ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มาโชว์Speed test กัน

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 18, 2019, 12:44:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ครั้งก่อน 200/100 Mbps

ตอนนี้อับสปีดเป็น 500/500 Mbps แต่เทสได้เท่านี้

cd13579

เน็ตหรือเด็กแว้น แรงเหลือ
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

HypN♥s

อ้างจาก: cd13579 เมื่อ มีนาคม 19, 2019, 03:03:46 ก่อนเที่ยง
เน็ตหรือเด็กแว้น แรงเหลือ
ตอนเย็นเช็คอีกที อับโหลดขึ้นมาเป็น 460 หรือไงเนี่ย แต่เล่นจริงๆก็งั้นๆนะ

พัดลม

server มันช้า
เหมือนมีรถเฟอร์รารี่ ขับในเมือง  ::Oops::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ มีนาคม 19, 2019, 05:37:42 หลังเที่ยง
server มันช้า
เหมือนมีรถเฟอร์รารี่ ขับในเมือง  ::Oops::
ประมาณนั้นเลย

(จิ๋ว)

::Waiting::  เอิ่บ   

ไม่กล้าเอาของจิ๋วให้ดูอ่ะ   อายจัง  ::Ahh::

แบบว่า มันเป็นหลักสิบ กับหลักหน่วยอ่ะ   ::Bloody:: 
สปีดเน็ตนะ สปีตเน็ต ป๋าอย่าคิดเยอะ
เรียกว่าอ่านการ์ตูนป๋าได้ก็บุญแล้ว   ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ มีนาคม 19, 2019, 09:04:35 หลังเที่ยง
::Waiting::  เอิ่บ   

ไม่กล้าเอาของจิ๋วให้ดูอ่ะ   อายจัง  ::Ahh::

แบบว่า มันเป็นหลักสิบ กับหลักหน่วยอ่ะ   ::Bloody:: 
สปีดเน็ตนะ สปีตเน็ต ป๋าอย่าคิดเยอะ
เรียกว่าอ่านการ์ตูนป๋าได้ก็บุญแล้ว   ::Shy::
น่าจะเอ่ของผมไปดูมั่ง เอ้ย ไม่ใช่ แบ่งของผมไปใช้่มั่ง แต่เล่นก็ไม่รู้สึกว่ามันแตกต่างอะไรมากมายนะ

ไม่รู้ว่าคอมก็เก่า คนก็แก่หรือเปล่า  ::Sobad::

(จิ๋ว)

คิดซะว่า ป้า ปั่นจักรยาน ไปจ่ายตลาดละกันนะ  ::Shy::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

HypN♥s

@จิ่ว

แค่นี้ก็ดีกว่าสมัยก่อนเยอะแยะแล้ว  ::DayDream::

โดเรม่อน

แรงขนาดนี้ใช้เดือนเท่าไหร่ครับเนี้ย