ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Napata] Isuwari Princess | Stationary Princess โปรดดูแลฉันให้ดีดี By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2019, 06:30:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xsoulkung123

สาวสวยอยากได้ที่พัก เลยมาขอค้างกับพระเอก
และเพื่อตอบแทนเธอได้ทำความรู้จักแบบเสียวๆกับพระเอก
แถมหุ่นของเธอก็ยั่วใจพระเอกมากๆ แบบนี้ต้องจัดให้เธอจนเธอไม่อยากไปค้างที่อื่นอีกเลย
ช่วงแรกไม่ถือว่าได้กันไหมหว่า แค่ทำความรู้จักแบบที่ตัวแนบตัวเท่านั้นมั้ง ได้กันตั้งแต่วันแรกที่เข้ามาค้างแล้ว
สงสัยเธอจะติดใจจนอยากอยู่ที่นี่ไปตลอดเลย
::JubuJubu::
Edit ไปๆมาๆ เหมือนสาวคนนี้ตั้งใจมาหาไอ้พระเอกนี่เลย และสำเร็จตามเป้าหมายที่ตั้งใจ จนเธอต้องกลับไปเก็บของกลับมาอยู่ยาว

Akira Watanabe

::Sweat:: ซั่มกันขนาดนี้ ต้องอยู่ด้วยกันแล้วล่ะ

แต่ทำไมมีลางแบบ ๆ มันจะจบแบบดาร์ค ๆ รึป่าว

::Shy::  นี่มันการ์ตูนรักใส ๆ หวานกรอบ

ตอนจบก็แฮปปี้ ตับแข็งแรง

แมงโก้ส้นตีน

เปิดมาบรรยากาศเศร้าๆ แบบนี้ไม่น่าจะได้ลงเอยนะ  ::Horror::

แต่นักเขียนคนนี้ทักจบแฮปปี้ อาจจะดีก็ได้นะ น่าพอหวังได้อยู่ แบบไม่ได้จบด้วยกัน แต่อาจมีฉากสุดท้ายที่เหมือนจะมีสัญญาณอะไร

เย่ จบดี แฮปปี้ไป  ::DookDig::

นายไข่ย้อย

ยังไงก็ได้กันอยู่แร้ว แต่อยากให้จบแบบแฮปปี้เอนนะ ไม่อยากให้หักมุมจนปวดตับเลยเจงๆ  ::Orz::

Edit  ว้าว จบแฮปปี้เอนแฮะ ไม่ต้องเสียเวลาไปหาจีบให้เปลืองงบเลย
อิอิอิ

thegift52

อยู่ต่อเลยได้ไหม~เพลงสิงโตนำโชคขึ้นมาเลยครับ แบบนี้ละ อย่าไปไหนเลย อยู่ด้วยกันนี่ล่ะ เนอะๆๆๆ
.
โอ้ยยยยยย จะได้อะไรก็ไม่รู้ล่ะ แต่จบแฮปปี้แบบนี้ ดีจริงๆครับ รักกันนานๆดูแลกันดีๆนะ เลิฟๆ

kittitnun

ทำไมโชกดีแท้

เป็นตอนจบี่ฟินดีคครับไม่ปวดตับดี

aminoclan

ได้กับนางเอกนี่หมายถึงได้เป็นแฟนใช่มั้ยครับ  ::Thinking:: ผมคิดว่าน่าจะจบแบบ Good end นะ อ่านมาแค่ครึ่งเดียวก็เหม็นกลิ่นความรักละครับ  ::Crying::

นั่นไง เหม็นความรักโว้ยยยย ::Angry:: ::Angry:: ::Angry:: แต่ผมว่าถ้าปูเรื่องไปถึงตัวนางว่าทำไมถึงชอบตัวเอกของเราน่าจะเป็นเนื้อเรื่องที่ดีนะ คงเป็นประมาณว่าตัวเอกไปทำให้อะไรให้นางเอกประทับใจเอาไว้แบบไม่ได้ตั้งใจละมั้ง

Pattarapol Teng

ขอท่านnapataสินะคับ ปกติแกวาดฮีลทุกเรื่องเลย อันนี้ก็น่าจะมาแนวแกแบบเดิมหรือเปล่าสาวขออาศัยเพราะหนีออกจากบ้าน?

Edit.. ปล่อยลูกสาวมางี้ไม่หวงลูกหรอฟะะ น่าจะให้ผชไปขอหน่อย

infinityex

อ้อดอ้อนขนาดนี้ก็ต้องได้กันอยู่ละเชื่อสิหนีมาขนาดนี้ละ

จบดี ได้ไปเลยสาวขี้อ้อนแบบนี้ แต่ทำไมเขาให้ออกมาง่ายขนาดนี้หว่าา

bigboy001

::Thinking::  คิดว่าสาวคงมีปัญหาทางบ้านแหละ แล้วก็เลยมาหาหนุ่มเอา ให้หายอยาก พอได้ดังใจก็คงเผ่นกลับ..คิดว่าเรื่องไม่น่าซับซ้อนอะไร ::Thinking::

EDIT เอาง่าย ๆ งี้เลยเหรอ ไปบ้านพ่อแม่กลับมาแล้วก็อยู่กินกับผช. ได้เลย ทำไมง่ายชมัด...

koper2sunfad

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้ะจะจบอย่างไรพระเอกจะได้กับนางเอกมั้ย

::Waiting:: มันได้ไปแล้วไม่ใช่หราาาา แต่จะได้อยู่ด้วยกันต่อแบบนี้ อาจจะเป็นไปได้
::Falling::แต่ว่าไม่ใช่จะมีหักมุมโดนผัวมาไล่ยิงอะไรแบบนี้นา 5555 ::Ajark::

reawz7192

ในชีวิตจริงจะมีนางเอกแบบนี้บางมั้ยครับเนี่ย
*เอ้าบทก็ไม่ได้หักมุม ตอนแรกคิดว่าจะหักมุม แบบพระเอกปฏิเสธนางเอกอะไรงี้
อารมณ์มันพาไปชัดๆ

amt8406

omeganaja

ผู้หญิงปริศนา แปลกๆ คาดว่าน่าจะไม่ใช่คนธรรมดาหรือป่าวนะ

Gondar

ใาแนวใสแปลกๆแบบนี้ ตอนจบปวดใจ ปวดตับแน่ๆ

จบได้แบบค้างโคตรๆ  ::Elder::