ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ensd-07

เอาเด็กก่อนมาสอนก็สายสิครับ ทำไมไม่เอาระหว่างพักเบรค หรือพักเที่ยงจะได้ไม่มาสาย

exsoldier

อาจารย์แม่งโหดดดด  ทำเปนถามโน่นนี่ แต่ซอยไม่ยั้ง มียัดตัวสั่นด้วย  ::Shy:: ::Shy::

แม่งมุมไม่ได้มีความมิดชิดเลย อาจาร ใจกล้าแท้ ::Horror::

note0521

นึกถึงคริบ เด๋วไปเรียนสาย นี่มันสายไข่สั่นถ้าใช้ทั้งวัน อาจารย์นี่คงแกล้ง นร.เพลินเลย เด๋วต้องมีจัด ใน รร. อีกรอบแน่นอน ในห้องพยาบาล นี่คิดไปเองเลยนะเนี่ย ::HoHo::

Cake'Z

หะเอื้อออ ดาเมจจากสาวน้อยที่ยอมทุกอย่างนี่มันแรงจริงๆ หวังว่าจารย์จะรับผิดชอบถึงที่สุดนะ

ท่าแหวกหน้าสุดท้ายเอาใจผมไปเลยยยยยยยย!

siwapeeza

เปิดมาตอนแรกนึกว่าเด็กติดอาจารย์ไหงเป็นอาจารย์ติดเด็กไปได้นี่ 555

kitmer01

เด็กที่กำลังมาสงสัยได้เข้ามาร่วมวงด้วยแน่ๆเลย
รอบนี้ทายผิดแฮะ

bounced

อาจารย์หื่นได้ใจจริงๆ ยูริก็ใช่ย่อย พอได้ชิมรส แล้วติดใจก็เหมือนต้องมนต์ จะเลยเถิดกันไปถึงไหนละนี่ ...

อาจารย์โหดจริงๆ กะจะเช้า กลางวัน เย็น เลยใช่ไหมครับเนี่ย 555 เด็กไม่เป็นอันเรียนพอดี

Jo2020

chailopburi

คุณครู จัดหนักกับนร. สาวสวย เลย กระแทกแตกในสะด้วย แถมมีการใส่คล้ายไข่สั่นให้หอยให้ในรถเมล์ แบบนี้ไม่เสียวแย่เลยหรือ

Edit  ตามที่บอกเลย เสียวจนหน้าแดงแถม ยังไม่ได้เข้าห้องโดนคุณครู จัดหนัก แถม นางเอกเรามีหึงเลย ยอมตามใจครูทุกอย่าง จัดให้ครูตัวเบาไป 2ยก ก่อน เข้าเรียน เดินตัวเบาสบายเลย

Heaven_Helll571

อาจารย์แทงเน้นๆ แรงดีไม่มีตกเลยนะครับ

TZONE

แหม่ แรกๆนึกว่าอาจารย์จะหยิมๆ ที่ไหนได้ร้ายพอตัว

Edit: ออกกำลังเรียกเหงื่อแต่เช้าเลย แถมยังเอ้าดอร์ อีกตังหาก

Crypt

เจอแบบนี้ยังไปโรงเรียนก็ถือว่าโอเคละนะ แต่อาจารย์นักเรียนเป็นแฟนกันใช่ไหมหว่า

นักเรียนนี่พอเครื่องติดแล้วหื่นพอกันเลยนะ

softjoke

ในลิ้นชักครูมีของเล่นเยอะแน่เลย
.
ไม่ต้องกลัวสายก็ได้ยังไงก็เข้ารร.พร้อมครู

SikerWoo

หื่น พอๆกันครูกับนักเรียน ฮ่าๆ 
TTT

uta01

จัดเต็มรอบเช้า เซ็กส์ทอยรอบสาย นี่มันในฝันของผมเหมือนกันน่ะเนี่ย