ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipor

หนูก็นะ ค้างบ้าน อ. แล้วยังจะใส่ของเล่นบนรถอีก มันช่างตื่นเต้นจริงๆ

ผมก้อว่า ย้ายไปอยู่ด้วยกันเลยดีไหม

rebuffz

ได้แฟนเป็นนักเรียนนี่มันน่าอิจฉาจริงๆ ได้นักเรียนหื่นด้วย หวังว่าจะได้เพื่อนนักเรียนด้วยเลยนะครับ

นายไข่ย้อย

ถถถ จัดกันแต่เช้าแบบนี้ก็ต้องสายนั้นเหละ ยังไม่พอใจจัดในรถต่อ อันตรายจิงนะเนี่ย ไปอดอยากแต่ไหนมากัน  ::DookDig::

edit อยากให้มี3p จังเด้อ
อิอิอิ

biggiggog

สับสนนิดนึง คืออีหนูนี่ไม่กลับบ้านแสดงว่าเป็นตอนเย็น
จะไปโรงเรียนแสดงว่าเป็นตอนเช้า
ตกลงคู่นี้เค้าปี้กันทั้งคืน น้ำท่าก็ไม่อาบเหรอ
หรือเรางงเองวะเนี่ย

อ่านจบยิ่งงงใหญ่ บางทีเหมือนจะกลัวๆ
บางทีก็เหมือนจะกล้า บางทีหื่น บางทีห้าม
ตอนท้ายฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายชวนให้มาอยู่ด้วยกันด้วยนะ
แต่พอฝ่ายชายชวนให้แวะที่บ้าน ดันขอคิดดูก่อน ...เป็นงงครับ
ขอบคุณมากๆครับ

gojira

วันนี้จะถึงโรงเรียนไหมเนียเดะก็สายเดะก็บนรถ ต่อไปคงไม่ใช้ห้องน้ำนะ
ไม่ใช้ในห้องน้ำแต่เล่นเอาดอเลยเรอ รู้สึกผู้หญิงจะชอบแฮะ

tuix

ทำไมไม่กลับบ้าน ที่บ้านไม่มีใครให้ไปหา อื่ม คงจะมีปัญหากับทางบ้านสินะ
ตอบแทนด้วยร่างกาย แล้วนี่ เอ แถวนี้มีเด็กสาว ม.ปลาย อยากมีที่พักใกล้ โรงเรียนบ้างไหมนะ  ::Hmmm::

Bhitakpong Sooksaengchan

จัดกันแต่เช้าแบบนี้ก็ต้องสายเป็นธรรมดายังไม่พอใจจัดในรถต่ออีก เป็นผมก็จะจัดให้สาสมใจเลยทีเดียว

xsoulkung123

ไอ้อาจารย์หนุ่มจัดนักเรียนสาวสุดยั่วในห้องนอนแล้วยังไม่พอ
ต้องมาจัดกันต่อบนรถอีก ถ้าจัดกันแบบนี้สงสัยได้ไปสายทุกวันแน่ๆเลย
แต่ดูท่าทางทั้งคู่คงจัดกันทุกที่ทุกเวลาเลย จนลืมไม่ไปโรงเรียน
::Yes!::
edit ว่างก็จัดกันในโรงเรียนเลย ส่วนนักเรียนสาวสวยก็ยอมทำตามทุกอย่างจริงๆ โดนจัดหนักจนไม่ได้ยินเสียงอะไรแล้วละแบบนี้

funfuen

ทำไหมเธอถึงมาสายย!!
เห็นเนื้อเรื่องปับวลีนีลอยมาเลย
นี้ถ้า 2 คนนี้้อยู่ในเนื้อเรื่องด้วยนี้จะสุดยอดมาก
ยังจะเอ้าดออีกไม่ต้องปงต้องไปละ รร 55

Metaios

แอบอยากกินเด็กแบบอาจารย์บ้างแหะผิดศลีธรรมแต่มันเร้าใจ

xxabxx

ผมนี่ อยากเป็นอาจารย์เลย ถ้าได้แบบนี้เรื่อยๆ

xnaja

ไปโรงเรียนสายเป็นประจำ เหมือนผมสมัยเรียนเลย แต่คนละสาเหตุนะ  ::Shy::
น้องนักเรียนเหมือนมีปมนิดๆ แถมทุ่มสุดตัวด้วย จะมีที่มาที่ไปเฉลยให้ดูหรือเปล่า
เพื่อนที่มาทักก็อยากให้มาเข้าแก๊งค์ด้วยกันไปเลย

sonteen42

แหม่เปิดมาหน้าสีงี้ ติดตามมครับผมม

pfrankz

อาจารย์กับลูกศิษย์หื่นพอกันทั้งคู่เลย

เอาท์ดอร์เลนไม่กลัวตนเห็นหรอเนี่ยในโรงเรียนด้วย

แอลยู

นอกจะสายแล้ว คงไม่เป็นอันเรียนอีกด้วย