ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
W

ขออภัยด้วยครับ

เริ่มโดย WE ARE SON, มีนาคม 24, 2019, 08:40:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gonami01

อ่านสนุกดีครับ หมาม๊าจะท้องไหม เล่นเอาทั้งวันทั้งคืน

oakvanilla

เรื่องนี้อารมณ์มาเต็มสนุกมากๆ แต่มาถึงจัดกันก่อนเลยถ้าภาพแบบวาดดีๆหน่อยนะ จะเป็นเลยชั้นเยี่ยมเลย
ผมนี้ชอบตอนคุยโทรศัพท์สุดละได้อารมณ์

nekki

ทำกันไปกี่รอบนะนี่ พลังเหลือล้นจริงๆแล้วคนพ่อไม่รู้เรื่องเรอะไง

zerost

สุดท้ายคุณแม่เดินเอวเคล็ดกลับบ้าน และน่าจะเป็นโรคประจำตัวด้วยมั้งนี้

xonly-1993

chocolaze

::HoHo:: มาม๊าแด่แล้วเบาๆหน่อยลูกร่างกายไม่เหมือนเดิมแล้ววว ::DayDream::

jachal

Neo Rory

ดูเหมือนลูกจะติดใจแม่ อยากให้แม่มาอีก แต่แม่ดูเหมือนจะไม่ไหว5555
องเอวนี้ไปหมดหละ 

delta

midnight747

อ่านแล้วสนุกดีครับเรื่องนี้ อยากให้มีตอนต่อๆไปครับ  ผมอ่านเกือบทุกแนวครับ ไม่ชอบแค่ ชช ซาดิสแบบเลือดสาด แบบดาร์กๆที่จบแล้วปวดตับ

Gunitle

เรื่องนี้น่าจะเป็น side story ขงเรื่องที่แล้วนะครับ มีการมาหาลูกชาย555
แต่ก็เหมือนเดิมแหละครับ ผมชมฝีมือท่านเหมือนเดิม ไม่มรีอะไรจะพูดแล้วครับ อยากจะบอกว่าขอบคุณมากนะครับผม

siwapol55

ทำแบบนี้ไปเรื่อยๆ แม่น่าจะช้ำตายก่อนแน่
ขอบคุณมากครับ

resit

ก่อนอื่นเลยต้องบอกว่าขอขอบพระคุณท่านผู้แปล ที่แปลมาให้อ่านแล้วแบ่งปันกัน

ส่วนคุณลูกเอาเรี่ยวเอาแรงมาจากไหนเยอะมาก จะพูดถึงแต่คุณลูกก็ไม่ได้เพราะคุณแม่เองก็ตั้งรับได้ทุกช๊อตเหมือนกันเอาเรี่ยวเอาแรงมากจากไหนกัน
โดยรวมสนุกดีครับ ยังไงก็ขอชื่นชมท่านผู้แปลและขอขอบพระคุณท่านผู้แปลอีกรอบนึงครับ