ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Napata] Isuwari Princess | Stationary Princess โปรดดูแลฉันให้ดีดี By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 21, 2019, 06:30:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noohun

คุณน้องซ่อนรูปมากเลยนะ ตอนใส่เสื้อนี่ ยังธรรมดา พอถอดมานี่ ตู้มมาก(ทั้งที่ปกติ อ.napata แกชอบวาดสาวหุ่นสลิมแอบกระดานแท้ๆ)
ตอนจบก็คงไม่แคล้วเกาะพ่อหนุ่มไปยาวๆล่ะฮะ (แบบยินยอมให้เกาะ ::HeyHey::)

จบแบบวานิลลาสไตร์ นี่แน่ใจนะ ว่าหนูแค่ต้องการที่พัก ไม่ได้มาเนียนหาสามีเนี่ย

KnowItte

ขอเดาว่าจบไม่สวยแน่ ๆ เลย

อ้าวเห้ย ผิดคาดเฉยเลย จบดีหวานเจี้ยบ จบแบบนี้ฮีลสุดหลอดเลย

virgoranger

ดูแล้วจบ แบบ นางเอกหายไปจากชีวิตพระเอก

Edit อ้าวจบแฮปปี้ ดีนะ

TCM12.0

นางเอกน่าจะกลับบ้านแหละ แต่น่าจะมาหาพระเอกอยู่ถ้าให้เดานะ

เดาถูกแหะแต่ไม่นึกว่าจะยอมให้มาอยู่ด้วย555

jokerleaf

ชอบเรื่องราวแบบมีสตอรี่แบบนี้มากเลย ดูมีมิติกว่าเปิดมาโจ๊ะกันเลยแบบนั้นเยอะ

ไม่ได้กลับมา editหลังอ่านจบ
แบน30วัน

jachal

มีสาวมาขอค้างคืนด้วย ต้องดูแลอย่างดี

สาวเจ้ามาขอค้างทุกคืน เพื่อรับน้ำจากดุ้น

mummebufa

พระเอกรับผิดชอบด้วยนะครับหวานแหววขนาดนี้ ต้องแต่งนะ
ต่าจะวาดเป็นพระเอกไปขอเลยจะฟินมาก นานๆเทพ ntr จะแปลสายฮีลสักที

tazasss01

นางเอกน่าจะกลับบ้าน แล้วพระเอกตามไปจอสุดท้ายก็ได้อยู่ด้วยกัน

เดาถูกแค่ว่าได้อยู่ด้วยกัน นึกว่านางเอกจะหนีกลับ แล้วพระเอกตามไปเจอ

raitos

โอ้ อยู่ดีๆ มีขอให้ค้างแล้วใช้แบบนี้กำไรแท้
ลางไม่ดีเลยแฮะ แต่ไม่น่าจะแยกจากกันกระมัง ผมว่านะ

จบได้สวยครับ แต่เรื่องนี้มันเลี่ยงการคิดชื่อคนแบบนี้เลยเรอะ  ::Ajark::

jittipat

น่าจะแฮปปี้เอนดิ้งนะดูจากแนวเรื่อง

จบง่ายไม่ยืดเยื้อ

Theemotionof

อยากรู้เนื้อหาจริงๆว่าอะไรทำให้นางเอกมาอ่อยพระเอกถึงห้องขนาดนี้ ::Punch::

จบแบบสวยงามแต่ทะแม่งๆแฮะ

phatsa

ตกลงนางเอกเป็นใครเนี่ย...อยู่ๆก็มาขอนอนด้วยแถมได้กันอีก ลุ้นเอาตอนจบว่าจะเป็นแบบไหน

Edit: สรุปก็ไม่รู้ว่านางเอกเป็นใครมาจากไหน.....แต่จบแบบมีความสุขก็ดีแล้ว

Liftzthekop

เหมือนรู้จักกันมาก่อนแล้วพระเอกลืมเลยอ่ะ แต่น่าจะได้กันอยู่นะ

ดีจังสุดท้ายได้อยู่ด้วยกัน นึกว่าจะหายไปแล้วซะอีก 555

siwapol55

ปูเนื้อเรื่องมาขนาดนี้แล้ว ยังไงตอนจบพระเอกกับนางเอกก็อยู่ด้วยกันชัวร์
ขอบคุณมากครับ
นั้นไง เดาถูกด้วย แต่ก็ยังอยากรู้ปูหลังบ้านนางเอกเหมือนกันนะเนี่ย

guzzpai

ถ้าเอาแนวเลิฟคอมมาตัดสิน อาจจะมีอะไรมากกว่านั้น อย่างแอบมองมานานแล้วเลยหาข้ออ้างมาอยู่ด้วยอะไรงี้ป่ะฮะ

อ้าว กลายเป็นไม่มีที่มาที่ไปใดๆ เลย สรุปเอ็งจะโดนหลอกมั้ยเนี่ยพระเอกคนซื่อ