ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Yoshihisa] Getsuyoubi no Tights | Monday Tights ปริศนาวันจันทร์ By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 17, 2019, 07:37:50 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flukehaha

เอาไว้อ่อยพระเอกมั้งครับ
*****เอิ่มเพราะปกปิดรอยเชือกนี่มันโคตร มาโซคิส
Manchester United Football Club
We are Red Army

Boss`

อ๋อ ที่ใส่ถุงน่องเพราะ มันเหลือรอยเชือกไว้นี่เอง

อ่านโดยรวมทั้งหมดแล้ว ชอบพระเอกนี่หว่า

Arm Angel

หลักๆก็มัดตรงขา ก็คงต้องเป็นใส่ปิดรอยเชือกแหละ รัดแน่นไปก็งี้แหละนะ ถถถ

มุมมันได้เลยนะ กลายเป็นว่าได้พระเอกได้สนุกแบบนี้ไปอีกยาวๆแน่ๆ

badkitty

ใส่ถุงน่องทุกวันจันทร์เพื่อปิดรอยเชืองที่มัดในวันเสาร์อาทิตย์สินะ
แต่คิดว่าจริงแล้วน่าจะเป็นแผนล่อพระเอกให้ติดกับมากกว่า

edit ถุงน่องอย่างเดียวเอาไม่อยู่แล้วสะงั้น ลำบากเลยงานนี้

sim2000

ชอบโดนมัด ทรมานสินะ แล้วพระเอกจะแนวไหนเนี่ย ชอบซาดิสป่าว

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน30วัน

Slip

ชอบครับ

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

biggiggog

เจอแบบนี้ แล้วไอ้หนุ่มเราจะเอาไงดี

เออ... พระเอกมันเข้าไปช่วยจริงๆ
ช่วยมัดให้ครบในส่วนที่มัดไม่ถึง
สรุปคือทางเดียวกัน
ขอบคุณมากๆครับ

omeganaja

แอบงงๆ นิดหน่อย แต่ก็น่าจะเป็นอีกอารมณ์นึง

กำ นี่มันสุดยอดแนว S แท้ๆ เลย 555

Tantit J

ผมคิดว่าน่่จะใ่สปิดรอบเชือกแน่เลย​ แล้วพระเอกต้องคิดว่าจะทำร้ายตัวเอลยเลยเข้าไปช่วยแน่เลยมาดูกัน

หักมุมไปอีกนากเอกซาดิส​  555555

yamashita

เจอผู้หญิงถูกมัดแบบนี้เราต้องไปช่วยซิครับจะรออะไร

เอารอกยกขาขึ้นให้เข้าง่ายนี่สุดๆไปเลยสรุปผู้หญิงวางแผนไว้ซะงั้นผู้ชายโชคดีจริงๆ

elviswhat

ใส่ถุงน่องเพราะม้นเป็นรอยจากการผูกมัดอันนี้รึเปล่าถึงได้ใส่แค่บางวัน. แล้วมำไมถึงเอาปริศนาแบบนี่มาให้พ่อหนุ่มของเราละเนี่ย หรือว่าก็แอบชอบพอกัน

น่านไงว่าแล้วเชียวว่าต้องเป็นแบบนี่ เหมือนเป็นพวกมาโซคิสเลยนะครับแบบนี้ เอ๋ เรียกถูกเปล่าหว่าเรา

yopern

น่าจะเจอความชอบแนวเดียวกันแน่ๆขนาดแอบดูยังมีอารมณ์แล้วเลย เดี๋ยวต้องไขกุญแจเขาไปจัดเสียหน่อย

edit บอกแล้วว่าชอบแนวเดียวกัน

Boran Mark

ใส่ถุงน่องทุกวันจันทร์เป็นแฟชั่นของเธอปล่าว ดูท่าจะชอบพระเอกอยู่บ้างถึงให้ลายแทงไปตามหา
edit: ฟินไปเลยทีนี้ แต่รอยเชือกไม่น่าจะหายเร็วนะ ถ้าจะใส่เพื่อปิดรอยเฉพาะวันจันทร์

OmomokaO

กลัวน่องเป็นลายแน่ๆ สงสัยว่าทำไมไม่ทำวันเสาร์จะได้ชิวๆ5555

ตอบ. ชัดเลยยยเดาไม่ผิดแต่คนแบบนี่ก็มีหรอ5555
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

chocolaze

::HeyHey:: สาวsmก็จริงแต่เพิ่งรู้ว่าคนเรามัดตัวเองแบบนั้นได้ ฝืมือขั้นเทพเลยนะนั้น

แจ่มเบยเคมีทั้ง2เข้ากันได้อีก555 ::Beggar:: ::Beggar:: ซาดิสอ่อนๆแบบนี้พอไหวแต่ประเภทต้องกระทืบก่อนค่อยเซ็กอันนั้นยอม