ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fujimaru] Romantic Dust Shooters : ยอดชายนายหัวเห็ด [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 17, 2019, 02:51:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ไอ้เรื่องที่ไม่ชอบสาวที่ยังซิงอยู่
เพื่อนบอกหรือคิดเอาเองกันแน่

เชี่ยยยแล้วไง...
เจอะคำตอบแบบนี้เลยหมดคำถาม
ไม่รู้ใครอึ้งกว่ากัน สาวๆ -คนอ่าน
ขอบคุณมากๆครับ

BabyFace

ผู้ชายไม่หล่อวาดได้บอกเลยว่าแย่  แต่เนื้อเรื่องชอบครับน่าติดตาม  จริงๆน่าเอามาใช้บ้าง

koper2sunfad

เปลี่ยนชื่อเรือง เป็นเพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด  ::Angry:: แทนดีไหมเนี่ย  สกิลไอ้หัวเห็ดนี่มันโคตรเทพเลย  ::Thankyou:: แต่แม่สองสาวนี่ก็ช่างดูหลอกง่ายไปไหมเนี่ยยยยยยยยยยยยยย ::Me?::

5555 ยังมีฮาได้อีกตอนท้าย อุ๊ปไว้ก่อนเดี๋ยวจะหาว่าสปอย 5555 ::Sweat:: ::Falling::

thanut2540

สงสัยเสร็จพระเอกทั้งคู่แน่ๆ อิเคะอดไป

HypN♥s

ไอ้หัวเห็ด เห็นหน้าซื่อๆ ที่แท้ก็มวยใหญ่ เอ้ยไม่ใช่ ที่แท้ก็ชอบหลอกฟันสาวไปวันๆ

ฮาตอนจบ โดนเอาคืนซะให้เข็ด

แหม...กำลังจะเป็นพระเอกอยู่แล้วเชียว  ::HoHo::

yopern

ใช้ความซื่อของสาวๆกับความสนิทสนมกับคนหล่อๆเล่นความซิงเลย ฉลาดเป็นกรดเลย

MADAOO

มาสารภาพรักกันตอนได้กันไปแล้วซะงั้นน่ะครับ ไอเห็ด เองนี่มันโชคดีจริงๆT_T (ถ้าไม่นับไอช่องจบนะครับ ฮา)

acidlolicon

::Glad:: รักแท้แพ้ทางโคตรเห็ด ซะงั้น ไอ้ที่ห้าวๆก็หงิมๆ ไอ้ที่ หงิมๆ ก็ห้าวเหลือเกิน สนุกครับไม่ปวดตับด้วย

Jake8197

ไอ้หัวเห็ด หลอกฟันสาวโดยอ้างเพื่อนสุดหล่อไม่ชอบสาวซิงๆ เชดดเข้

ปฏิภาณ ครับ

มีเพื่อนหล่อนี่มันดีอย่างนี้นี่เอง

ตอนจบหักมุมจัด เปนเกย์เฉย

DARKAXL

เหอะๆๆ หลอกฟันสาวเอาดื้อๆอย่างงี้เลยเหรอ? สาวเจ้าก็เชื่อง่ายจัง ทำมากี่คนแล้วล่ะเนี่ย? แต่เชื่อเหอะ รักแท้ย่อมแพ้ดุ้น
จะว่าไปนายหัวเห็ดมันก็หัวเห็ดจริงๆแหละนะ

อ้าว! คดีพลิก! ไปไม่เป็นเลย ::Ajark::

exhausis123

มีเพื่อนหล่อมีชัยไปกว่าครึ่ง
พี่เห็ดขอสองกันเลยทีเดียว

เอ่อ อ่า อื้ม พูดต่อไม่ถูกเบย
พี่เห็ดขอสอง อิเคะขอสวน เหอะๆ

jjgreat

อะไรจะโดนหลอกง่ายขนาดนั้นแต่ตอนหลังคงไม่ต้องหลอกแล้วสาวมาเอาเองถึงที่แน่

kenata

เหอ เหอ สาวๆ ติดใจ นายหัวเห็ด กันหมด แหงๆ

edit: กลายเป็นคดีพลิก แทน เสียเอกราช ซะ นายหัวเห็ด 555+

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้หลอกสาวๆมากี่คนแล้วนี้แต่ทำเพื่อเพื่อนน้อยกว่านี้ได้ไงเล่นหลอกมาจัดก่อนเพื่อนแบบนี้อิจฉาเลย
#เล่นหักมุมชะจนคิดไม่ออกเลยเรื่องมันเศร้าพ่อยอดชาย