ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Napata] Isuwari Princess | Stationary Princess โปรดดูแลฉันให้ดีดี By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2019, 06:30:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ขอแก้ไข:ชื่อเรื่อง  いすわりプリンセス ท่านOswald แจ้งมาว่า แปลว่าเจ้าหญิงค้างคืน อะไรประมาณนี้นะครับ ผมก็มั่วให้  Google ช่วยแปลมันออกมาแบบนี้

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้ะจะจบอย่างไรพระเอกจะได้กับนางเอกมั้ย
ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่านพร้อมกับหลังจากอ่านจบแล้วให้มา Edit ว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nekki

พระเอกได้กับนางเอกตอนจบแน่นอนปูมาหวานแหวซะขนาดนี้แล้ว
EDIT: น่ามีฉากไปเจอพ่อแม่นางเอกซะหน่อยนะ

Hungry

ได้แน่นอนอยู่แล้วครับ คิดว่าน่าจะจบที่พระเอกไปที่บ้านนางเอก
Edit: จบไวจัง น่าจะมีฉากที่บ้านนางเอกเพิ่มเติมอีกบ้าง

nanzy153

parmanx

สุดท้าย นางเอกน่าจะหายไป พระเอกออกตามหา

Edit:เอ่อ จบสั้นจังครับ

warone07

มีสาวมาให้...ถึงที่แบบนี้จะไล่ไปไหน สงสัยสาวคงแอบชอบมานานเลยยอมให้
จบแบบ happy ending คงจะไม่มีในชีวิตจริง

kenata

น่าจะ ลงเอย กันด้วยดีแหล่ะ ถ้าไม่งั้นก็ ถ้าสาวกลับบ้านไป พบกันอีกที คงมี สำเนาถูกต้อง ของ บักพระเอกด้วยแหงๆ

edit : สุดท้าย ก็กลับไปเก็บกระเป๋า ที่บ้าน มาอยู่กับพระเอก เลยแฮะ

yopern

ท่านผู้แปลถามว่าพระเอกจะได้กับนางเอกไหม ผมจะตอบท่านว่าอะไรดีล่ะ ตอบไม่ถูกเลย เอาเป็นว่าตั้งแต่วันแรก(หน้าแรก)จนถึงหน้าใกล้สุดท้ายก่อนซ่อน ทั้งสองคนทำความรู้จักกันไปหลายยกแล้ว ส่วนจะได้กันไหมนั้นผม ไม่รู้จริงจริ๊งงงงงงงงเสียงสูงหน่อยครับ แต่แอบลุ้นว่าทั้งสองคนคงจะได้อยู่ด้วยกัน

edit ผมเข้าใจแล้วที่ผ่านมาเขาสองคนยังเชื่อมต่อกันได้ไม่สนิทเท่าไร เพราะติดถุงยางนี่เอง แล้วอีกอย่างพระเอกเพิ่งได้นางเอกเพราะว่าพระเอกทำเองและอยู่ข้างบน เพราะที่ผ่านมานางเอกอยู่บนตลอดเลยก็เท่ากับว่า นางเอกได้พระเอกใช่ไหมครับ อย่าโกรธผมนะครับท่านผู้แปล ( ผมเรียกท่านแบบนี้คงไม่ว่ากันนะครับ )ผมแฮปปี้มากกับตอนจบครับ

elviswhat

ใจนึงไม่อยากให้กลับแต่ก็หลงรักไปแล้วละตั้งแต่แรก แต่ปากไม่ตรงกับใจเลยกลัวว่าจะเสียเธอไปจริง ๆ นะสิพ่อหนุ่มเรา

น่าจะมีฉากตอนไปหาพ่อแม่ซักหน่อย ว่าพวกท่านว่ายังไงบ้าง แต่สุดท้ายก็จบลงด้วยดีคิดว่าจะทิ้งไว้แต่ความทรงจำดี ๆ ซะแล้วสิ

tadds

สุดท้ายคงได้อยู่ด้วยครับแล้วผู้หญิงรวยมากมั้งครับ
edit : อยากให้มีตอนไปเจอพ่อแม่หน่อย น่าจะสนุกดีครับ

Phoowadol

สาวสวย หนีออกจากบ้าน  อืม....แล้วมาหาพระเอก  คือหวังเป็นที่พักทางใจสินะครับ
เออ......แล้วที่ท่านฮิปถาม  ว่าพระเอกจะได้กับพระเอกรึเปล่า  คือว่า  ไอ้ที่อ่านมา ผมว่า มันเกินกว่าคำว่าได้กันไปแล้วนะ  ความหมาย ของท่าน ฮิป  น่าจะหมายถึง  การได้อยูกินฉันท์สามีภรรยา  มากกว่า ใช่ปะ   ครับ  ถ้าผมตีความไม่ผิดนะ  ดังนั้น ฟันธงไปเลยครับ ว่า  พระเอก ได้กับนางเอกแน่นอน....ก็ ชื่อเรื่องก็บอกแล้ว  ให้ดูแลฉันดีๆ  นี่เนาะ
   ขอนอกคำถาม  นิดนึง   คือ อาจารย์ผู้วาด  ตัว นางเอก  เหมือนเขาจะ มือความรู้สึกของ นางเอก  มาทางสายตา นะ  ผมเห็นแววตา  นาง เหมือจะดูเศร้าๆ แต่ก็ปนเซ็กซี่ในบางครั้งด้วย  นางเอกน่ารักนะผมว่า   แต่ แววตา ของพระเอกนี่ ทำไม มันออกไปทางชื่อบื้อ เหมือนคนไม่อยากตื่นไง  ก็ไม่รู้สิ  55
Edit. ไม่เกินความคาดหมาย  สุดท้ายก็ ได้กัน ทางบ้าน ก็โอเค  อีกต่างหาก  จบได้น่ารักมากครับ เรื่องนี้   อ่านจบ  แล้ว แฮปปี้ อารมณ์ดีได้ทั้งวันเลยหละ   ขอบคุณท่านฮิป  มาเลยครับ

555 นั่นล่ะครับ ได้กันก็คือได้อยู่แต่งงานเป็นผัวเมียกันนั่นแล แต่บางครั้งก็มีอารมณ์เศร้าๆปนด้วย ตอนที่นางเอกบอกไม่อยากจะจากไปเลยนั่นแหละ ดุแล้วน่าสงสาร น่าทะนุถนอม  ::GiveMe:: 

flukehaha

ผู้หญิงแบบนี้มีในชีวิตจริงคงดีนะ
***เกือบลืมกลับมาeditซะแล้ว ก็นั่นแหละสุดท้ายก็ได้อยู่ด้วยกัน

รู้่ว่าลืม เลยไม่แบนไง  ::ChuChu::
Manchester United Football Club
We are Red Army

nowhereman

สาวแปลกหน้าน่ารักขนาดนี้มาขอพักด้วย สักปีสองปีไม่น่าเสียหาย หรือว่าจะจบแบบ happy ending?

จบตามคาดแต่เนื้อเรื่องเหมือนขาดๆไงชอบกลแฮะ

mindza2212

แต่เอาจริงๆให้สาวแปลกหน้ามาอยู่บ้านด้วยไม่กลัวโดนขโมยหรอฟร้าาา

จากคนแปลกหน้าได้มาเป็นเมียเฉยเลย

yamashita

อยู่ดีๆมาขออาศัยด้วยแลกกับร่างกายโคตรคุ้ม

ดีแหะทางบ้านให้มาง่ายๆแบบนี้เลยแต่งงนะว่ามีปัญหาอะไรมาก่อนถึงออกจากบ้านมา