ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yukiguni Omaru] Anata no Tame ni Netoraremasu. [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 24, 2019, 07:51:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

น้องชายแสบจริงๆ แหะ สงสัยน่าจะติดใจน้องชายซะล่ะมั้ง

Jin Kazama

เจ๊แกมีอดีตขนาดนี้ตอนกำจัดทิ้งคงเหนื่อยน่าดู 

Ae Haha

น้องชายคงรู้เรื่องราวพี่สาวเยอะแน่ๆ และคงหวังอึ๊บเป็นแน่ ร้ายจริงๆ

makijung

ntrแน่ๆโดนน้องชายเล่น งั้นรูปที่เห็นน้องชายอาจจะเป็นคนทำก็ได้นะ

Ruktory

แนว NTR แบบนี้ชอบสุดๆ น้องคงรู้นิสัยดิบๆ ของพี่สาวอยู่แล้ว เลยจัดหนักให้ น้องแม่งก็สุดๆ จริงๆ

enozerzz .

klerkung

akine

::Doubt:: มันต้องเป็นแผนของไอ้ตี๋นี่แน่ๆตามันร้าย พี่สาวเมื่อก่อนดูท่าขี้เงี่ยนด้วยนี่ละน้องก้อรู้มาก่อน
edit :   ::Cheeky:: แสบมากไอ้ตี๋เล่นสดเลยนะเอาพี่ทำเมียเพลินเลย

[S]ha[D]ow◕‿◕

อดีตเคยร่าน ดูท่าไม่รอดอยู่แล้ว อารมณ์เก่าๆก็คงกลับมา

หน้าตาได้Ahegao ร่านได้ใจ ::Yes!::

acerolar

::Dribbling:: หุ่นพี่สาวนี้น่าจัดการมากๆเลยครับ น้องชายเข้ามาช่วยเติมเต็มให้ท่าจะดี แต่แปลกใจนิดนึง ทำไมพี่สาวจึงเลือกแต่งงานกับผู้ชายคนนี้ ท่าจะเป็นคนดีมากๆ เลยชนะใจ แต่ไม่ได้ทำการบ้านนี่สิ ทุกข์ใจเลย อยากลุ้นให้สามีมาจัดการนางเอกของเราให้มีความสุข Happy กับชีวิตแต่งงานนะครับ

Gunitle

ntr ผสม incest พี่สาวขนาดนี้นะแล้วดันมาติดกับน้องชาย5555 มันจะไปเหลืออะไรล่ะครับ แถมยอมในออนเซ็นแล้วด้วย จัดต่อยาวๆครับ ขอบคุณมากนะครับ ขออ่านต่อเลยนะครับผมม

ดีนะที่ไม่ท้อง ถ้าท้องนี่ ntrเต็มรูปแบบเลยนะครับท่าน555 ขอบคุณมากนะครับผมท่านฮิปปป ขออ่านเรื่องต่อไปเลยนะครับ

syndromz

คนมันเคยร่านขนาดนั้น พอโดนสะกิดต่อมนิดเดียวก็กลับไปเป็นเหมือนเดิม. แต่ก็สมกันดี พี่ร่าน น้องหื่น

iten1234

น้องชายจะมีอะไรกันกับพี่สาวร่านผู้ชาย ผัวซื่อบื่อจนน้องชายต้องมาช่วย

siwapol55

ชะตากรรมของ ภรรยา สามี และ น้องชาย จะเป็นยังไงต่อนะ
แล้วสุดท้ายเธอจะเลือกใคร ระหว่าง น้องชาย กับ สามี
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายก็เลือกน้องชายซินะ แต่ดูจากรอยยิ้มแล้ว เธอคงมีความสุขมาก