ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Rapunzel ราพันเซล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 22, 2019, 12:31:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

เอาจริง ๆ แม่มดก็ใช้ได้นะ งั้นก็อยู่ด้วยกัน 3 คนเลยไง แซนวิชๆๆๆๆๆ
.
ถึงจะไม่ 3p แต่ก็บอกแล้ว แม่มดแซ่บอยู่ ที่ฮาคือ ผมเจ้าชายยาวแทน แต่สงสัยที่สุด อนาจักรไม่สงสัยรึไง เจ้าชายหายไปไหนปีนึง

cutsection

KnowItte

เวทย์อะไรกันเนี่ย ชักอยากจะได้บ้าง 555555

เดี๋ยวแก้ไข.

กาวชิบหาย 555555555555555
ยังจะมีอารมณ์เติมพลังอีกนะ

ปฏภาณ โกศ

นิ้วหนาไปแต่เอาเจี๊ยวแทนนี่นะ

หักมุมเฉย แฮปปี้ ::DookDig::

torae

โอ๊ะ จะเกิดไรขึ้นต่อ แล้วแม่มดล่ะ

HaoMaRu

นิ้ววิเศษ เสกเด็กเข้าท้องได้  ::DookDig::

ไปๆมาๆกลายเป็นต้องให้ลาพันเซลมาช่วยซะงั้น โถ่เจ้าชายโดนแม่มดปล้ำจนผมยาวเชียว

shinosuke

แม่มดจะม่แจมด้วยไหมนี่ ตาลุงมหาดเล้กก้รอต่อคิวอยู่อีก

B&B

ซูดดดดดด!!! กาวมา

อ่านไปอ่านมา เหมือนเรื่องจะพลิกได้เลยนะ

แม่มดอาจไม่ร้าย แต่มนุษย์คนอื่นแหละที่ร้าย ถ้าแนวทั่วไป ไม่เติมกาวน่าจะประมาณนี้ แต่กาวแบบนี้เดายากแหะ

┻━┻ ︵ヽ(`Д´)ノ︵ ┻━┻

อิหยังว่ะ!!!!!! ปีเดียวผมยาวขนาดเลยเหรอ!!!!!! ผมไว้มาจะปีมันแค่ไหล่เองนะ!!!!!

เอิ่มมม... ถ้าเท่าที่เคยดู หลังจากถูกตัดผม ผมจะกลายเป็นสีน้ำตาลนี่น่า ชั้งเถอะ

เจ้าชายนี่ นับว่าเป็นคนที่น่านับถือจริงๆ ถ้าจับเป็นทาสมาเป็นปี ยังคงรอราพันเซลอยู่ น่านับถือๆๆ น่านับถือจริงๆ

แต่ราพันเซลนี่... ปีนึงผ่านไปเปลี่ยนแค่.... นางดันขี้เงี่ยนซะงั้น ก็นะ ไม่ได้เจอตั้งปีนึง

แล้วพวกอัศวินละ ไม่คิดจะตามหาเจ้าชายมึงเลยเหรอ!!!!!!!

แม่มดนี่มีเสน่ห์จริงๆ นะ ยิ่งใฝ่ใต้ตานั้นอีก ถ้าเป็นคนดี คงเป็นหนึ่งในฮาเร็มแล้วละ แถมพลังเวทย์นางดีจริงๆ แหะ ส่งไปที่ทะเลทรายได้ด้วย อืมๆ สวย มีเสน่ห์ เวทย์แกร่งกล้า ฉลาด เซ็กส์จัด โอเค ไปหานางแปป ยอมถวายเป็นข้ารับใช้เลยคร้าบบบบ อิอิ

ขอบคุณครับ

gaac

bigboy001

::Thinking::  เรื่องนี้เดาได้ว่า เจ้าชายพอโดนน้ำจิมิของ น้องผมทองมากเกินไป ก็กลายเป็นเด็กตัวเล็กๆ ไม่รู้นะคิดว่างี้แหละ... ::Thinking::

EDIT กลายเป็นว่า เจ้าชายต้องมาเฝ้าหอคอยแทน เพราะรับพลังซิงไป ว่าแต่แม่มดไปเย กับเจ้าชายทำไมพลังไม่หายไปละ.... - -"

สมถ ไชยเมือง

เจ้าชายนี้มาถึงก็จัดเลยเหรอไม่พูดเยอะเจ็บคอสินะ555
สมกับภาคพิสดาจริงๆเจ้าชายกลายเป็นทาสเซ็กเฉยเเต่สรุปก็จบเเบบมีความสุขนะ555 ::DookDig::

sonteen42

ซีรีย์นิทานมาแล้วววว มาติดตามอย่างต่อเนื่องครับผมมม

5555555555555 เนื้อเรื่องสุดจริงๆ

สลัดผักใส่ไข่

เจอนิ้วเจ้าชายรับรองพลังพวยพุ่งแน่นอน

สลัดผักใส่ไข่

สุดท้ายก็เติมพลังกันอย่างเมามันต่อไปสินะครับ

SNGOT

ว่าแต่ถ้าเจ้าชายถูกน้ำเข้าไปมิกลายเป็นเด็กไปเลยเหรอแบบbenjamin button
555อันนี้มาเหนือความคาดหมายจริงๆครับกลายเป็นเจ้าชายผมยาวแทน แถมมีการย้ายพลังมาอยู่ที่ดุ้นเจ้าชายอีกต่างหาก