ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 32-2

เริ่มโดย kamlk, มีนาคม 21, 2019, 11:26:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hunter Saiya

mario

Climax ของเรื่องเลยครับ scene นี้
แต่อยากให้มี climax 2 , 3 , 4 ไปหลายๆ climax ในอนาคตอีกนะครับ

wiseman

บรรยากาศดี โดนสามรุมหนึ่ง เด็กๆจะได้ลองเรัยนรู้ในตัวครูด้วยหรือเปล่า

sunnyman

มั่นใจว่ารอบนี้ไม่มีพลิกผโผครับ แต่เด็กจะได้เสียบด้วยไหมอันนี้ก็คิดๆอยุ่ครับ

nujane_dude

พรานบุญนี่ดีจิงๆได้กะครูโจ้ตลอด พรานบุญโชคดีสุดมีเด็กมาช่วยด้วย

tirawut

shiiba

ครูโจ้ได้เป็นอมตะก็คราวนี้แหละ กินเด็กตั้ง2คน อิจฉาโว้ยยยยย ::Oops::

swss2511

สามรุมหนึ่งก็คงเอาครูโจ้ไม่อยู่เมื่อเธอร้อนแรงขนาดนั้น

timeai

ครูโจ้จะได้ลองในบรรยากาศที่แปลกใหม่อีกแล้วครับ

jackkajack

ติดตามตลอด..รอลุ้นทุกๆตอนครับ..ครูโจ้ผู้น่าสงสาร

jjhj1988

ในที่สุด หลังจากได้เสียวแบบไม่สุดมาหลายตอน
ตอนนี้ครูโจ้โดนจัดเต็มแน่
ว่าแต่พรานบุญจะใจดีแบ่งครูโจ้ให้หลานๆช่วยกันเสียวมั้ย 5555+

neo6491

asia20031

ไม่มีอะไรตื่นตัว อืย ตื่นเต้น ไปกว่านี้แล้ว