ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2019, 02:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Theemotionof

นี้อาจจะเป็นเพื่อนพระเอกที่ฉลาดและโชคดีที่สุดในโลกตั้งแต่เคยเห็นมา ::HoHo::

แล้วก็จบได้แหวกที่สุดเท่าที่เคยอ่านมาเลยเช่นกัน

oyoyo

คนหนึ่งก็ดูเป็นสาวในอุดมคติ คนหนึ่งก็เป็นที่ดูน่ารักสดใส
ไม่ง่ายเลยนะสำหรับเซ็กที่เริ่มต้นจากความหน้ามืดตามัว จะจบลงด้วยความรัก
ว่าแต่...คนหล่อทำไมแม่งต้องเป็นเกย์ด้วนง่ะ -*-
ป.ล. ผมชอบยูกิแม่สาวผมสั้น

Liftzthekop

มีเพื่อนหล่อนี่มันโชคดีอย่างงี้นี่เอง 555

Addy04245

หลอกง่ายแท้ แต่ก็โชคดีได้ถึงสองคน สบายตัวไป

Addy04245

guzzpai

สรุปว่านายหัวเห็ดควบสองนางแหงๆ น่าจะติดใจ

Sumlee

คิดแผนได้ดีไอน้อง ขึ้นสวรรค์แบบรัว ๆ เลย ผมนี้อิจแรงเลย

เชรดดดด นี่มันอะไรกัน สายเหลืองซะงั้น

Foranswer

colonel

มีเพื่อนหล่อมันดีแบบนี้นี่เองติดใจนายหัวเห็ดแทนแน่นวล

reppok111

เชื่อคนง่ายจริงๆแม่สาวน้อย พ่อหำใหญ่เราสบายไปเลย

niceanglev

พระเอกหน้าดูไร้อารมณ์มากอะ มีสาวสวยมาให้เอาถึง 2 คน หน้าไม่มีความตื่นเต้นเลย เหอๆ

edit 555 หักมุมโคดๆ เสือไบ ซะงั้น

tamagot123

::HoHo::  55555555ดรื่องนี้พระเอกมันจี้ดีอ่ะ ชอบที่มันแบบหน้านิ่งๆ มีขอบคุณอิเคะด้วย

ไอส๊าสสสสเอ้ย ทำไมกุถึงไม่เอะใจตั้งแต่ชื่อเรื่องแล้ววะ 5555 "ยอดชาย" เหี้ยเอ้ยตอนจบแม่งพี๊คจิงๆ

ReArm

โดนหลอกกินตับแถมเปิดซิงอีก​ อิจฉาหัวเห็ด

SNGOT