ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ หมัดสั่ง ตอนที่ 4 - เรื่อยเปื่อย

เริ่มโดย footswitch, มีนาคม 21, 2019, 05:01:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

โจหมัดสั่งมีที่มาเเบบนี้เองเหรอนี่

kit2516

testman

ค่อยเห็นแววเป็นนายโจหมัดสั่งซะที

ว่าแต่ นายโจจะเลือกแค่ฝันจริง ๆ เหรอ 55555 ดูจะผิด concept ไปหน่อย
ในบ้านไม่ได้ ขอสาวนอกบ้านโผล่มาสักคนสองคนก็ยังดีครับ

คนนอก

มีผีแบบนี้จะสิงผู้ชายหรือผู้หญิงเนี่ย มันจะออกแนวเดียวกับเรื่องโสตสยองมั้ย

ขอบคุณครับ สนุกมากครับ

winnythepooh

พี่ตุ๋ยนี่เองที่เป็นจุดเริ่มต้นของโจหมัดสั่ง

Nong5670

นี่คือที่มาของชื่อเรื่องแน่ๆเลย โจหมัดสั่ง

abaratei

ขนาดไม่มีตัวช่วย ยังป่วนนางซะแทบเดินขึ้นเขียงเอง

soidao

::YehYeh::มีผีช่วย สงสัยจะได้หมดทั้งบ้านแน่ๆ

Nithiwit Sakfan

อยากรู้จังว่าใครจะเป็นสาวคนแรกของนายโจ

ฟฟหหฟฟ ลลงงลล

jeab2504

เริ่มแล้วเรื่องเสียวๆของบรรดาสาวๆในบ้านแล้ว

thana7

ผอ.ต่ายสุดยอดเลยครับ แต่น่าติดตามที่ผีจะมาช่วยโจแล้ว

midnightblusie

เริ่มเข้าเนื้อหา ของ โจ หมัดสั่ง เสียทีครับ รอมานาน อยากอ่านตอนต่อยมวยแล้วครับ

pd19811983

โจกำลังจะได้เป็นนักมวยแล้ว
ถ้ามีผีช่วยแบบนี้ได้เป็นแชมป์แน่นอน
สมฉายาหมัดสั่งเลยล่ะครับ

dan18