: nekki เมื่อ มีนาคม 17, 2019, 09:44:44 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้ประเด็นอยู่ที่ว่า ลุงกับป้าหลอกนางเอกรึเปล่า ถ้าใช้กลายเป็นโดจินคนละแนวเลยนะนั้น เหนือนเรื่องยังไม่จบดีอย่างไงก็ไม่รู้ มีตอนต่อไปไหมครับ?

สำหรับผม ผมคิดว่าโดนหลอกแน่นอน ดูจากหน้าอีป้าตอนสุดท้าย อาจจะหากินจากค่านายหน้า หรือแย่กว่านั้นคือรวบหมด แย่กว่านั้นคือจริงๆ แล้วไม่มีหนี้ แย่กว่านั้นอีกคือที่ผ่านมาทำตัวเป็นคนดีสร้างภาพเพื่อหลอกซากิจังกับเรียวตะโดยเฉพาะมาตั้งแต่แรกเลย

MooOon

นึกว่าจะมาเเนว พี่สาวกับน้องชายซะอีก หรือจะมีตอนต่อไป

เอาจริงๆก็อยากให้ในเรื่องอธิบายละเอียดๆ หรือเฉลยไปเลยนะ ว่า พ่อเเม่นางเอกหายไปไหน

มาฟังจากปากคนอื่นเเล้วมันไม่น่าเชื่อเท่าไร หรือพ่อเเม่นางเอกก็โดน 2คน ขายเนื้อร้านนี้หลอกอีกทีนึง

หวังว่าจะมีตอนต่อไป ตอนจบเหมือนจะมีต่อไงไม่รู้ เเต่มาเเนวนี้ ตอนจบคงหวังจบสวยๆยาก T^T

ขอตอบข้อ 6.เคยอยากเลิกอ่านโดจิน18+มั้ย ทำไม ถ้าเคย ประสบการณ์ในการเลิกอ่านเปงไงบ้าง

เคยคิดอยากครับ เเต่ไม่ไหว เลิกได้ไม่นานกลับมาอ่านต่อ เต่ก็มีเเวะไปดู AV บ้าง ยิ่งช่วงนี้

มีเเบบซับไทยหลายเรื่อง ส่วนใหญ่สลับกันดู กันอ่าน เปลี่ยนบรรยากาศซะมากกว่า ถ้าดูอะไรเเบบเดิมๆ

เหมือนมันจะไม่สนุกหรือจำเจไปอะครับ เเต่สุดท้ายก็ดูหมดเเทบทุกอย่าง ส่วนใหญ่ที่ไม่ดูจะไปทางเเนว

คนกับสัตว์อะไรเเบบนั้นมากกว่า

Phoowadol

ด้วยความที่เป็นตูนแบบ อันเซ็น. มันจึงทำให้ มีความรู้สึกถึงความดิบ ของเนื้อหาได้ดีทีเดียวครับ อ่านไปก็รู้สึกสงสารเธอขึ้นมาเลยอะ. ยิ่งต้องมายอมใช้หนี้ด้วยวิธีเอาตัวเข้าแลกมันยิ่งเศร้า. ถึงแม้ฉากเมคเลิฟต์เธอจะสมยอม แต่ดูไปเแล้วเหมือนโดนข่มขื่มมากกว่า ยิ่งเพิ่มความดิบเข้าไปอีก หลายหลาย อารมณ์ในคราเดียวกันเลยครับ ความหื่นมา100%. แต่ความสงสารก็มาเต็มเช่นกัน. โอยๆๆๆ
Edit...ภาพตอนจบ ที่น้องชายเข้าไปอาบน้ำด้วย แล้วพี่สาวไม่อยากให้น้องแตะต้องตัว. เพราะเธอคิดว่าตัวเธอนั้น สกปรก มันยิ่งบีบคั้นหัวใจผมนะครับ  ทำไมมันถึงได้ดราม่า ขนาดนี้นี่
   การตัดจบของเรื่องนี้ เหมือนจะมีต่อนะครับ อาจารย์ที่วาดเรื่องนี้ น่าจะมีแนวคิด สร้างตอนต่อ. ด้วย ฉากIncest   พี่สาวเผลอใจไปกับน้องชาย ในห้องน้ำนี่แหละ. ไม่รู้ว่าผมจะคิดไปเองรึเปล่านะ 555.  แต่ว่าเรื่องนี้ผมชอบนะครับ ที่ท่านนำมาแปลให้เราได้อ่านกัน   ขอบคุณมากครับ

Sorawit Thangsakul

yakusa98

นมใหญ่เว่อร์ อ่านทีแรกนึกว่าเป็นแนวน้องกับพี่ 

nekki

เรื่องนี้ประเด็นอยู่ที่ว่า ลุงกับป้าหลอกนางเอกรึเปล่า ถ้าใช้กลายเป็นโดจินคนละแนวเลยนะนั้น เหนือนเรื่องยังไม่จบดีอย่างไงก็ไม่รู้ มีตอนต่อไปไหมครับ?

thegift52

ก็น่าสงสารจริงๆล่ะ แต่ป้านี่ หน้าตาเหมือนจะรู้อะไรสักอย่างแต่ไม่บอก มันสมรู้ร่วมคิดอะไรรึปล่าว หรือมีแผนแต่แรกนะ สงสัยๆๆๆๆๆ  ::Hmmm::

Gunitle

เปลี่ยนแนวเป็นแนวนี้แล้วเหรอครับท่าน55555 รอแนวอินเซสอยู่เหมือนเดิมนะครับผม สำหรับเรื่องนี้หดหู่ไปหน่อยนะท่าน ผมสงสารนางเอก ยิ่งตอนสุดท้ายที่น้องมากอดนะ โหยยยย สงสารรร แต่ก็ขอบคุณมากนะครับบบบบ

timeai

สงสารพี่สาวครับ ปกป้องน้องชายสุดๆไปเลย ป้าร้ายมากกจริงๆ

yopern

น่าสงสารครับ อาศัยคนอื่นเขาอยู่ พอเขาเอ่ยปากเราก็ไม่สามารถปฎิเสธเขาได้บุญคุณมันค้ำคอไว้

Boran Mark

นับถือจิตใจพี่สาวมาก ทำทุกอย่างเพื่อปกป้องน้อง ทีแรกนึกว่า incest

DARKAXL

พี่สาวต้องยอมพลีกายขายตัวเพื่อน้องชาย ช่างน่าเศร้า
คนวาดแกชอบวาดสาวนมโตๆแต่เรื่องดาร์คๆมืดมนมาก
จบแบบเหมือนจะมีต่อได้อีกนะเนี่ย

chocolaze

::Crying::สงสารนากเอกจัง พ่อทิ้งฟนี้ไว้ให้ มือมนสุดๆขายตัวอีกเฮ่อ ::Horror::