ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ACTIVA (SMAC)] Tamiya Miyuki อาจารย์ทามิยะโชวเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 20, 2019, 04:33:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

blueescape

ภาพสีลายเส้นสวยมากครับ. สมัยเด็กๆเราไม่มีแบบนี้บ้างนะ

lunla

อาการแบบอาจารย์คงเป็นโรคชนิดหนึ่ง อยากโชว์ แต่ไม่รู้ว่าว่าถ้าโดนรุมเข้าไปจะ เปลี่ยนใจหยุดแค่นี้รึเปล่า

ไม่น่าเชื่อจะโดนแค่ลูกศิษย์แค่คนเดียวน่าจะมีภาคต่อ จัดไปหลายๆที่

Ongnan

TZONE

ถ่ายรูปอย่างเดียวนะ ห้ามทำอย่างอื่น จริงหรอออ

Edit: นั่นไง โดนจนได้ ดีนะ ได้กินเด็ก ไม่เป็นพวกลุงๆ

Crypt

อาจารย์สอนประวัติศาสตร์น่ารักขนาดนี้เลย แถมงานอดิเรกก็แบบ สุดยอดเลย

โชคดีจริง ๆ เจ้าหนูนี่แถมอาจารย์ยังชอบอีกด้วย

mspeed

สวยงามจริงครับ
ว่าแต่เด็กๆนี่ก็ใสซื่อจริงๆนะครับ
เป็นพวกโตกว่านี้หน่อยล่ะก็ อาจารย์โดนหนักแน่เลยครับ
ขอบคุณมากเลยไอ้น้องชาย ใช่ไหมครับ

I2eI3oI2n D Ace

ให้ถ่ายแบบนี่โดนแบล็คเมล์แน่นอน แล้วมีแววจะโดนรุมด้วย

สมหวังเลยนะลูกศิษย์คนนี้ ชอบโชว์แบบนี้น่าจะต้องโดนรุมในสักวัน

Monte Cristo